ഇന്നത്തെ പരിപാടി

തളി പത്മശ്രീ കല്യാണമണ്ഡപം: ത്യാഗരാജ ആരാധന ട്രസ്റ്റിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന ത്യാഗരാജ മഹോത്സവം 2023. ഉദ്ഘാടനം മധുരൈ ടി.എൻ. ശേഷഗോപാലൻ. 9.45 മുതലക്കുളം: യൂത്ത് ലീഗ് സംസ്ഥാനകമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് പി.കെ. ഫിറോസിന് സ്വീകരണം. 4.00 ടൗൺഹാൾ: ഫോർവേഡ് ബ്ലോക്ക് സംസ്ഥാനസമ്മേളനം. 10.00 എരഞ്ഞിപ്പാലം സെയ്ന്റ് സേവ്യേഴ്സ് ആർട്സ് ആൻഡ് സയൻസ് കോേളജ്: ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ. 10.00 തൊടിയിൽ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി കലങ്കരി ഉത്സവം. ഗാനസുധ. 9.00 വി.കെ. കൃഷ്ണമേനോൻ ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: ജില്ലാ സെപക്താക്രോ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്. 10.00

17 hr ago


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വടകര മുനിസിപ്പൽ പാർക്ക്: നഗരസഭ കലാസാംസ്കാരിക അക്കാദമി രൂപവത്കരണയോഗം-3.00 ആയഞ്ചേരി പൊലുതുരുത്തി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: പുത്തരി മഹോത്സവം-കലവറനിറയ്ക്കൽ-10.00- പ്രതിഷ്ഠാകർമം 7.00 കുട്ടോത്ത് മമ്മള്ളി ശാക്തേയ ഗുരു കളരിഭഗവതിക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം-കൊടിയേറ്റം 9.00-പ്രഭാഷണം-5.00-കരിങ്കുട്ടിചാത്തൻ നട്ടത്തിറ വെള്ളാട്ടം-7.00 കുറുമ്പ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം-തായമ്പക-രാത്രി 1.00-കൊടിയിറക്കം കുനിങ്ങാട് കൂവ്വാട്ട് മഹാവിഷ്ണുക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം-സർവൈശ്വര്യപൂജ-6.45

17 hr ago


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ചേലിയ ആലങ്ങാട്ട് ക്ഷേത്രം ഉത്സവം നൃത്തപരിപാടി, ഭക്തിഗാനമേള 8.00 വി.കെ. കൃഷ്ണമേനോൻ ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: ജില്ലാ സെപക്താക്രോ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്. 10.00

17 hr ago


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

തിരുവള്ളൂർ കിഴക്കേടത്ത് ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം-വിവിധ വരവുകൾ-11.00 കുനിങ്ങാട് മഹാവിഷ്ണു ക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം കോട്ടയിൽ ശിവ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: ഇളനീർവരവ്-12.00-വിവിധ വെള്ളാട്ടങ്ങൾ-കുട്ടിച്ചാത്തൻ തിറ-9.30 വടകര പുതിയാപ്പ്: നഗരസഭാ ജീവനക്കാരുടെ ക്വാർട്ടേഴ്‌സ് ഉദ്ഘാടനം- ഉദ്ഘാടക-കെ.പി. ബിന്ദു- 4.00 ആര്യമ്പത്ത് ശിവ ചൈതന്യ ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം- വിവിധ തിറകൾ-പ്രസാദ ഊട്ട്-12.30.

Feb 06, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ടൗൺഹാൾ: ഫോർവേഡ് ബ്ളോക്ക് സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായി കൊടിമരം നാട്ടൽ. 6.00 ഇടിയങ്ങര ശൈഖ് പള്ളി മഖാം: അപ്പവാണിഭ നേർച്ച സമാപന പരിപാടി. 11.00 തൊടിയിൽ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി-കലങ്കരി ഉത്സവം കൊടിയേറ്റം. രാവിലെ 9.15 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ആറാട്ട്. 10.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് സെയ്‌ന്റ്‌ പാട്രിക്സ് ദേവാലയം: തിരുനാൾ ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ജപമാല, ദിവ്യബലി, കൊടിയിറക്കം. രാവിലെ 6.45 കമ്പിളിപ്പറമ്പ് നൂറുൽ ഇസ്‌ലാം മസ്ജിദ്: ഐ.എസ്‌.എം. മാങ്കാവ് മണ്ഡലം നടത്തുന്ന ‘വിജ്ഞാന വേദി’. 6.45 കൊന്നേനാട്ട് തെരു ഗണപതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. പുലർച്ചെ 5.30. മാരാർജി ഭവൻ: ബി.ജെ.പി. ജില്ലാസമിതിയോഗം. ഉദ്ഘാടനം എ.എൻ. രാധകൃഷ്ണൻ സെയ്‌ന്റ് സേവേഴ്സ് ആർട്സ് ആൻഡ് സയൻസ്: ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവെൽ. 10.00

Feb 06, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

നടക്കാവ് ഗവ.ഗേൾസ് വൊക്കേഷണൽ എച്ച്.എസ്.എസ്.: പുരോഗമന കലാസാഹിത്യസംഘം സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയുടെ ഉത്തരമേഖലാ സാംസ്കാരിക സംഗമം. ഉദ്ഘാടനം. സുനിൽ പി. ഇളയിടം. 9.00 കുണ്ടൂപ്പറമ്പ് യൂണിയൻ വായനശാലമുറ്റം: നവതി ആഘോഷങ്ങളുടെ സമാപനം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 5.00 ബീച്ച്: അഷറഫ് കൂട്ടായ്മ. യു.ആർ.എഫ്. ലോക റെക്കോഡിനുള്ള സംഗമവും. 2.00 ബേബി മെമ്മോറിയൽ ആശുപത്രി: ആൽക്കഹോളിക്സ് അനോനിമസ് അനുഗ്രഹ ഗ്രൂപ്പ് ഒത്തുചേരൽ. 3.00 മുതലക്കുളം സരോജ് ഭവൻ: മോട്ടോർ ആൻഡ് എൻജിനിയറിങ് ലേബർ യൂണിയൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം ജെ.എൽ.യു. സംസ്ഥാനപ്രസിഡന്റ് വി. സുരേന്ദ്രൻ പിള്ള. 10.00 ഭയങ്കാവ് റെസിഡന്റ്‌സ് അസോസിയേഷൻ: വാർഷിക ജനറൽബോഡിയോഗം. 5.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 തിരുവണ്ണൂർ എം.സി.ആർ. മന്ദിരം: തിരുവണ്ണൂർ സീനിയർ സിറ്റിസൺസ് അസോസിയേഷൻ ജനറൽബോഡിയോഗം. 10.00 തളി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. പള്ളിവേട്ട. 4.30 ശ്രീകണ്ഠേശ്വര ക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ ഉത്സവം. മയിൽവാഹനം എഴുന്നള്ളിപ്പ്. 8.00 ചേവായൂർ സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ ഉത്സവം. ഭജന. 11.00 തൃക്കൈപ്പറ്റ ക്ഷേത്രം: ബാലപൂജ. 8.00 ചെറൂട്ടി ഭദ്രകാളിക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യം. 5.00 തോട്ടാംകുനി ഭഗവതി പണ്ടാരക്കണ്ടി ഇണ്ണീരിമൂർത്തി. തിറയുത്സവം. 5.30 പട്ടേലത്ത്താഴം സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യം. പ്രസാദ ഊട്ട്. 12.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് സെയ്‌ന്റ് പാട്രിക്സ് ദേവാലയം: തിരുനാൾ ഉത്സവം. 10.00 മാടേനി ഭഗവതിക്കാവ് തിറ താലപ്പൊലി: 1.00 വെള്ളിമാടുകുന്ന് സുബ്രഹ്മണ്യ ഗണപതി ക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ ഉത്സവം. കലശം എഴുന്നള്ളിപ്പ്. 7.30 ആർ.ഇ.സി. ഗവ. വൊക്കേഷണൽ ഹയർസെക്കൻഡറി സ്‌കൂൾ ഓഡിറ്റോറിയം: ആർ.ഇ.സി. ഗവ. ഹൈസ്‌കൂൾ 1981 ബാച്ച് എസ്.എസ്.എൽ.സി. വിദ്യാർഥികളുടെ സംഗമം, 9.30 ഒളിമ്പ്യൻ റഹ്‌മാൻ സ്റ്റേഡിയം മെഡിക്കൽ കോളേജ്: സർക്കാർ നഴ്‌സുമാരുടെ സംസ്ഥാനതല കായികോത്സവം. ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി വി. അബ്ദുറഹ്‌മാൻ. 7.30 ടൗൺ ഹാൾ: രാഗതരംഗ് സംഗീതക്കൂട്ടായ്മ. ഉദ്ഘാടനം. ഗായിക സിബെല്ല സദാനന്ദൻ. 5.00 ചാത്തമംഗലം: കേരള ശാസ്ത്ര സാഹിത്യ പരിഷത്ത് പദയാത്രാ സ്വീകരണം. 6.00 മുതലക്കുളം ജോയന്റ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: ഇന്ത്യൻ പീപ്പിൾസ് തിയേറ്റർ അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. കവി പി.കെ. ഗോപി. 10.00 എസ്.കെ. പാർക്ക് ഓഡിറ്റോറിയം പുതിയറ: കേരള വ്യാപാരി വ്യവസായി ഏകോപനസമിതി ജി.എച്ച്. റോഡ്, താജ് റോഡ് യൂണിറ്റ് അംഗങ്ങളുടെ കുടുംബമേള. ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 3.00 മൊകവൂർ കുനിമ്മൽ താഴം ജങ്‌ഷൻ: മൊകവൂർ കുനിമ്മൽ താഴത്ത് അടിപ്പാത അനുവദിക്കാത്തതിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് നാട്ടുകാരുടെ ശയനപ്രദക്ഷിണം. 10.00 എരഞ്ഞിക്കൽ കാരംവെള്ളി സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യം. 5.00

Feb 05, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കക്കോവ് തൃക്കോവിൽ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം:: തൈപൂയ്യ ഉത്സവം പ്രഭാഷണം: കിഴക്കുമ്പാട്ട് വിനോദകുമാരശർമ 11.00,അലങ്കാരദീപം സമർപ്പണം 5.45 രാമനാട്ടുകര പരിഹാരപുരം സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ ഉത്സവംമഹാ മൃത്യുഞ്ജയഹോമം 8.30, ഭക്തിപ്രഭാഷണം 10.00, രഥഘോഷയാത്ര 5.00 നടക്കാവ് ഗവ.ഗേൾസ് വൊക്കേഷണൽ എച്ച്.എസ്.എസ്.: പുരോഗമന കലാസാഹിത്യസംഘം സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയുടെ ഉത്തരമേഖലാ സാംസ്കാരിക സംഗമം. ഉദ്ഘാടനം. സുനിൽ പി. ഇളയിടം. 9.00 കുണ്ടൂപ്പറമ്പ് യൂണിയൻ വായനശാലമുറ്റം: നവതി ആഘോഷങ്ങളുടെ സമാപനം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 5.00 ബീച്ച്: അഷറഫ് കൂട്ടായ്മ. യു.ആർ.എഫ്. ലോക റെക്കോഡിനുള്ള സംഗമവും. 2.00 ബേബി മെമ്മോറിയൽ ആശുപത്രി: ആൽക്കഹോളിക്സ് അനോനിമസ് അനുഗ്രഹ ഗ്രൂപ്പ് ഒത്തുചേരൽ. 3.00 മുതലക്കുളം സരോജ് ഭവൻ: മോട്ടോർ ആൻഡ് എൻജിനിയറിങ് ലേബർ യൂണിയൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം ജെ.എൽ.യു. സംസ്ഥാനപ്രസിഡന്റ് വി. സുരേന്ദ്രൻ പിള്ള. 10.00 ഭയങ്കാവ് റെസിഡന്റ്‌സ് അസോസിയേഷൻ: വാർഷിക ജനറൽബോഡിയോഗം. 5.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 തിരുവണ്ണൂർ എം.സി.ആർ. മന്ദിരം: തിരുവണ്ണൂർ സീനിയർ സിറ്റിസൺസ് അസോസിയേഷൻ ജനറൽബോഡിയോഗം. 10.00 തളി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. പള്ളിവേട്ട. 4.30 ശ്രീകണ്ഠേശ്വര ക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ ഉത്സവം. മയിൽവാഹനം എഴുന്നള്ളിപ്പ്. 8.00 ചേവായൂർ സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ ഉത്സവം. ഭജന. 11.00 തൃക്കൈപ്പറ്റ ക്ഷേത്രം: ബാലപൂജ. 8.00 ചെറൂട്ടി ഭദ്രകാളിക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യം. 5.00 തോട്ടാംകുനി ഭഗവതി പണ്ടാരക്കണ്ടി ഇണ്ണീരിമൂർത്തി. തിറയുത്സവം. 5.30 പട്ടേലത്ത്താഴം സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യം. പ്രസാദ ഊട്ട്. 12.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് സെയ്‌ന്റ് പാട്രിക്സ് ദേവാലയം: തിരുനാൾ ഉത്സവം. 10.00 മാടേനി ഭഗവതിക്കാവ് തിറ താലപ്പൊലി: 1.00 വെള്ളിമാടുകുന്ന് സുബ്രഹ്മണ്യ ഗണപതി ക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ ഉത്സവം. കലശം എഴുന്നള്ളിപ്പ്. 7.30 ഒളിമ്പ്യൻ റഹ്‌മാൻ സ്റ്റേഡിയം മെഡിക്കൽ കോളേജ്: സർക്കാർ നഴ്‌സുമാരുടെ സംസ്ഥാനതല കായികോത്സവം. ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി വി. അബ്ദുറഹ്‌മാൻ. 7.30 ടൗൺ ഹാൾ: രാഗതരംഗ് സംഗീതക്കൂട്ടായ്മ. ഉദ്ഘാടനം. ഗായിക സിബെല്ല സദാനന്ദൻ. 5.00 മുതലക്കുളം ജോയന്റ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: ഇന്ത്യൻ പീപ്പിൾസ് തിയേറ്റർ അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. കവി പി.കെ. ഗോപി. 10.00 എസ്.കെ. പാർക്ക് ഓഡിറ്റോറിയം പുതിയറ: കേരള വ്യാപാരി വ്യവസായി ഏകോപനസമിതി ജി.എച്ച്. റോഡ്, താജ് റോഡ് യൂണിറ്റ് അംഗങ്ങളുടെ കുടുംബമേള. ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 3.00

Feb 05, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

നടേരി പറേച്ചാൽ ദേവിക്ഷേത്രം: പുനഃപ്രതിഷ്ഠ തിറ മഹോത്സവം സമൂഹസദ്യ. 12.00, ഇളനീർ ക്കുലവരവ് 4.00, താലപ്പൊലി, പാണ്ടിമേളം, തിറകൾ 6.30

Feb 05, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വടകര മുനിസിപ്പൽ പാർക്ക്: കെ.പി.എസ്.ടി.എ. വടകര വിദ്യാഭ്യാസജില്ല സമ്മേളനം- ഉദ്ഘാടനം മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ- 10.00 പുതുപ്പണം കടത്തനാട് കെ.പി.സി.ജി.എം. കളരിസംഘം: കടത്തനാട് ചന്ദ്രൻ ഗുരുക്കൾ അനുസ്മരണദിനം-ഉദ്ഘാടനം കെ.കെ. വനജ- 4.00 മണിയൂർ ആര്യമ്പത്ത് മഹാശിവചൈതന്യക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം-ചാന്ത് വരവ്- 10.00, ആയുധം എഴുന്നള്ളത്ത്- 11.00, തണ്ടാന്റെ ഇളനീർവരവ്- 12.00 മുത്തപ്പൻ പയംകുറ്റിമല: നേർച്ച വെള്ളാട്ട്- 2.30 തട്ടോളിക്കര ശ്രീനാരായാണ ഗുരുമഠം: സുവർണജൂബിലി സമാപനം-കലാപരിപാടികൾ: 5.00, സാംസ്കാരികസമ്മേളനം- 7.00, ഗ്രാമോത്സവം-8.00 വടകര ടൗൺഹാൾ: പുസ്തകപ്രകാശനം-എടയത്ത് ശ്രീധരന്റെ ‘കടത്തനാടിന്റെ കാണാപ്പുറങ്ങൾ’-3.00 ശ്രീനാരായണ എച്ച്.എസ്. വടകര: എസ്.എൻ.ഡി.പി. യോഗം-തണൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സൗജന്യ വൃക്കരോഗനിർണയ ക്യാമ്പ്-9.30 ഇരിങ്ങൽ സർഗാലയ: കേരളം ആത്മവിദ്യാസംഘം വാർഷികം-ഉദ്ഘാടനസമ്മേളനം-10.00-സമാപന സമ്മേളനം-4.00 ആര്യമ്പത്ത് ശിവചൈതന്യ ക്ഷേത്രം: തിറയുത്സവം-പ്രസാദ ഊട്ട്-12.30 -പാലെഴുന്നള്ളത്ത്-4.30 -വിവിധ വെള്ളാട്ടുകൾ വടകര ശ്രീനാരായണ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്കൂൾ: മടപ്പള്ളി കോളേജ് പൂർവവിദ്യാർഥി സംഗമം-ബി.കോം 1977-80 ബാച്ച്-10.00 കോയിപ്പറ്റ മണങ്ങാടൻ ഭഗവതീക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിന വാർഷികാഘോഷം-ജനറൽ ബോഡിയോഗം-കുടുംബ സംഗമം 11.30-പ്രസാദ ഊട്ട്-1.30 ഐ.പി.എം. മേപ്പയിൽ: സംസ്ഥാന സീനിയർ കരാട്ടെ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്-9.00

Feb 05, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മലാപ്പറമ്പ് വേദവ്യാസ വിദ്യാലയം സൈനിക് സ്കൂൾ: വേദവ്യാസ വിദ്യാലയം സൈനിക് സ്കൂൾ ഉദ്ഘാടനം. കേന്ദ്രപ്രതിരോധ സഹമന്ത്രി ഡോ. അജയ് ഭട്ട്. 11.00 മുതലക്കുളം സരോജ് ഭവൻ: മോട്ടോർ ആൻഡ് എൻജിനിയറിങ് ലേബർ യൂണിയൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. പതാക ഉയർത്തൽ.5.00 ഗാന്ധിഗൃഹം: ജില്ലാ സർവോദയ മണ്ഡലം സർവോദയ മേളയോടനുബന്ധിച്ച് പുറത്തിറക്കുന്ന സർവോദയ പത്രിക പ്രകാശന കർമം. 10.00 കോഴിക്കോട് റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ മൂന്നാം പ്ലാറ്റ് ഫോം: റെയിൽവേ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ജനമൈത്രിയുടെ ഭാഗമായി ഇഖ്‌റ ആശുപത്രിയുമായി സഹകരിച്ച് നടത്തുന്ന മെഗാ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്.9.30 കാലിക്കറ്റ് ബാർ അസോസിയേഷൻ ഹാൾ: കാലിക്കറ്റ് ബാർ അസോസിയേഷൻ സീനിയർ അഭിഭാഷക കാർത്യായനിയുടെ ഫോട്ടോ അനാച്ഛാദനം.1.30 പന്നിയങ്കര പണ്ടാരക്കണ്ടി ഇണ്ണീരിമൂർത്തി തോട്ടാംകുനി ഇമ്പിച്ചിക്കുട്ടൻ വൈദ്യർകാവ്: തിറ ഉത്സവം.11.00 ചാത്തമംഗലം അഴിഞ്ഞിലത്ത് തണ്ടോറ കരിവില്ലി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി.8.00 എലത്തൂർ സി.എം.സി. ബോയ്സ് ഹൈസ്കൂൾ: എലത്തൂർ ആത്മപ്രബോധിനി എൽ.പി. സ്കൂളിന്റെ വാർഷികവും സി.എം.സി. സ്കൂളിന്റെ വാർഷികവും. സൈക്കിൾ റാലി.7.00,ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ.4.00 ഇടിയങ്ങര ശൈഖ് പള്ളി മഖാം: അപ്പവാണിഭ നേർച്ച. കൊടി ഉയർത്തൽ. സയ്യിദ് മുഹമ്മദ് ജിഫ്രി മുത്തുക്കോയ തങ്ങൾ.9.00. വളയനാട് ദേവീ ക്ഷേത്രം: മഹോത്സവം. ഓട്ടൻ തുള്ളൽ.9.30,ചാക്യാർകൂത്ത്.2.30,മെഗാഗാനമേള.8.30 മാങ്കാവ് പാട്ടത്തൊടി പട്ടേലത്ത്താഴം സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: ആഘോഷവരവ്.5.00 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് സെയ്ന്റ് പാട്രിക്സ് ദേവാലയം: തിരുനാൾ ഉത്സവം.സഘോഷ സമൂഹ ബലി.6.00 ശിക്ഷക് സദൻ ഓഡിറ്റോറിയം: കെ.എ.എച്ച്.എസ്.ടി.എ. സംസ്ഥാന സമ്മേളനം.മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർ കോവിൽ.10.00 ന്യൂ നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി.എ. ജില്ലാ സമ്മേളനം.9.30 ഇരിങ്ങല്ലൂർ മാടേനി ഭഗവതി കാവ്: തിറ താലപ്പൊലി മഹോത്സവം.കലശം എഴുന്നള്ളിപ്പ്.10.00 ബേപ്പൂർ മാടായി ഓടക്കാളി ക്ഷേത്രം: സ്വർണപ്രശ്നം.10.00 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് കൺസൾട്ടന്റ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം.3.30 വെള്ളിമാട്കുന്ന് ഉള്ളൂർ സുബ്രഹ്മണ്യ ഗണപതി ക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ മഹോത്സവം. ദീപാരാധന.6.00 മലാപ്പറമ്പ് ഹോമിയോപ്പതിക് സ്പെഷ്യാലിറ്റി സെന്റർ കോമ്പൗണ്ട്: ഡോ.പി.ഡി. സുമേഷിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ അനുശോചനം. 5.00 പൂളക്കോട് സദാശിവ ബാലസദനം: സൗജന്യ മെഗാ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചാത്തമംഗലം ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഓളിക്കൽ അബ്ദുൽ ഗഫൂർ, 9.30 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: ഫ്രണ്ട്സ് ഓഫ് കെ.പി.ശശി കോഴിക്കോടിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ കെ.പി.ശശി കല-രാഷ്ട്രീയം. 9.00

Feb 04, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മലാപ്പറമ്പ് വേദവ്യാസ വിദ്യാലയം സൈനിക് സ്കൂൾ: വേദവ്യാസ വിദ്യാലയം സൈനിക് സ്കൂൾ ഉദ്ഘാടനം. കേന്ദ്രപ്രതിരോധ സഹമന്ത്രി ഡോ. അജയ് ഭട്ട്. 11.00 മുതലക്കുളം സരോജ് ഭവൻ: മോട്ടോർ ആൻഡ് എൻജിനിയറിങ് ലേബർ യൂണിയൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. പതാക ഉയർത്തൽ.5.00 ഗാന്ധിഗൃഹം: ജില്ലാ സർവോദയ മണ്ഡലം സർവോദയ മേളയോടനുബന്ധിച്ച് പുറത്തിറക്കുന്ന സർവോദയ പത്രിക പ്രകാശന കർമം. 10.00 കോഴിക്കോട് റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ മൂന്നാം പ്ലാറ്റ് ഫോം: റെയിൽവേ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ജനമൈത്രിയുടെ ഭാഗമായി ഇഖ്‌റ ആശുപത്രിയുമായി സഹകരിച്ച് നടത്തുന്ന മെഗാ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്.9.30 കാലിക്കറ്റ് ബാർ അസോസിയേഷൻ ഹാൾ: കാലിക്കറ്റ് ബാർ അസോസിയേഷൻ സീനിയർ അഭിഭാഷക കാർത്യായനിയുടെ ഫോട്ടോ അനാച്ഛാദനം.1.30 പന്നിയങ്കര പണ്ടാരക്കണ്ടി ഇണ്ണീരിമൂർത്തി തോട്ടാംകുനി ഇമ്പിച്ചിക്കുട്ടൻ വൈദ്യർകാവ്: തിറ ഉത്സവം.11.00 ചാത്തമംഗലം അഴിഞ്ഞിലത്ത് തണ്ടോറ കരിവില്ലി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി.8.00 എലത്തൂർ സി.എം.സി. ബോയ്സ് ഹൈസ്കൂൾ: എലത്തൂർ ആത്മപ്രബോധിനി എൽ.പി. സ്കൂളിന്റെ വാർഷികവും സി.എം.സി. സ്കൂളിന്റെ വാർഷികവും. സൈക്കിൾ റാലി.7.00,ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ.4.00 ഇടിയങ്ങര ശൈഖ് പള്ളി മഖാം: അപ്പവാണിഭ നേർച്ച. കൊടി ഉയർത്തൽ. സയ്യിദ് മുഹമ്മദ് ജിഫ്രി മുത്തുക്കോയ തങ്ങൾ.9.00. വളയനാട് ദേവീ ക്ഷേത്രം: മഹോത്സവം. ഓട്ടൻ തുള്ളൽ.9.30,ചാക്യാർകൂത്ത്.2.30,മെഗാഗാനമേള.8.30 മാങ്കാവ് പാട്ടത്തൊടി പട്ടേലത്ത്താഴം സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: ആഘോഷവരവ്.5.00 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് സെയ്ന്റ് പാട്രിക്സ് ദേവാലയം: തിരുനാൾ ഉത്സവം.സഘോഷ സമൂഹ ബലി.6.00 ശിക്ഷക് സദൻ ഓഡിറ്റോറിയം: കെ.എ.എച്ച്.എസ്.ടി.എ. സംസ്ഥാന സമ്മേളനം.മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർ കോവിൽ.10.00 ന്യൂ നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി.എ. ജില്ലാ സമ്മേളനം.9.30 ഇരിങ്ങല്ലൂർ മാടേനി ഭഗവതി കാവ്: തിറ താലപ്പൊലി മഹോത്സവം.കലശം എഴുന്നള്ളിപ്പ്.10.00 ബേപ്പൂർ മാടായി ഓടക്കാളി ക്ഷേത്രം: സ്വർണപ്രശ്നം.10.00 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് കൺസൾട്ടന്റ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം.3.30 വെള്ളിമാട്കുന്ന് ഉള്ളൂർ സുബ്രഹ്മണ്യ ഗണപതി ക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യ മഹോത്സവം. ദീപാരാധന.6.00 മലാപ്പറമ്പ് ഹോമിയോപ്പതിക് സ്പെഷ്യാലിറ്റി സെന്റർ കോമ്പൗണ്ട്: ഡോ.പി.ഡി. സുമേഷിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ അനുശോചനം. 5.00 പൂളക്കോട് സദാശിവ ബാലസദനം: സൗജന്യ മെഗാ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചാത്തമംഗലം ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഓളിക്കൽ അബ്ദുൽ ഗഫൂർ, 9.30 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: ഫ്രണ്ട്സ് ഓഫ് കെ.പി.ശശി കോഴിക്കോടിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ കെ.പി.ശശി കല-രാഷ്ട്രീയം. 9.00

Feb 04, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മുടപ്പിലാവിൽ തൂണുറ കുട്ടിച്ചാത്തൻക്ഷേത്രം: ഉത്സവം-കാരണവർ തിറ- 10.30, വാളകം കൂടൽ-11-അന്നദാനം-12. ഇരിങ്ങൽ ആത്മവിദ്യാസംഘം മന്ദിരം: കേരള ആത്മവിദ്യാസംഘം വാർഷികം-3.00. അറക്കൽ ക്ഷേത്രപരിസരം: ബിജുമാസ്റ്റർക്കും സഹപ്രവർത്തകർക്കും നാടിന്റെ സ്നേഹാദരം-ഉദ്ഘാടനം-കെ. മുരളീധരൻ എം.പി.-4.00. നാഷണൽ കോളേജ് പുളിയാവ്: പൂർവ വിദ്യാർഥി-അധ്യാപകസംഗമം- ഉദ്ഘാടനം-കമാൽ വരദൂർ-11.00. വടകര ബി.ഇ.എം. സ്കൂൾ: വടകര വിദ്യാഭ്യാസജില്ലാ ഗണിതശാസ്ത്രസമിതി നടത്തുന്ന പ്രതിഭാനിർണയ പരീക്ഷ-രാവിലെ-9.00. ഏറാമല മണ്ടോള്ളതിൽ ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി കലവറനിറയ്ക്കൽ- 4.00 മണിയൂർ ആര്യമ്പത്ത് മഹാശിവചൈതന്യ ക്ഷേത്രം: തിറഉത്സവം-മേളം-6.00, നട്ടത്തിറ-7.00

Feb 04, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വടകര കൊപ്രഭവൻ: ജനതാദൾ എസ്. വടകര മണ്ഡലം കൺവെൻഷൻ ഉദ്ഘാടനം: സി.കെ. നാണു. 4.00. പുതിയാപ്പ് ഫാൾക്കെ ഫിലിംഹൗസ്: ചലച്ചിത്രപ്രദർശനം 3000 നൈറ്റ്സ്. 5.45. വടകര പുതിയ ബസ്‌സ്റ്റാൻഡിനു സമീപം: കെ.ബി. സ്മാർട്ട്‌ എം.സ്.എം.ഇ. വായ്പവിതരണവും സാമ്പത്തികസാക്ഷരതാ ക്ലാസും 10.00. എടച്ചേരി കാക്കന്നൂർ ക്ഷേത്രം: തിറയുത്സവം, അന്നദാനം 12.00 മാഹി ശ്രീകൃഷ്ണക്ഷേത്രം: ഏകാദശി മഹോത്സവം- ആറാട്ടിനെഴുന്നള്ളിക്കൽ, കൊടിയിറക്കൽ, പ്രസാദഊട്ട്. 12.00. മമ്മള്ളി ശാക്തേയ ഗുരുകളരി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്‌ഠാകർമം. 9.00. വടകര ടൗൺഹാൾ: എസ്.കെ. കടത്തനാട് സൗഹൃദവേദിയുടെ നാടകപ്രദർശനം ‘പച്ചമാങ്ങ’ 6.30. മുടപ്പിലാവിൽ തൂണൂറ കുട്ടിച്ചാത്തൻക്ഷേത്രം: ഉത്സവം ഇളനീർവരവ്, തിരുവായുധം എഴുന്നള്ളിപ്പ്, താലപ്പൊലി, പൂക്കലശം വരവുകൾ രാത്രി 10.00. പൊന്മേരി ശിവക്ഷേത്രം: ഉത്സവം തായമ്പക, സൂര്യോത്സവം രാത്രി 8.00. ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് ഇടിയങ്ങര ശൈഖ് പള്ളി മഖാം: അപ്പവാണിഭ നേർച്ച. റാത്തീബ്. 8.00

Feb 03, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മലബാർ പാലസ് ഓഡിറ്റോറിയം: സയ്യിദ് ഹൈദരലി ശിഹാബ് തങ്ങളുടെ ജീവിതം അസ്പദമാക്കി ‘ആറ്റപ്പൂ’ കൃതിയുടെ പ്രകാശനം. ഉദ്ഘാടനം പാണക്കാട് സയ്യിദ് അബ്ബാസലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ. രമേശ് ചെന്നിത്തല, പി.കെ. കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി. 4.00 ശിക്ഷക് സദൻ: കെ.എ.എം.എ. സമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഭാഷാ വൈ‍ജ്ഞാനിക സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം ടി.ടി.ഇ. സി. മനോജ്കുമാർ. 10.00 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി.എ. ജില്ലാസമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായി പ്രതിനിധി സമ്മേളനം. 5.00 ശിക്ഷക് സദൻ ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള എയ്ഡഡ് ഹയർസെക്കഡന്റി ടീച്ചേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായി പ്രതിനിധിസമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം ഡോ.ജോഷി ആന്റണി. 10.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് ഇടിയങ്ങര ശൈഖ് പള്ളി മഖാം: അപ്പവാണിഭ നേർച്ചയുടെ ഭാഗമായി റാത്തീബ്. 8.00 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഓട്ടൻതുള്ളൽ. രാവിലെ 9.30, ചാക്യാർകൂത്ത്. 2.30 പട്ടേലത്തുതാഴം സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപ്പൂയ്യോത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി കലവറനിറയ്ക്കൽ. രാവിലെ 7.00 തമ്പിറോഡ് മാടായി ഓടക്കാളി ക്ഷേത്രം: രാധാകൃഷ്ണൻ പണിക്കരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സ്വർണപ്രശ്നം. 10.00 ഒളവണ്ണ മലബാർ ബൊട്ടാണിക്കൽ ഗാർഡൻ: കേരള ശാസ്ത്ര കോൺഗ്രസിന്റെ ഭാഗമായി ഇ.കെ. ജാനകി അമ്മാൾ അനുസ്മരണം. പ്രഭാഷണം ഡോ. വില്യം ജബദാസ്. 10.00 നെടുപ്പാശ്ശേരി ഭഗവതി വേട്ടയ്ക്കൊരുമകൻ ക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിന വാർഷികപൂജ. പുലർച്ചെ 5.00 മാനാഞ്ചിറ: പ്രതീക്ഷ ഓർഗനേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ കാൻസറിനെതിരേ പ്രതിരോധ മതിൽ. ഉദ്ഘാടനം മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 5.30 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് സെയ്‌ന്റ് പാട്രിക്‌സ് ദേവാലയം: തിരുനാൾ ഉത്സവം. 5.00 ചാലപ്പുറം മലബാർ ഡെവലപ്മെന്റ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: മലബാർ ഡെവലപ്മെന്റ് കൗൺസിലിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ബജറ്റ് അവലോകനയോഗം 3.00 പുന്നശ്ശേരി: കോൺഗ്രസ് നേതാവായിരുന്ന കെ.പി. മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റർ ചരമവാർഷിക അനുസ്മരണസമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം രമേശ് ചെന്നിത്തല 5.00 ഗോകുലം ഗലേറിയ മാൾ: ‘ന്റിക്കാക്കാക്കൊരു പ്രേമണ്ടാർന്ന്’ എന്ന സിനിമയുടെ പ്രചാരണാർഥം ഭാവനയും ഷറഫുദ്ദീനും. 6.00 മലബാർ പാലസ്: ‘മാളികപ്പുറം’ സിനിമയുടെ വിജയദിനാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി ബോൺമാരോ ട്രാൻസ്‌പ്ളാന്റ് 50 കുട്ടികൾക്ക് സൗജന്യം നിർവഹിക്കുന്നതിന്റെ പ്രഖ്യാപനം. 10.30 ആവിക്കൽത്തോട്: രമേശ് ചെന്നിത്തല ആവിക്കൽത്തോട് സന്ദർശിക്കുന്നു. 10.30 എൻ.ജി.ഒ. ക്വാർട്ടഴ്സ് ഹൈസ്കൂൾ: കോർപ്പറേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ “ആരോഗ്യമേള”. ഉദ്ഘാടനം മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 8.00

Feb 03, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വില്യാപ്പള്ളി കടുക്കാങ്കി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം- രാവിലെ മുതൽ പുതിയാപ്പ് ഗവ. സംസ്‌കൃതം എച്ച്.എസ്.എസ്. ബഹിരാകാശ പഠനകേന്ദ്രം: വാൽനക്ഷത്രത്തെ നിരീക്ഷിക്കലും സെമിനാറും- സെമിനാർ- 10.00, വാനനിരീക്ഷണം- വൈകീട്ട് 6.30 മുതൽ

Feb 01, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ചെത്തുകടവ് ഇംസാർ: എസ്.എൻ.ഇ.എസ്. ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റ് സ്റ്റഡീസ് ആൻഡ്‌ റിസർച്ചിൽ 2019-21 ബാച്ചിന്റെ ബിരുദദാന ചടങ്ങ് ‘ഇംപ്രസോ-2 കെ 23’.സി.ഡബ്ല്യു.ആർ.ഡി.എം. എക്സിക്യുട്ടീവ് ഡയറക്ടർ ഡോ. മനോജ് പി. സാമുവൽ .1.30 ചാലപ്പുറം മലബാർ ഡെവലപ്മെന്റ് കൗൺസിൽ ഓഫീസ്: മലബാർ ഡെവലപ്മെന്റ് കൗൺസിലിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ വിവിധ സംഘടനകളുടെ കേന്ദ്രബജറ്റ് അവലോകനയോഗം .3.00 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. സമ്പൂർണ ദേവീമഹാത്മ്യം .7.00, തിരുവാതിരക്കളി. വൈകീട്ട് 6.00, കാലിക്കറ്റ് യുവ ഈവന്റ്സിന്റെ കോമഡിഷോ .8.30 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം .11.00 ഗാന്ധിറോഡ് ദുർഗാദേവിക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രമഹോത്സവം. ദേവിയുടെ തിടന്പെഴുന്നള്ളിപ്പ് .5.00 കാക്കൂർ കുട്ടിച്ചാത്തൻകാവ്: പുനഃപ്രതിഷ്ഠാ ഉത്സവം. 8.00 ഫ്രാൻസിസ്റോഡ് സെയ്‌ന്റ് പാട്രിക്സ് ദേവാലയം: വിശുദ്ധ പാട്രിക്കിന്റെയും വിശുദ്ധ സെബസ്ത്യാനോസിന്റെയും തിരുനാൾ ഉത്സവം. കൊടിയേറ്റം. 5.30 പി.ഡബ്ല്യു.ഡി. കോംപ്ലക്സ് കോൺഫറൻസ് ഹാൾ: പി.ഡബ്ല്യു.ഡി. കോഴിക്കോട് ഡിവിഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ റോഡുസുരക്ഷാ ബോധവത്കരണക്ലാസ് .5.00. ഒഞ്ചിയം മലോൽ കുട്ടിച്ചാത്തൻക്ഷേത്രം: പ്രധാന ഉത്സവം 4.00. രാമനാട്ടുകര പരിഹാരപുരം സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: തൈപൂയ്യ ഉത്സവം. കലവറനിറയ്ക്കൽ രാവിലെ 7.30, ശുദ്ധികർമങ്ങൾ വൈകുന്നേരം 6.00.

Feb 01, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വ്യാപാരഭവൻ: കേരള റീട്ടെയിൽ ഫൂട്ട്‌വെയർ അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 9.30 ഗാന്ധിഗൃഹം: കേരള നിർമാണത്തൊഴിലാളി കോൺഗ്രസ്(െഎ.എൻ.ടി.യു.സി.) സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ. ഉദ്ഘാടനം ഡി.സി.സി. പ്രസിഡന്റ് കെ.പ്രവീൺ കുമാർ. 11.00 എടക്കാട് ഒറ്റക്കണ്ടത്തിൽ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കലങ്കരി. 3.00 കോർപ്പറേഷൻ സ്റ്റേഡിയത്തിന് സമീപം കാശ്യപ വേദ റിസർച്ച് ഫൗണ്ടേഷൻ: വേദപ്രതിഷ്ഠ. 10.30 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി തൃക്കുറ്റിശ്ശേരി ശിവശങ്കരമാരാരും സതീശൻ മാരാരും അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഡബിൾ തായമ്പക. 7.15 പാലാട്ട് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കലങ്കരി. രാത്രി 11.00 ഗാന്ധിറോഡ് ദുർഗാദേവീ ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി നൃത്തനൃത്യങ്ങൾ. 7.30 ചാവറ കൾച്ചറൽ സെന്റർ: ഹാസ്യവേദിയുടെ ഒത്തുകൂടൽ ‘സദസ്യരാണ് താരം’. 4.44 െചറൂട്ടി റോഡ് എം.എസ്.എസ്. ഓഡിറ്റോറിയം: മുസ്‌ലിം സർവീസ് സൊസൈറ്റി നടത്തുന്ന എം.എസ്.എസ്.സി.എൻ. അഹ്‌മദ് മൗലവി അവാർഡ് ദാനം. 4.30 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: സോഷ്യലിസ്റ്റ് കിസാൻ ജനത സംസ്ഥാന സമ്മേളനവും മികച്ച കർഷകർക്കുള്ള അവാർഡ് വിതരണവും. 10.00 പ്രൊഡ്യൂസ് മർച്ചന്റ് ഹാൾ: കേരള മുനിസിപ്പൽ ആൻഡ് കോർപ്പറേഷൻ സ്റ്റാഫ് യൂണിയന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി എൻ.പി. മുസ്തഫയ്ക്ക് യാത്രയയപ്പ്. 4.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് ഇടിയങ്ങര ശൈഖ് പള്ളി: അറക്കൽ അബ്ദുറസാഖ് ദാരിമി നടത്തുന്ന മതപ്രഭാഷണം. രാത്രി 8.00

Jan 31, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഓർക്കാട്ടേരി ശിവഭഗവതി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി മഹോത്സവം-ഗാനമേള-രാത്രി 8.00. എടച്ചേരി കാക്കന്നൂർ ക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം- ഫ്യൂഷൻ ഡാൻസ്-കലാപരിപാടികൾ-രാത്രി 7.00. പെരുവാട്ടുംതാഴ ചാമുണ്ഡികണ്ടിയിൽ സർപ്പക്കാവ് വേട്ടക്കൊരുമകൻ ക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം-ചെണ്ടമേളം- രാവിലെ 7.00 മുതൽ വിവിധ വെള്ളാട്ടങ്ങൾ. പൈങ്ങോട്ടായി പരദേവതാക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം-കളിയാട്ടം-തേങ്ങയേറുംപാട്ടും-രാത്രി 12.00-ന്. മണിയൂർ മുതുവന യു.പി. സ്കൂൾ: ബി. സുരേഷ് ബാബുവിന് അനുമോദനം-സാമൂഹിക ബോധവത്കരണ പ്രഭാഷണം-വൈകീട്ട് 4.00.

Jan 31, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വ്യാപരഭവൻ: കേരള റീട്ടെയിൽ ഫൂട്ട്‌വെയർ അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 9.30 ഗാന്ധിഗൃഹം: കേരള നിർമാണത്തൊഴിലാളി കോൺഗ്രസ്(െഎ.എൻ.ടി.യു.സി.) സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ. ഉദ്ഘാടനം ഡി.സി.സി. പ്രസിഡന്റ് കെ.പ്രവീൺ കുമാർ. 11.00 എടക്കാട് ഒറ്റക്കണ്ടത്തിൽ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കലങ്കരി. 3.00 കോർപ്പറേഷൻ സ്റ്റേഡിയത്തിന് സമീപം കാശ്യപ വേദ റിസർച്ച് ഫൗണ്ടേഷൻ: വേദപ്രതിഷ്ഠ. 10.30 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി തൃക്കുറ്റിശ്ശേരി ശിവശങ്കരമാരാരും സതീശൻ മാരാരും അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഡബിൾ തായമ്പക. 7.15 പാലാട്ട് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കലങ്കരി. രാത്രി 11.00 ഗാന്ധിറോഡ് ദുർഗാദേവീ ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി നൃത്തനൃത്യങ്ങൾ. 7.30 ചാവറ കൾച്ചറൽ സെന്റർ: ഹാസ്യവേദിയുടെ ഒത്തുകൂടൽ ‘സദസ്യരാണ് താരം’. 4.44 െചറൂട്ടി റോഡ് എം.എസ്.എസ്. ഓഡിറ്റോറിയം: മുസ്‌ലിം സർവീസ് സൊസൈറ്റി നടത്തുന്ന എം.എസ്.എസ്.സി.എൻ. അഹ്‌മദ് മൗലവി അവാർഡ് ദാനം. 4.30 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: സോഷ്യലിസ്റ്റ് കിസാൻ ജനത സംസ്ഥാന സമ്മേളനവും മികച്ച കർഷകർക്കുള്ള അവാർഡ് വിതരണവും. 10.00 പ്രൊഡ്യൂസ് മർച്ചന്റ് ഹാൾ: കേരള മുനിസിപ്പൽ ആൻഡ് കോർപ്പറേഷൻ സ്റ്റാഫ് യൂണിയന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി എൻ.പി. മുസ്തഫയ്ക്ക് യാത്രയയപ്പ്. 4.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് ഇടിയങ്ങര ശൈഖ് പള്ളി: അറക്കൽ അബ്ദുറസാഖ് ദാരിമി നടത്തുന്ന മതപ്രഭാഷണം. രാത്രി 8.00

Jan 31, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

നടുവട്ടം ക്രൗൺ ഓഡിറ്റോറിയം: കോൺഗ്രസ് നേതാക്കളായിരുന്ന കെ.പി. രാമുണ്ണിക്കുട്ടിനായർ, ടി.കെ. ഗോവിന്ദൻമാസ്റ്റർ, ടി.കെ. മൊയ്തീൻകോയ ഹാജി അനുസ്മരണം ഉദ്ഘാടനം കെ.പി.സി.സി. മെമ്പർ ആദം മുൽസി. വൈകീട്ട് ആറിന് ബേപ്പൂർ തമ്പി റോഡ്: പിണറായി സർക്കാരിന്റെ ജനവിരുദ്ധനയങ്ങൾക്കും കേന്ദ്രപദ്ധതി അട്ടിമറിക്കുന്ന ഗൂഡാലോചനയ്ക്കുമെതിരേ ബി.ജെ.പി. ബേപ്പൂർ മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ഷിനു പിണ്ണാണത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ദ്വിദിന പദയാത്ര. ഉദ്ഘാടനം ബി.ജെ.പി. ജില്ലാപ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. വി.കെ. സജീവൻ. രാവിലെ ഒമ്പതിന്. ബേപ്പൂർ ഗവ. ഹൈസ്കൂളിനു സമീപം: നടുവട്ടം മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ മഹാത്മാ രക്തസാക്ഷിത്വദിനാചരണവും രാഹുൽഗാന്ധിയുടെ ഭാരത് ജോഡോ യാത്രാ സമാപനത്തിന് അഭിവാദ്യം രാവിലെ 8.30.

Jan 30, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കോർപ്പറേഷൻ സമീപം ഗാന്ധിപ്രതിമ: ഡി.സി.സി.യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ മഹാത്മാഗാന്ധി അനുസ്മരണവും പുഷ്പാർച്ചനയും. ഡി.സി.സി. പ്രസിഡന്റ് കെ. പ്രവീൺ കുമാർ. 9.30 ബീച്ച്: സാംസ്കാരിക വേദിയുടെ ഗാന്ധി അനുസ്മരണം. തായാട്ട് ബാലൻ. 8.30 ഡി.സി.സി. ഓഫീസ്: എം. കമലം അനുസ്മരണം. 3.00 കോർപ്പറേഷൻ സ്റ്റേഡിയത്തിന് സമീപം കാശ്യപ വേദ റിസർച്ച് ഫൗണ്ടേഷൻ: വേദക്ഷേത്ര പ്രതിഷ്ഠാ ചടങ്ങുകൾക്ക് തുടക്കം. 7.30 മാനാഞ്ചിറ ഡി.ഡി.ഇ. ഓഫീസ് പരിസരം: മഹാത്മാഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വത്തിന്റെ ഭാഗമായി കേരള സർവോദയ മണ്ഡലവും ഹയർ സെക്ക‍ൻഡറി എൻ.എസ്.എസ്. നടത്തുന്ന ശാന്തിസന്ദേശ യാത്രയും മതമൈത്രി പ്രതിജ്ഞയും. ഉദ്ഘാടനം മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 10.00 ബീച്ച് രക്തസാക്ഷി മണ്ഡപം: ജില്ലാ സ൪വോദയ മണ്ഡലത്തിന്റെ വ൪ഗീയ വിരുദ്ധപ്രതിജ്ഞയും ഗാന്ധിസ്മൃതി സദസ്സും. 9.30. മുതലക്കുളം: ഗാന്ധി രക്തസാക്ഷിത്വദിനത്തിൽ എ.ഐ.വൈ.എഫിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ‘ദേശസ്നേഹ സദസ്സ്’. 5.00 ടൗൺഹാൾ: കോഴിക്കോട് ആർട്ട് ലവേഴ്സ് അസോസിയേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ഗായകൻ ഗുലാബിന് ആദരവും ഗസൽ സന്ധ്യയും. 6.00 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി കൊടിയേറ്റവും കരിമരുന്ന് പ്രയോഗവും. രാത്രി 7.45, സാംസ്കാരിക സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം മേയർ ബീനാഫിലിപ്പ്, കലാപരിപാടി ഉദ്ഘാടനം ഹരീഷ് കണാരൻ. 8.00, നാടകം ‘ശ്രീരാമരാജ്യം’. 8.30 പാലാട്ട് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: കലങ്കരി താലപ്പൊലി ഉത്സവം. രാവിലെ 6.30 ഗാന്ധിഗൃഹം: ഗാന്ധി പീസ് ഫൗണ്ടേഷന്റെ വിശ്വശാന്തി യാത്ര അനുസ്മരണ സദസ്സ്. 3.30 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: നവീകരണകലശം ധ്വജപ്രതിഷ്ഠ കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. പള്ളിവേട്ട. 7.00 ഗാന്ധി റോഡ് ദുർഗാദേവീ ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. സുമംഗലയുടെ പ്രഭാഷണം. 6.30 മങ്ങോട്ട് വയൽ: കേരള സ്റ്റേറ്റ് സർവീസ് പെൻഷനേഴ്സ് യൂണിയൻ കോട്ടൂളി വെസ്റ്റ് യൂണിറ്റ് സമ്മേളനം. 10.00 കുണ്ടുങ്ങൽ: ഗവ. യു.പി. സ്കൂൾ: വാർഷികാഘോഷം. 4.00

Jan 30, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഫാൽക്കെ ഫിലിം സൊസൈറ്റി പുതിയാപ്പ്: 36-ാം വാർഷികാഘോഷവും ആധുനികീകരിച്ച ലൈബ്രറി, മിനി ഓപ്പൺ എയർ തിയേറ്റർ സമർപ്പണവും-വൈകീട്ട് 5.00 മാസ്റ്റേഴ്സ് കോളേജ് വടകര: ഒയിസ്ക വടകര ചാപ്റ്റർ - ഊർജസംരക്ഷണ ബോധവത്കരണം - ഉച്ചയ്ക്ക് 1.30.തിരുവള്ളൂർ നരസിംഹക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിന ആഘോഷം - നൃത്തസന്ധ്യ-രാത്രി 8.30. വില്യാപ്പള്ളി എം.ജെ. ഓഡിറ്റോറിയം: റോട്ടറി ക്ലബ്ബ്‌ സ്ഥാനാരോഹണം- രാത്രി 7.00

Jan 30, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

നടുവട്ടം ക്രൗൺ ഓഡിറ്റോറിയം: കോൺഗ്രസ് നേതാക്കളായിരുന്ന കെ.പി. രാമുണ്ണിക്കുട്ടിനായർ, ടി.കെ. ഗോവിന്ദൻമാസ്റ്റർ, ടി.കെ. മൊയ്തീൻകോയ ഹാജി അനുസ്മരണം ഉദ്ഘാടനം കെ.പി.സി.സി. മെമ്പർ ആദം മുൽസി. വൈകീട്ട് ആറിന് ബേപ്പൂർ തമ്പി റോഡ്: പിണറായി സർക്കാരിന്റെ ജനവിരുദ്ധനയങ്ങൾക്കും കേന്ദ്രപദ്ധതി അട്ടിമറിക്കുന്ന ഗൂഡാലോചനയ്ക്കുമെതിരേ ബി.ജെ.പി. ബേപ്പൂർ മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ഷിനു പിണ്ണാണത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ദ്വിദിന പദയാത്ര. ഉദ്ഘാടനം ബി.ജെ.പി. ജില്ലാപ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. വി.കെ. സജീവൻ. രാവിലെ ഒമ്പതിന്. ബേപ്പൂർ ഗവ. ഹൈസ്കൂളിനു സമീപം: നടുവട്ടം മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ മഹാത്മജിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വദിനാചരണവും രാഹുൽഗാന്ധിയുടെ ഭാരത് ജോഡോ യാത്രാ സമാപനത്തിന് അഭിവാദ്യവും രാവിലെ 8.30.

Jan 30, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പയ്യോളി അരങ്ങിൽ ശ്രീധരൻ ഹാൾ: കെ.പി.സി.സി. ഗാന്ധിദർശൻസമിതി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഗാന്ധി രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനാചരണം. പ്രഭാഷണം എം.സി. പ്രമോദ് 4.00

Jan 30, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ബാലുശ്ശേരി ഗാന്ധിപാർക്ക്: ഗാന്ധി രക്തസാക്ഷിത്വദിനത്തിൽ ഉപവാസം 10.00

Jan 30, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കൂടത്തായി ഇവന്റോ കൺവെൻഷൻ സെന്റർ: വ്യാപാരി വ്യവസായി സമിതി ജില്ലാസമ്മേളനം-ഉദ്ഘാടനം: സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി ഇ.എസ്. ബിജു-10.00.

Jan 29, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പുത്തൂർ ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: കടത്തനാട് റെസിഡൻറ്‌സ് അസോസിയേഷൻ പ്രതിഭാസംഗമം. കടത്തനാട് നാരായണന് ആദരം. വൈകീട്ട്. 3.00. അഞ്ചുവിളക്കിനുസമീപം: ഗാന്ധിസ്‌മൃതി-ഗാന്ധി വിചാർവേദി ദീപക്കാഴ്ച. ദീപം തെളിയിക്കൽ പി.പി. ദാമോദരൻ. വൈകുന്നേരം. 6.00. വടകര മുനിസിപ്പൽ പാർക്ക്: ചോറോട് രാമത്ത് ശ്രീ മുച്ചിലോട്ട് ഭഗവതിക്ഷേത്ര കഴകപ്പുര ജനറൽബോഡി യോഗം. മുതിർന്ന അംഗങ്ങളെ ആദരിക്കൽ. വൈകീട്ട് 3.30. വില്യാപ്പള്ളി ചേരിപ്പൊയിൽ: തപസ്യ റെസിഡന്റ്സ് അസോസിയേഷൻ വാർഷികാഘോഷം. ഉദ്ഘാടനം കെ.കെ. ബിജുള. രാവിലെ 10.00. പെരുവാട്ടുംതാഴ ചാമുണ്ഡികണ്ടിയിൽ സർപ്പക്കാവ് വേട്ടക്കൊരുമകൻ ക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം. കളത്തിൽ എഴുന്നള്ളിപ്പും ദൈവം പാടി തോറ്റവും ഉച്ചയ്ക്ക് 12.30-ന്‌. തേങ്ങയേറ് രാത്രി 11.00. പൈങ്ങോട്ടായി പരദേവത ക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം. കൊടിയേറ്റ് വൈകീട്ട് 5.00-ന്. തായമ്പക രാത്രി 8.00 ഓർക്കാട്ടേരി ശിവ-ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി മഹോത്സവം. പ്രഭാഷണം. ആദിദേവ് കൂടാളി അരൂർ കല്ലുംപുറം ദാറുസ്സലാം മദ്റസ: എജ്യുക്കേഷണൽ കോംപ്ലക്സ് ഉദ്ഘാടനം. പാണക്കാട് സയ്യിദ് സാദിക്കലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ. വൈകീട്ട് 6.30. എടച്ചേരി കാക്കന്നൂർ ക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം. പ്രാദേശിക കലാപരിപാടികൾ. രാത്രി 7.00 മാഹി ശ്രീകൃഷ്ണക്ഷേത്രം: ഏകാദശി മഹോത്സവം. ലക്ഷാർച്ചന രാവിലെ 8.00 മുതൽ. ഓട്ടൻ തുള്ളൽ രാത്രി 7.00 വടകര: എം. കുമാരൻ ടി.പി. മൂസ സ്മാരക മന്ദിരോദ്ഘാടനം. ബിനോയ് വിശ്വം. വൈകുന്നേരം 4.00 പൊന്മേരി എൽ.പി. സ്കൂൾ കുളങ്ങരത്ത്: റാബിയ കല്ലേരി അനുസ്മരണം. കവിതാരചന മത്സരം രാവിലെ 10.00 മുതൽ. വില്യാപ്പള്ളി: പറമ്പിൽ പള്ളി മലാറക്കൽ ഗോൾഡൻ ജൂബിലി സമാപനം. രാത്രി 7.00. ഉദ്ഘാടനം പാണക്കാട് സയ്യിദ് സാദിക്കലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ. ചോമ്പാല ആത്മവിദ്യാമഠം: ദൃശ്യം ഫിലിം ഫെസ്റ്റ് സിനിമ, ഷോർട്ട് ഫിലിം പ്രദർശനം. 10.00 ഒഞ്ചിയം തയ്യിൽ ഭഗവതിക്ഷേത്രം പ്രധാന തെയ്യം തിറകൾ 6.00 ഓർക്കാട്ടേരി ശിവ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി, ആധ്യാത്മികസദസ്സ് പ്രഭാഷണം. ഉണ്ണികൃഷ്ണവാര്യർ പട്ടാനൂർ. 7.00

Jan 29, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ജില്ലാ സൈനിക് ബോർഡ് ഓഡിറ്റോറിയം: സി.ഐ.എസ്.എഫ് എക്സ് സർവീസ് വെൽഫെയർ അസോസിയേഷൻ അംഗങ്ങളുടെ ജനറൽബോഡി യോഗം. 10.00 സരോജ് ഭവൻ: മാർക്സിസ്റ്റ് പഠന കോഴ്‌സ് ‘വർഗം വർഗസമരം മുതലാളിത്ത വ്യവസ്ഥയിൽ’ എന്ന വിഷയത്തിൽ വി.കെ. പ്രസാദിന്റെ ക്ലാസ്. 9.30 തളി സാമൂതിരി ഗുരുവായൂരപ്പൻ ഹാൾ: ബ്രാഹ്മണസഭ സംസ്ഥാനസമിതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ലീഡേഴ്‌സ് ഇൻ ആക്ഷൻ പ്രോഗ്രാം. 9.00 മാനാഞ്ചിറ ഡോ. സി.ബി.സി. വാര്യർ ബാസ്‌ക്കറ്റ് ബോൾ കോർട്ട്: ആറാമത് കല്യാൺകേന്ദ്ര ഓൾകേരള ഇന്റർ സ്കൂൾ ബാസ്‌ക്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റ് വിജയികൾക്ക് ട്രോഫികൾ വിതരണം. ഡെപ്യൂട്ടി മേയർ സി.പി. മുസാഫർ അഹമ്മദ്. 7.30 ബീച്ച്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോർട്ടി കൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ പുഷ്പമേള. 10.00, ലാലാ ബാൻഡ് ഓർക്കസ്ട്ര (മേഘനാലാൽ ആൻഡ്‌ പാർട്ടി). 7.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ചിത്രപ്രദർശനം. ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ഗവ.ഗണപത് എൽ.പി. സ്കൂൾ: സ്വാമി വിവേകാനന്ദ ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റിന്റെയും വിവേകാനന്ദ സേവാ പ്രവർത്തക സംഘത്തിന്റെയും നേതൃത്വത്തിൽ സ്വാമി വിവേകാനന്ദ ജയന്തി. ഉദ്ഘാടനം സ്വാമി നരസിംഹാനന്ദ. 3.00 നടക്കാവ് ഗവ. ടീച്ചേഴ്‌സ് ട്രെയിനിങ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: കേരള സ്റ്റേറ്റ് സർവീസ് പെൻഷനേഴ്‌സ് യൂണിയൻ എരഞ്ഞിപ്പാലം യൂണിറ്റ് വാർഷികസമ്മേളനം. 9.30 റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ ലിങ്ക് റോഡിന് സമീപമുള്ള കയറ്റിറക്ക് തൊഴിലാളി യൂണിയൻ ഓഫീസ് (സി.ഐ.ടി.യു): പ്രോവിഡന്റ് ഫണ്ട് പെൻഷനേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ശില്പശാല. പി.എഫ് പെൻഷൻ വിശദീകരണം. 10.00 മാവൂർ റോഡ് ഇസ്‌ലാമിക് യൂത്ത് സെന്റർ : ഭാരതീയ ദളിത് സഹിത്യ അക്കാദമി ഉത്തരമേഖല കൺവെൻഷൻ. 11.00 ചെറൂട്ടി റോഡ് ഭദ്രകാളി ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപം: ഹാൻഡ്‌സ് ഓഫ് മലബാറും സെൻട്രൽ മാർക്കറ്റ് റെസിഡൻറ്‌സ് അസോസിയേഷനുംചേർന്ന് കുടുംബസംഗമം. ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 11.00 വളപ്പിൽ ദേവി ക്ഷേത്രത്തിനുസമീപം: ഈസ്റ്റ് നടക്കാവ് ഒരുമ റെസിഡന്റ്‌സ് വെൽഫെയർ അസോസിയേഷൻ വാർഷിക സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. എം.കെ. രാഘവൻ. എം.പി. 4.30 കക്കോടി എം.ഐ.എൽ.പി. സ്കൂൾ: യയാതി വയോജന ക്ലബ്ബിന്റെ ഉദ്ഘാടനം. 4.00 പത്താംമൈൽ പന്തീർപാടം സെഞ്ച്വറി ഹാൾ: ചെറുകിട റൈസ് ഫ്ളോർ ആൻഡ് ഓയിൽ മില്ലേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. 9.00 ടൗൺഹാൾ: കേരള മാപ്പിളസംഗീത അക്കാദമിയുടെ വാർഷികപരിപാടി. മലബാർ കലാമേള. 6.00 ബീച്ച്: കേരള സ്റ്റേറ്റ് കർഷക തൊഴിലാളി യൂണിയൻ പ്രക്ഷോഭ പ്രചാരണജാഥ സ്വീകരണം. ഉദ്ഘാടനം സി.പി.എം. ജില്ലാ സെക്രട്ടറി പി. മോഹനൻ. 5.00 ഒയിസ്‌ക ഹാൾ: യു.കെ.എസ്. റോഡ് അയൽപക്കവേദി ജനറൽബോഡി യോഗവും കുടുംബസംഗമവും. 6.00 മാവിളിക്കടവ് ബൈപ്പാസ് ജങ്ഷനു സമീപമുള്ള കെട്ടിടം: മാവിളിക്കടവ് റെസിഡന്റ്‌സ് അസോസിയേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ തിമിരശസ്ത്രക്രിയ നിർണയ ക്യാമ്പ്. 9.00 സ്വപ്‌നനഗരി: നമ്മൾ ഇന്ത്യൻജനത എസ്.എസ്.എഫ്. പ്രതിനിധി സമ്മേളനം. മധുരമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ. 6.00 കക്കോടി വയനാളി ഭഗവതിക്കാവ്: തിറ ഉത്സവം. 5.30 തളി ക്ഷേത്രം: വിവിധ കലാപരിപാടികൾ. 5.30, കൂടിയാട്ടം. 7.30 ഗാന്ധി റോഡ് ദുർഗാക്ഷേത്രം: സമൂഹസദ്യ. 12.00 ഓടക്കാളി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. സമാപനം. 10.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. 5.30 കാക്കൂർ ഗ്രാമീണ വായനശാല ഹാൾ: ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ കാക്കൂരിന്റെ ‘ആരോ ഒരാൾ’ കവിതാസമാഹാരം പ്രകാശനം കവി ആലങ്കോട് ലീലാകൃഷ്ണൻ 10.30 ബാലുശ്ശേരി ഗവ. ഗേൾസ് ഹൈസ്കൂൾ: കെ.പി.എസ്.ടി.എ. കോഴിക്കോട് റവന്യൂ ജില്ലാ സർഗോത്സവം. 10.00

Jan 29, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ജില്ലാ സൈനിക് ബോർഡ് ഓഡിറ്റോറിയം: സി.ഐ.എസ്.എഫ് എക്സ് സർവീസ് വെൽഫെയർ അസോസിയേഷൻ അംഗങ്ങളുടെ ജനറൽബോഡി യോഗം. 10.00 സരോജ് ഭവൻ: മാർക്സിസ്റ്റ് പഠന കോഴ്‌സ് ‘വർഗം വർഗസമരം മുതലാളിത്ത വ്യവസ്ഥയിൽ’ എന്ന വിഷയത്തിൽ വി.കെ. പ്രസാദിന്റെ ക്ലാസ്. 9.30 തളി സാമൂതിരി ഗുരുവായൂരപ്പൻ ഹാൾ: ബ്രാഹ്മണസഭ സംസ്ഥാനസമിതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ലീഡേഴ്‌സ് ഇൻ ആക്ഷൻ പ്രോഗ്രാം. 9.00 മാനാഞ്ചിറ ഡോ. സി.ബി.സി. വാര്യർ ബാസ്‌ക്കറ്റ് ബോൾ കോർട്ട്: ആറാമത് കല്യാൺകേന്ദ്ര ഓൾകേരള ഇന്റർ സ്കൂൾ ബാസ്‌ക്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റ് വിജയികൾക്ക് ട്രോഫികൾ വിതരണം. ഡെപ്യൂട്ടി മേയർ സി.പി. മുസാഫർ അഹമ്മദ്. 7.30 ബീച്ച്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോർട്ടി കൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ പുഷ്പമേള. 10.00, ലാലാ ബാൻഡ് ഓർക്കസ്ട്ര (മേഘനാലാൽ ആൻഡ്‌ പാർട്ടി). 7.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ചിത്രപ്രദർശനം. ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ഗവ.ഗണപത് എൽ.പി. സ്കൂൾ: സ്വാമി വിവേകാനന്ദ ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റിന്റെയും വിവേകാനന്ദ സേവാ പ്രവർത്തക സംഘത്തിന്റെയും നേതൃത്വത്തിൽ സ്വാമി വിവേകാനന്ദ ജയന്തി. ഉദ്ഘാടനം സ്വാമി നരസിംഹാനന്ദ. 3.00 നടക്കാവ് ഗവ. ടീച്ചേഴ്‌സ് ട്രെയിനിങ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: കേരള സ്റ്റേറ്റ് സർവീസ് പെൻഷനേഴ്‌സ് യൂണിയൻ എരഞ്ഞിപ്പാലം യൂണിറ്റ് വാർഷികസമ്മേളനം. 9.30 റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ ലിങ്ക് റോഡിന് സമീപമുള്ള കയറ്റിറക്ക് തൊഴിലാളി യൂണിയൻ ഓഫീസ് (സി.ഐ.ടി.യു): പ്രോവിഡന്റ് ഫണ്ട് പെൻഷനേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ശില്പശാല. പി.എഫ് പെൻഷൻ വിശദീകരണം. 10.00 മാവൂർ റോഡ് ഇസ്‌ലാമിക് യൂത്ത് സെന്റർ : ഭാരതീയ ദളിത് സഹിത്യ അക്കാദമി ഉത്തരമേഖല കൺവെൻഷൻ. 11.00 ചെറൂട്ടി റോഡ് ഭദ്രകാളി ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപം: ഹാൻഡ്‌സ് ഓഫ് മലബാറും സെൻട്രൽ മാർക്കറ്റ് റെസിഡൻറ്‌സ് അസോസിയേഷനുംചേർന്ന് കുടുംബസംഗമം. ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 11.00 വളപ്പിൽ ദേവി ക്ഷേത്രത്തിനുസമീപം: ഈസ്റ്റ് നടക്കാവ് ഒരുമ റെസിഡന്റ്‌സ് വെൽഫെയർ അസോസിയേഷൻ വാർഷിക സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. എം.കെ. രാഘവൻ. എം.പി. 4.30 കക്കോടി എം.ഐ.എൽ.പി. സ്കൂൾ: യയാതി വയോജന ക്ലബ്ബിന്റെ ഉദ്ഘാടനം. 4.00 പത്താംമൈൽ പന്തീർപാടം സെഞ്ച്വറി ഹാൾ: ചെറുകിട റൈസ് ഫ്ളോർ ആൻഡ് ഓയിൽ മില്ലേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. 9.00 ടൗൺഹാൾ: കേരള മാപ്പിളസംഗീത അക്കാദമിയുടെ വാർഷികപരിപാടി. മലബാർ കലാമേള. 6.00 ബീച്ച്: കേരള സ്റ്റേറ്റ് കർഷക തൊഴിലാളി യൂണിയൻ പ്രക്ഷോഭ പ്രചാരണജാഥ സ്വീകരണം. ഉദ്ഘാടനം സി.പി.എം. ജില്ലാ സെക്രട്ടറി പി. മോഹനൻ. 5.00 ഒയിസ്‌ക ഹാൾ: യു.കെ.എസ്. റോഡ് അയൽപക്കവേദി ജനറൽബോഡി യോഗവും കുടുംബസംഗമവും. 6.00 മാവിളിക്കടവ് ബൈപ്പാസ് ജങ്ഷനു സമീപമുള്ള കെട്ടിടം: മാവിളിക്കടവ് റെസിഡന്റ്‌സ് അസോസിയേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ തിമിരശസ്ത്രക്രിയ നിർണയ ക്യാമ്പ്. 9.00 സ്വപ്‌നനഗരി: നമ്മൾ ഇന്ത്യൻജനത എസ്.എസ്.എഫ്. പ്രതിനിധി സമ്മേളനം. മധുരമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ. 6.00 കക്കോടി വയനാളി ഭഗവതിക്കാവ്: തിറ ഉത്സവം. 5.30 തളി ക്ഷേത്രം: വിവിധ കലാപരിപാടികൾ. 5.30, കൂടിയാട്ടം. 7.30 ഗാന്ധി റോഡ് ദുർഗാക്ഷേത്രം: സമൂഹസദ്യ. 12.00 ഓടക്കാളി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. സമാപനം. 10.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. 5.30 കാക്കൂർ ഗ്രാമീണ വായനശാല ഹാൾ: ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ കാക്കൂരിന്റെ ‘ആരോ ഒരാൾ’ കവിതാസമാഹാരം പ്രകാശനം കവി ആലങ്കോട് ലീലാകൃഷ്ണൻ 10.30 ബാലുശ്ശേരി ഗവ. ഗേൾസ് ഹൈസ്കൂൾ: കെ.പി.എസ്.ടി.എ. കോഴിക്കോട് റവന്യൂ ജില്ലാ സർഗോത്സവം. 10.00

Jan 29, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

സ്വപ്നനഗരി: എസ്.എസ്.എഫ്. സംസ്ഥാന പ്രതിനിധിസമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം കാന്തപുരം എ.പി. അബൂബക്കർ മുസ്‌ല്യാർ. 8.30 ടൗൺഹാൾ: സൂര്യകാന്തി ഫൗണ്ടേഷൻ നടത്തുന്ന “കൊഗാൽ ഗോത്രമഹോത്സവം”. പുസ്തകപ്രകാശനം. 10.00, സെമിനാർ “ഗോത്രജീവിതങ്ങളുടെ സമകാലിക പരിസരം”. 11.00, ഗോത്രസ്‌മൃതി ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി പി.എ. മുഹമ്മദ് റിയാസ്, മുഖ്യാതിഥി ഗോവ ഗവർണർ പി.എസ്. ശ്രീധരൻപിള്ള. 4.00 നടക്കാവ് ഗവ. ഗേൾസ് ഹയർ സെക്കഡൻഡറി സ്കൂൾ: കോൺഫെഡറേഷൻ ഓഫ് റെസിഡന്റസ് അസോസിയേഷൻ നടത്തിയ വിവിധ മത്സരങ്ങളുടെ സമ്മാനദാനവും പെയിൻറിങ് പ്രദർശനവും. സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം തോട്ടത്തിൽ രവീന്ദ്രൻ എം.എൽ.എ. 3.30 ആരാധന ടൂറിസ്റ്റ് ഹോം: സമഗ്ര ശിക്ഷയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രാദേശിക ചരിത്രരചന-രീതിശാസ്‌ത്രപരിചയം കുട്ടികൾക്കായുള്ള ജില്ലാതല ശില്പശാല. 10.00 വൈ.എം.സി.എ. റോഡ് കേളു ഏട്ടൻ പഠനഗവേഷണ കേന്ദ്രം: ‘‘സാമൂഹിക വിപ്ളവങ്ങൾ-മാർക്സിസ്റ്റ് സമീപനം” എന്ന വിഷയത്തിൽ ക്ളാസ്. 9.30 കണ്ണാടിക്കൽ പാട്ടാംകുളങ്ങര ഗുരുഭഗവതിക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം. 6.00 തളി സാമൂതിരി ഗുരുവായൂരപ്പൻ ഹാൾ: കേരള ബ്രാഹ്മണസഭ സംസ്ഥാനസമിതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ “സംസ്ഥാന ലീഡർഷിപ്പ് ഇൻ ആക്ഷൻ”പരിപാടി. ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 10.00 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഉത്തരാസ്വയംവരം കഥകളി. 7.15 ഗാന്ധിഗൃഹം: ഗാന്ധി പീസ് ഫൗണ്ടേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ഗാന്ധിദർശൻ വിദ്യാർഥികൾക്കായി വിവിധ കലാ-സാഹിത്യ മത്സരങ്ങൾ. 9.30 ഗാന്ധിഗൃഹം: ഗാന്ധിപീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ലൈബ്രറി റീഡേഴ്സ് ഫോറം നടത്തുന്ന പുസ്തകസംവാദം. 3.30 മാനാഞ്ചിറ മൈതാനം: ഓൾ കേരള ഇന്റർ സ്കൂൾ ബാസ്‌ക്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 4.30 ബീച്ച്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോർട്ടി കൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ ഫ്ളവർഷോ. 10.00 ഗാന്ധിറോഡ് ദുർഗാദേവി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. 6.30 കല്ലായി റോഡ് ഓടക്കാളി ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. 10.00 വേങ്ങേരി: സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്ര ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ആറാട്ട്. 8.00 പുതിയറ എസ്.കെ. പൊറ്റെക്കാട്ട് സാംസ്കാരികകേന്ദ്രം: തിക്കോടിയൻ അനുസ്മരണം. അനുസ്മരണ പ്രഭാഷണം പി.കെ. പാറക്കടവ്. 5.00 പട്ടുതെരുവ്: തിരുവണ്ണൂർ ബൈപ്പാസ് സ്കൈ കിക്ക് ഫുട്ബോൾ ടർഫ് എം.എം. പ്രീമിയർ ലീഗ് ടൂർണമെന്റ്. ഉദ്ഘാടനം ഡെപ്യൂട്ടി മേയർ സി.പി. മുസാഫിർ അഹമ്മദ്. 5.00 ചിന്താവളപ്പ് ശിഷക് സദൻ: കേരള ഗവ.പ്രൈമറി ഹെഡ്മാസ്റ്റേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. 9.30 എമിറേറ്റ് മാൾ: അരോൺ അക്കാദമി നടത്തുന്ന തൊഴിൽ മേള. ഉദ്ഘാടനം തോട്ടത്തിൽ രവീന്ദ്രൻ എം.എൽ.എ. 9.30 ചാലപ്പുറം ശ്രീകൃഷ്ണക്ഷേത്രം: സംഗീതനാടക അക്കാദമി നടത്തുന്ന കൂടിയാട്ടം. 6.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാഭഗവതി ക്ഷേത്രം: നവീകരണ കലശം, ധ്വജപ്രതിഷ്ഠ കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 6.00 കാശ്യപാശ്രമം: കാശ്യപവേദ റിസർച്ച് ഫൗണ്ടേഷൻ നടത്തുന്ന വേദക്ഷേത്രപ്രതിഷ്ഠയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കലവറ നിറയ്ക്കൽ. 10.00 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള ഗസറ്റഡ് ഓഫീസേഴ്സ് യൂണിയൻ ജില്ലാസമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 10.00 കുതിരവട്ടം ദേശപോഷിണി ലൈബ്രറി ഹാൾ: ജില്ലാ ലൈബ്രറി കൗൺസിൽ പദ്ധതി പ്രവർത്തനത്തിന്റെ ഭാഗമായി പുസ്തക ചർച്ച. പ്രദീപൻ പാമ്പിരി കുന്നിന്റെ ‘എരി’. 5.30 അശോകപുരം ഡ്രീം അവന്യുഹാൾ: കെ.എസ്.ഇ.ബി. എൻജിനിയർ അസോസിയേഷൻ നടത്തുന്ന സൗജന്യ ഊർജ സംരക്ഷണ ശില്പശാല. 10.00 കാലിക്കറ്റ് കോസ്മോപൊളിറ്റൻ ക്ലബ്ബ്: കിഷോർകുമാർ നൈറ്റ്. 7.00 പുത്തൂർ യു.പി. സ്കൂൾ: സ്‌മൃതിലയം 2023- ശതവാർഷികാഘോഷം ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 4.00 കെ.എസ്.എച്ച്.ബി. പാർക്ക് കീഴ്‍പൊയിൽ വിരുപ്പിൽ മെഡിക്കൽ കോളേജ്: വാർഡ്തല ജാഗ്രതാസമിതി ബോധവത്‌കരണ ശില്പശാല, ഉദ്ഘാടനം മെഡിക്കൽ കോളേജ് സി.ഐ. ബെന്നിലാലു, നാടകം പൊട്ടാത്ത കുപ്പിവള. 3.00. നടക്കാവ് ഗവ. ടീച്ചേഴ്സ് കേരള ഉർദു ടീച്ചേഴ്സ് അക്കാദമിക് കൗൺസിൽ: സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഉർദു ടാലന്റ് മീറ്റ്. ഉദ്ഘാടനം മേയർ ഡോ. എം. ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 9.00 ചെറൂട്ടിറോഡ് എം.എസ്.എസ്. ഓഡിറ്റോറിയം: സ്റ്റേറ്റ് എംപ്ളോയീസ് യൂണിയൻ ജില്ലാ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 9.00 മാനാഞ്ചിറ ഗവ. മോഡൽ ഹൈസ്കൂൾ: പി. പ്രതീഷ് നടത്തുന്ന റോബോട്ടിക് വർക്ക്‌ ഷോപ്പ്. 10.30 ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: ജില്ലാ കളരിപ്പയറ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്. ഉദ്ഘാടനം തോട്ടത്തിൽ രവീന്ദ്രൻ എം.എൽ.എ. 12.00 മീഞ്ചന്ത ദക്ഷിണഭാരത ഹിന്ദിപ്രചാരസഭ ഹിന്ദി കോളേജ്: പൂർവ വിദ്യാർഥിസംഗമം 10.30 ന്യൂ നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: ഓൾ ഇന്ത്യാ ലോയേഴ്‌സ് യൂണിയൻ ജില്ലാസമ്മേളനം. സെമിനാർ. ഭരണഘടന നേരിടുന്ന വെല്ലുവിളികളും സ്വതന്ത്ര ജുഡീഷ്യറിയും. ഉദ്ഘാടനം. ജസ്റ്റിസ് ബാബു മാത്യു പി. ജോസഫ് (ഉപലോകായുക്ത). 4.30

Jan 28, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഓർക്കാട്ടേരി ശിവഭഗവതി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി ഉത്സവം- ഭഗവതിക്ക് കാച്ചി സമർപ്പണം- 10.00 കൊടിയേറ്റം-4.00, സാംസ്കാരികസമ്മേളനം-6.30, തിരുവാതിര-9.00 വില്യാപ്പള്ളി അരയൂറ മഹാഗണപതി ഗുഹാക്ഷേത്രം: കലശപൂജ-10.00, പ്രഭാഷണം- 10.30, പ്രസാദ ഊട്ട്-1.00 പുറങ്കര: ബി.ജെ.പി. വടകര മണ്ഡലം പദയാത്ര സ്വീകരണം- 9.30, സമാപനം പാലയാട്ട് നട- 5.30 അറക്കിലാട് സരസ്വതി വിലാസം എൽ.പി. സ്കൂൾ: വർണോത്സവം-ഉദ്ഘാടനം പി. ജ്യോതിഷ്-10.00 മണിയൂർ ഡയമണ്ട് ആർട്‌സ് ആൻഡ് സ്പോർട്‌സ് ക്ലബ്ബ് ഹാൾ: ക്ലബ്ബ് വാർഷികപൊതുയോഗം-7.00 വടകര ടൗൺഹാൾ: അഖില കേരള പ്രൊഫഷണൽ നാടകോത്സവം - ഉദ്ഘാടനം വി.ടി. മുരളി - നാടകം കൊച്ചിൻ അഭിനയയുടെ പാതിരാപ്പട്ട - 6.00 മാതാ അമൃതാനന്ദമയി മഠം ചോറോട്: അഖണ്ഡ നാമജപം, എം.പി. ബാബു അനുസ്മരണം, പ്രാർഥന - 8.00 പബ്ലിക് ലൈബ്രറിക്ക് സമീപമുള്ള ഓഫീസ് പരിസരം: അഖില ഭാരതീയ പൂർവസൈനിക് സേവാ പരിഷത്ത് വടകര താലൂക്ക് കമ്മിറ്റിയുടെ റിപ്പബ്ലിക് ദിനാഘോഷം . 8.30

Jan 26, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് ടി.ബി. ക്ലിനിക് പരിസരം: ഖാസി ഫൗണ്ടേഷൻ ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് ടി.ബി. ക്ലിനിക്ക് പാലിയേറ്റീവ് കെയറിന് നൽകുന്ന ഹോംകെയർ ആംബുലൻസ് ഫ്ലാഗ് ഓഫ്. ഉദ്ഘാടനം ഡെപ്യൂട്ടി മേയർ സി.പി. മുസാഫർ അഹമ്മദ്. 9.30 ഹൽവ ബസാർ മിർവ സ്‌ക്വയർ: മിസ്‌കാൽ റെസിഡൻറ്‌സ് ആൻഡ് വെൽഫെയർ അസോസിയേഷൻ (മിർവ) റിപ്പബ്ലിക് ദിനാഘോഷം. പതാക ഉയർത്തൽ. 7.45 ഗുജറാത്തി സ്‌കൂൾ മൈതാനം: വിന്റേജേഴ്‌സ് കാലിക്കറ്റ് ആഘോഷം. 3.00 വേദവ്യാസവിദ്യാലയം സൈനിക് സ്കൂൾ: റിപ്പബ്ലിക് ദിനാഘോഷം. ‘ശൗര്യസ്മൃതി’ ഉദ്ഘാടനം. മേജർ ജനറൽ ഡോ. പി. വിവേകാനന്ദൻ. 9.30 വ്യാപാരഭവൻ ഓഡിറ്റോറിയം: സുന്നി യുവജന ഫെഡറേഷൻ സംസ്ഥാന പ്രതിനിധിസമ്മേളനം. 10.30 കാക്കൂർ ദ റീഗൽ അവന്യൂ ഓഡിറ്റോറിയം: പരപ്പിൽ എം.എം. ഹൈസ്കൂൾ 1979-80 എസ്.എസ്.എൽ.സി. ബാച്ച് കുടുംബസംഗമം. 1.00 ബീച്ച് ഗ്രൗണ്ട്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോർട്ടി കൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ പുഷ്പമേള. 10.00, ഫ്ളവർ പ്രിൻസ് ആൻഡ്‌ പ്രിൻസസ് (ഹെയർ സ്റ്റൈൽ). 7.00 മലാപ്പറമ്പ് സഹൃദയ റീഡിങ് ക്ലബ്ബ് ആൻഡ് ലൈബ്രറി: വാർഷികാഘോഷവും റിപ്പബ്ലിക് ദിനാഘോഷവും. 7.00 ശാരദാമന്ദിരം നിർമാല്യം: ഐ കാൻ എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന പ്രാപ്പിടിയൻ ഹ്രസ്വചിത്രം പ്രകാശനം. 6.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്. ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: ബസ് ഓപ്പറേറ്റേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാസമ്മേളനവും കുടുംബസംഗമവും. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസ്. 3.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 പണിക്കർ റോഡ് പരിസരം. പുതിയകടവ് ബീച്ച്: വലിച്ചെറിയൽ മുക്തകേരളം. ജില്ലാതല ഉദ്ഘാടനം മേയർ ഡോ. ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 10.00 മാനാഞ്ചിറ സ്പോർട്‌സ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: അലയൻസ് ഓഫ് നാഷണൽ എസ്.സി., എസ്.ടി. ഓർഗനൈസേഷൻസ്. നേതൃകൺവെൻഷനും സെമിനാറും. 3.00 ഗോവിന്ദപുരം ലൈബ്രറി ഹാൾ: പുസ്തകശേഖരവും അലമാര ഏറ്റുവാങ്ങലും. 4.00 ഗാന്ധി റോഡ് ദുർഗാദേവി ക്ഷേത്രോത്സവം.ഭക്തിഗാനസുധ. 6.00 വേങ്ങേരി സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രോത്സവം. ഗീതാ പാരായണം. 11.00 ഒളവണ്ണ ഒടുമ്പ്ര ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. 5.30 കല്ലായി പടിഞ്ഞാറെ മുരിങ്ങത്ത് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. 5.30 തളിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. വടക്കെനട സ്റ്റേജ്. കലാപരിപാടികൾ. 5.30 പന്നിയങ്കര ദുർഗാഭഗവതിക്ഷേത്രം. കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 5.30 മൊകവൂർ കാമ്പുറത്ത് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. 5.30 കോഴിശ്ശേരി ഭഗവതിക്ഷേത്രം. ഉത്സവം. 5.30 തളി ജ്ഞാനക്ഷേത്രം: ആർട്ട് ഓഫ് ലിവിങ്. സംഗീതസന്ധ്യ. 6.00 കോട്ടൂളി മാടക്കുനി കാവ് ഹാൾ: മാടക്കുനി തിറ. 12.00 ഫറോക്ക് വ്യാപാരഭവൻ ഹാൾ: ഫറോക്ക് വായനക്കൂട്ടം 14-ാം വാർഷികവും അവാർഡ് സമർപ്പണവും. ഉദ്ഘാടനം: കവി വീരാൻകുട്ടി. 3.00 പള്ളിപ്പൊയിൽ മദ്രസ ഹാൾ. ചേളന്നൂർ ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് ഹിന്ദി സാക്ഷരതാ പദ്ധതി ഒന്നാംഘട്ട പ്രഖ്യാപനം. ഉദ്ഘാടനം: ജമുനബിനി. 10.00. കൈതപ്പാടം: ദേശസേവസംഘത്തിൽ പാതക ഉയർത്തൽ 9.00 മാനാഞ്ചിറ പബ്ലിക് ലൈബ്രറിക്ക് സമീപം: ബി. ബി. സി. ഡോക്യുമെന്ററിക്കെതിരായ നീക്കത്തിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് പുരോഗമന കലാസാഹിത്യ സംഘം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സാംസ്‌കാരിക കൂട്ടായ്മ. 4.00 ശ്രീരാമകൃഷ്ണ ആശ്രമത്തിലെ പ്രാർഥന ഹാൾ: സ്വാധ്യായ സത്‌സംഗ്' ഭഗവദ്‌ ഗീതാ ക്ലാസ്. മഠാധിപതി സ്വാമി നരസിംഹാനന്ദ. 5.00 ഡി.സി.സി. ഹാൾ: ബെവ്‌കോ എംപ്ലോയീസ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കൺവെൻഷൻ. 10.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ് ബോയ്‌സ് സ്കൂൾ മൈതാനം: സി.വൈ.എം.എ. ബാലവിഭാഗവും സ്പോർട്‌സ് കമ്മിറ്റിയും സംയുക്തമായി നടത്തുന്ന ജോഷി ചീരൻ മെമ്മോറിയൽ ഫുട്‌ബോൾ മത്സരം. 9.00 ഫ്രാൻസിസ് റോഡ് ഗ്രാന്റ് ഓഡിറ്റോറിയം: കൈരളി പ്രീമിയർ ലീഗ് ഫുട്‌ബോൾ മത്സരം. 7.00 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ ഗണപതി ക്ഷേത്രം: ഗുരുതി. 4.00

Jan 26, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ബാലുശ്ശേരി കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് കോളേജ്: ജില്ലാ ഇൻഫർമേഷൻ ഓഫീസിന്റെ സഹകരണത്തോടെ ബാലുശ്ശേരി സർവോദയം ട്രസ്റ്റ് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ജില്ലാതല ഗാന്ധി പ്രശ്നോത്തരി മത്സരം. 10.00

Jan 26, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വില്യാപ്പള്ളി തിരുമന മഹാവിഷ്ണുക്ഷേത്രം: ഉത്സവം- പ്രഭാഷണം, സംഗീതാർച്ചന-7.00, കഥകളി, കർണശപഥം-9.30 മടപ്പള്ളി വലിയപുരയിൽ മഹാമായക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം- കുട്ടിച്ചാത്തൻ തിറ-9.30, ഭണ്ഡാരമൂർത്തിതിറ-10.30, വിഷ്ണുമൂർത്തി തിറ-12.30, ഗുരുകാരണവർതിറ-2.00 വില്യാപ്പള്ളി അരിയൂറ മഹാഗണപതി ഗുഹാക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിന ഉത്സവം-അന്നദാനം-12.30, ഡാൻസ് നൈറ്റ്- 7.00

Jan 25, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കെ.പി. കേശവമേനോൻ ഹാൾ: മാതൃഭൂമി അക്ഷരോത്സവത്തിന് മുന്നോടിയായി നടക്കുന്ന പ്രഭാഷണപരമ്പര. വിഷയം: ‘ഇന്ത്യ എന്ന ജുഗൽബന്ദി: ഭാരതീയസംഗീതത്തിലെ ബഹുസ്വരത’. ഡോ. എം.പി. അബ്ദുസ്സമദ് സമദാനി. 5.00 കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോർട്ടികൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ പുഷ്പമേള:. 10.00, കലാപരിപാടി. നൃത്തപരിപാടി. 7.00 ചാലപ്പുറം കേസരിഭവൻ: ഭാരതീയ വിചാരകേന്ദ്രത്തിന്റെ കീഴിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ഡോ. കെ. മാധവൻകുട്ടി പഠനഗവേഷണ കേന്ദ്രത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം. 10.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ദ്രവ്യകലശം, കലാപരിപാടി. 5.30 വേങ്ങേരി സുബ്രഹ്മണ്യക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. ഭക്തിഗാനമേള. 2.00, തണ്ണീർപന്തൽ സ്റ്റേജ് കലാപരിപാടികൾ. 8.00 ഒടുമ്പ്ര ഭഗവതിക്ഷേത്രം: മാതൃസമിതിയുടെ നാമജപയജ്ഞം. 5.00, ആധ്യാത്മിക പ്രഭാഷണം. 6.00 കല്ലായി പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 6.00 പള്ളത്തിൽ കാവ് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി ഉത്സവം. 6.00 മൊകവൂർ കാമ്പുറത്ത് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിന ഉത്സവം. കൂറ പവിത്രം. വൈകീട്ട്. 6.00 എലത്തൂർ കോഴിശ്ശേരി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: തിറ-താലപ്പൊലി ഉത്സവം. കലശം എഴുന്നള്ളിപ്പ്. 9.39 എടക്കാട് പുന്നശ്ശേരി ഗുഹാദേവിക്ഷേത്രം: ഉത്സവ കൊടിയേറ്റം. 6.00 സ്പോർട്സ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: മാധ്യമ - സാംസ്കാരിക പ്രവർത്തകരുടെ കൂട്ടായ്മയായ കോഴിക്കോട് വിചാരവേദി ഒരുക്കുന്ന റിപ്പബ്ലിക് സ്മൃതി സദസ്സ്. 11.00 ബീച്ച് ഫ്രീഡം സ്‌ക്വയർ: ലഹരിവിരുദ്ധ പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ സമാപനത്തിന്റെ ഭാഗമായി എക്സൈസ് വകുപ്പ് നടത്തുന്ന 'ലഹരിയില്ലാ തെരുവ്' ബോധവത്കരണം. 4.00 കൊളത്തറ റഹിമാൻ ബസാർ: മുസ്‌ലിം ലീഗ് പൊതുയോഗം. 6:30 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: സംസ്ഥാന ബാലാവകാശ കമ്മിഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ശിശുസംരക്ഷണസ്ഥാപനങ്ങൾക്കുള്ള പരിശീലനപരിപാടി. ബാലാവകാശ സംരക്ഷണ കമ്മിഷൻ അംഗം. ബബിത ബൽരാജ്. 10.00

Jan 25, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കൊല്ലം നഗരേശ്വരം ശിവക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം 6.00 കുറുവങ്ങാട് ചാത്തോത്ത് തലച്ചില്ലോൻ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി മഹോത്സവം ആചാര്യവരണം 7.00

Jan 25, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കാലിക്കറ്റ് എൻ.ഐ.ടി. സ്കൂൾ ഓഫ് മാനേജ്മെന്റ് സ്റ്റഡീസ് ഓഡിറ്റോറിയം: മാതൃഭൂമി അക്ഷരോത്സവം പ്രഭാഷണപരമ്പര. ഐ.ഐ.എം. ഡയറക്ടർ ദേബാശിഷ് ചാറ്റർജി. 5.00 കോഴിക്കോട് കടപ്പുറം: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രിഹോർട്ടികൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ ഫ്ലവർഷോ. 10.00. തപോവനം മെലഡീസ് സംഗീതപരിപാടി .7.00 കാരപ്പറമ്പ് വാഗ്ഭടാനന്ദമന്ദിരം: വാഗ്ഭടാനന്ദ ട്രസ്റ്റിന്റെയും രാമാശ്രമം ട്രസ്റ്റും ചേർന്ന് നടത്തുന്ന ഡോ. സുകുമാർ അഴീക്കോട് അനുസ്മരണം. എഴുത്തുകാരൻ എം. മുകുന്ദൻ, മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 5.00 അളകാപുരി: സുകുമാർ അഴീക്കോട് മെമ്മോറിയൽ ട്രസ്റ്റിന്റെ സുകുമാർ അഴീക്കോട് അനുസ്മരണസമ്മേളനവും പുരസ്കാരജേതാക്കളെ ആദരിക്കലും. എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 3.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് എച്ച്.എസ്.എസ്.: സംസ്ഥാന സ്കൂൾസ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. ഫൈനൽമത്സരം .3.30 മലബാർ ക്രിസ്‌ത്യൻ കോളേജ്: ഭാഷാസമന്വയവേദിയുടെ ഭാരതീയ കാവ്യോത്സവം. ’അരുണാചലി കഥകൾ’പുസ്തകപ്രകാശനം. എഴുത്തുകാരി ഡോ. ജമുന ബിനി, കവി പ്രഭാവർമ 1.15 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രംഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ് .1.00, 4.00, 7.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം .6.00 ബേപ്പൂർ പള്ളത്തിൽ കാവ് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി ഉത്സവം. കലശമെഴുന്നള്ളത്ത് .6.00 വേങ്ങേരി സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. സുബ്രഹ്മണ്യ സഹസ്രനാമസംഘപാരായണം. 8.00 എലത്തൂർ കൊഴിശ്ശേരി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: തിറ-താലപ്പൊലി ഉത്സവം. ദീപാരാധന .6.00 സി.ഡി. ടവർ മുജാഹിദ് സെന്റർ: കെ.എൻ.എം. ഇസ്‌ലാഹി പ്രഭാഷണം .6.30 നടക്കാവ് സ്‌പോർട്‌സ് കൗൺസിൽ നീന്തൽക്കുളം: പ്രസ് ക്ലബ്ബ് സ്പോർട്‌സ് ഡേയുടെ ഭാഗമായുള്ള നീന്തൽമത്സരങ്ങൾ .8.00 മോഡൽ ഗവ. ഹൈസ്കൂൾ: രാഷ്ട്രഭാഷാവേദിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അരുണാചൽപ്രദേശ് രാജീവ് ഗാന്ധി സെൻട്രൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്രൊഫസർ ജമുനാ ബിനിക്ക് സ്വീകരണം .4.00 അളകാപുരി: കെ.പി. സായിപ്രഭയുടെ ‘കാലത്തിന്റെ കവിൾ’ പുസ്തകപ്രകാശനം .5.00 സന്മാർഗദർശിനി ലൈബ്രറി ആൻഡ്‌ റീഡിങ് ഹാൾ: സുകുമാർ അഴീക്കോട് അനുസ്മരണം .5.30

Jan 24, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

എൻ.ഐ.ടി. സ്കൂൾ ഓഫ് മാനേജ്മെൻറ് സ്റ്റഡീസ് ഓഡിറ്റോറിയം: മാതൃഭൂമി ഇന്റർനാഷണൽ ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് ലെറ്റേഴ്സിന്റെ ഭാഗമായുള്ള പ്രഭാഷണ പരമ്പര. മുഖ്യപ്രഭാഷണം കോഴിക്കോട് ഐ.ഐ.എം. ഡയറക്ടർ ദീപാഷിസ് ചാറ്റർജി. 5.00

Jan 24, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കാലിക്കറ്റ് എൻ.ഐ.ടി. സ്കൂൾ ഓഫ് മാനേജ്മെന്റ് സ്റ്റഡീസ് ഓഡിറ്റോറിയം: മാതൃഭൂമി അക്ഷരോത്സവം പ്രഭാഷണപരമ്പര. ഐ.ഐ.എം. ഡയറക്ടർ ദേബാശിഷ് ചാറ്റർജി. 5.00 കോഴിക്കോട് കടപ്പുറം: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രിഹോർട്ടികൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ ഫ്ലവർഷോ. 10.00. തപോവനം മെലഡീസ് സംഗീതപരിപാടി .7.00 കാരപ്പറമ്പ് വാഗ്ഭടാനന്ദമന്ദിരം: വാഗ്ഭടാനന്ദ ട്രസ്റ്റിന്റെയും രാമാശ്രമം ട്രസ്റ്റും ചേർന്ന് നടത്തുന്ന ഡോ. സുകുമാർ അഴീക്കോട് അനുസ്മരണം. എഴുത്തുകാരൻ എം. മുകുന്ദൻ, മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 5.00 അളകാപുരി: സുകുമാർ അഴീക്കോട് മെമ്മോറിയൽ ട്രസ്റ്റിന്റെ സുകുമാർ അഴീക്കോട് അനുസ്മരണസമ്മേളനവും പുരസ്കാരജേതാക്കളെ ആദരിക്കലും. എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 3.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് എച്ച്.എസ്.എസ്.: സംസ്ഥാന സ്കൂൾസ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. ഫൈനൽമത്സരം .3.30 മലബാർ ക്രിസ്‌ത്യൻ കോളേജ്: ഭാഷാസമന്വയവേദിയുടെ ഭാരതീയ കാവ്യോത്സവം. ’അരുണാചലി കഥകൾ’പുസ്തകപ്രകാശനം. എഴുത്തുകാരി ഡോ. ജമുന ബിനി, കവി പ്രഭാവർമ 1.15 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രംഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ് .1.00, 4.00, 7.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം .6.00 ബേപ്പൂർ പള്ളത്തിൽ കാവ് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി ഉത്സവം. കലശമെഴുന്നള്ളത്ത് .6.00 വേങ്ങേരി സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. സുബ്രഹ്മണ്യ സഹസ്രനാമസംഘപാരായണം. 8.00 എലത്തൂർ കൊഴിശ്ശേരി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: തിറ-താലപ്പൊലി ഉത്സവം. ദീപാരാധന .6.00 സി.ഡി. ടവർ മുജാഹിദ് സെന്റർ: കെ.എൻ.എം. ഇസ്‌ലാഹി പ്രഭാഷണം .6.30 നടക്കാവ് സ്‌പോർട്‌സ് കൗൺസിൽ നീന്തൽക്കുളം: പ്രസ് ക്ലബ്ബ് സ്പോർട്‌സ് ഡേയുടെ ഭാഗമായുള്ള നീന്തൽമത്സരങ്ങൾ .8.00 മോഡൽ ഗവ. ഹൈസ്കൂൾ: രാഷ്ട്രഭാഷാവേദിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അരുണാചൽപ്രദേശ് രാജീവ് ഗാന്ധി സെൻട്രൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്രൊഫസർ ജമുനാ ബിനിക്ക് സ്വീകരണം .4.00 അളകാപുരി: കെ.പി. സായിപ്രഭയുടെ ‘കാലത്തിന്റെ കവിൾ’ പുസ്തകപ്രകാശനം .5.00 സന്മാർഗദർശിനി ലൈബ്രറി ആൻഡ്‌ റീഡിങ് ഹാൾ: സുകുമാർ അഴീക്കോട് അനുസ്മരണം .5.30

Jan 24, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പെരുമണ്ണ വൈദിക വിജ്ഞാനകേന്ദ്രം: വാർഷികാഘോഷവും മങ്ങത്തായ കേശവൻ നമ്പൂതിരി സ്മാരക ‘വേദ ശ്രേഷ്ഠ’ പുരസ്കാരസമർപ്പണവും. 10.30. ബേപ്പൂർ പള്ളത്തിൽ കാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി ഉത്സവം സന്ധ്യാവേല, നട്ടത്തിറ, ഓടക്കാളി വെള്ളാട്ട് 7.00. വേങ്ങേരി സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി നാമസങ്കീർത്തനയാത്ര. രാവിലെ 6.00, തിരുപ്പുകൾ 10.30, നാരായണീയം 12.00, ആഘോഷവരവ് 4.30, കൊടിയേറ്റം 8.30, ഭക്തിഗാനമേള 9.00. ബീച്ച്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോട്ടികൾച്ചർ സൊസൈറ്റിയുടെ പുഷ്പമേള. 10.00. സെയ്ന്റ് മൈക്കിൾസ് എച്ച്.എസ്.എസ്.: ഇന്റർ സ്കൂൾ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 7.00. പന്നിയങ്കര ദുർഗ്ഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: നവീകരണകലശം, ധ്വജപ്രതിഷ്ഠ കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 6.00. ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00. പാളയം കാലിക്കറ്റ് മെട്രോ ബിൽഡിങ് ഓണേഴ്സ് കോ-ഓപ് സൊസൈറ്റി: കേരള ജനസമ്പർക്കവേദി നടത്തുന്ന സുഭാഷ് ചന്ദ്രബോസ് ജന്മദിന ആഘോഷം. 11.00 ഇൗസ്റ്റ്ഹിൽ കേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയം: സുഭാഷ് ചന്ദ്രബോസിന്റെ ജീവത്യാഗങ്ങളെക്കുറിച്ച് വിദ്യാർഥികളെ ബോധവത്‌കരിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി മത്സരങ്ങൾ. 10.00 നേതാജി സേവാമന്ദിരം ഹാൾ: നേതാജി റീഡിങ് റൂം ആൻഡ് ലൈബ്രറി ‘നേതാജി അനുസ്മരണവും ഉൗർജ സംരക്ഷണ സെമിനാറും’. 5.30

Jan 23, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പെരുമണ്ണ വൈദിക വിജ്ഞാനകേന്ദ്രം: വാർഷികാഘോഷവും മങ്ങത്തായ കേശവൻ നമ്പൂതിരി സ്മാരക ‘വേദ ശ്രേഷ്ഠ’ പുരസ്കാരസമർപ്പണവും. 10.30. ബേപ്പൂർ പള്ളത്തിൽ കാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: താലപ്പൊലി ഉത്സവം സന്ധ്യാവേല, നട്ടത്തിറ, ഓടക്കാളി വെള്ളാട്ട് 7.00. വേങ്ങേരി സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി നാമസങ്കീർത്തനയാത്ര. രാവിലെ 6.00, തിരുപ്പുകൾ 10.30, നാരായണീയം 12.00, ആഘോഷവരവ് 4.30, കൊടിയേറ്റം 8.30, ഭക്തിഗാനമേള 9.00. ബീച്ച്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോട്ടികൾച്ചർ സൊസൈറ്റിയുടെ പുഷ്പമേള. 10.00. സെയ്ന്റ് മൈക്കിൾസ് എച്ച്.എസ്.എസ്.: ഇന്റർ സ്കൂൾ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 7.00. പന്നിയങ്കര ദുർഗ്ഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: നവീകരണകലശം, ധ്വജപ്രതിഷ്ഠ കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 6.00. ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00. പാളയം കാലിക്കറ്റ് മെട്രോ ബിൽഡിങ് ഓണേഴ്സ് കോ-ഓപ് സൊസൈറ്റി: കേരള ജനസമ്പർക്കവേദി നടത്തുന്ന സുഭാഷ് ചന്ദ്രബോസ് ജന്മദിന ആഘോഷം. 11.00 ഇൗസ്റ്റ്ഹിൽ കേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയം: സുഭാഷ് ചന്ദ്രബോസിന്റെ ജീവത്യാഗങ്ങളെക്കുറിച്ച് വിദ്യാർഥികളെ ബോധവത്‌കരിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി മത്സരങ്ങൾ. 10.00 നേതാജി സേവാമന്ദിരം ഹാൾ: നേതാജി റീഡിങ് റൂം ആൻഡ് ലൈബ്രറി ‘നേതാജി അനുസ്മരണവും ഉൗർജ സംരക്ഷണ സെമിനാറും’. 5.30

Jan 23, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മടപ്പള്ളി വലിയപുരയിൽ മഹാമായ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം-കളരിപ്പയറ്റ് പ്രദർശനം-4.30, ഗുളികൻ വെള്ളാട്ടം-7.00, കരിനീലി വെള്ളാട്ടം- 8.30 വടകര റെയിൽവേ കോളനി മുത്തപ്പൻക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിന ആഘോഷം-നാഗപൂജ-3.00, ഗുളികൻ വെള്ളാട്ടം-5.00, മുത്തപ്പൻ വെള്ളാട്ടം- 6.00, ഭഗവതി വെള്ളാട്ടം-7.00 വടകര സെയ്ന്റ് സെബാസ്റ്റ്യൻസ് പള്ളി: തിരുനാൾ ഉത്സവം-പരേതയുടെ സ്മരണയ്ക്കായി ദിവ്യബലി 5.00

Jan 23, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മുക്കാളി: ജനതാ ലേബർ യൂണിയൻ തൊഴിലാളി സംഗമം, ഉദ്ഘാടനം: എം.കെ. പ്രേംനാഥ് മൂന്ന് മണി വടകര കൊപ്രഭവൻ: പി. രാഘവൻ നായർ ചരമവാർഷിക ദിനാചരണം. അനുസ്മരണ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം രാമചന്ദ്രൻ കടന്നപ്പള്ളി എം.എൽ.എ. 4.00 കുന്നുമ്മക്കര നവോദയ ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള സ്റ്റേറ്റ് സർവീസ് പെൻഷനേഴ്‌സ് യൂണിയൻ ഏറാമല-കുന്നുമ്മക്കര യൂണിറ്റ് സമ്മേളനം. രാവിലെ 10. മലോൽമുക്ക് ആർ.ബി. ഓഡിറ്റോറിയം: പ്രതിഭാസംഗമം -വൈക്കിലിശ്ശേരി മേഖലാ കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റി-ഉദ്ഘാടനം കെ. മുരളീധരൻ എം.പി.-രാവിലെ 10.30 വടകര റോട്ടറി സ്കൂൾ: വടകര റോട്ടറിയുടെ വീൽച്ചെയർ വിതരണം-കെ.കെ. രമ എം.എൽ.എ. രാവിലെ 10.00 വടകര മുനിസിപ്പൽ പാർക്ക്‌: ബാങ്കേഴ്സ് ക്ലബ്ബ്‌ കുടുംബസംഗമം-4.00 ചോറോട് എരപുരം സമിതി ഹാൾ: അയൽക്കൂട്ട സംരക്ഷണസമിതി ഉന്നതവിജയികൾക്ക് അനുമോദനവും ഉപഹാരസമർപ്പണവും-ഉദ്ഘാടനം കെ. മധുസൂദൻ-3.00

Jan 22, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഹോട്ടൽ താജ് ഗേറ്റ്‌വേ: രത്തൻ ടാറ്റയുടെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് ശന്തനു നായിഡു രചിച്ച ‘ഐ കെയിം അപ്പോൺ എ ലൈറ്റ്ഹൗസ്’ എന്ന ഗ്രന്ഥത്തിന്റെ മലയാളപരിഭാഷ ‘പ്രകാശഗോപുരത്തിനരികെ’ പുസ്തകത്തിന്റെ പ്രകാശനം. എഴുത്തുകാരൻ കെ.വി. മോഹൻ കുമാർ, മാതൃഭൂമി മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ .5.00 കോഴിക്കോട് ബീച്ച്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോർട്ടികൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന കാലിക്കറ്റ് ഫ്ലവർഷോ. 10.00, കലാപരിപാടി: ആർ.ജി. ടാലന്റ് ഹണ്ട് ഫിനാലെ. 7.00 രാമനാട്ടുകര കെ. ഹിൽസ് കൺവെൻഷൻ സെന്റർ: കേരള ഗവ. മെഡിക്കൽ ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാനസമ്മേളനം.ആരോഗ്യ കുടുംബക്ഷേമ വകുപ്പ് പ്രിൻസിപ്പൽ സെക്രട്ടറി ടിങ്കു ബിസ്വാൾ .10.00 മലബാർ പാലസ്: സൈക്കോ ഡെർമറ്റോളജി അസോസിയേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ പ്രഥമ നാഷണൽ കോൺഫറൻസ്. ആരോഗ്യ സർവകലാശാല വൈസ് ചാൻസലർ ഡോ. മോഹനൻ കുന്നുമ്മൽ .10.00 സ്വപ്നനഗരി: അലൂമിനിയം ലേബർ കോൺട്രാക്ട് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന പൊതുസമ്മേളനം. മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ് .10.00, എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 3.30 ടൗൺഹാൾ: സൺട്രസ്റ്റ് ഫിലിമിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രേംനസീർ സിനിമയിലെ പാട്ടുമത്സരത്തിൽ പങ്കെടുത്ത വിജയികൾക്കുള്ള ആദരം. 5.30 വെള്ളിമാടുകുന്ന് ജെ.ഡി.ടി. ഇസ്‌ലാം കൺവെൻഷൻ സെന്റർ: ജെ.ഡി.ടി. ഇസ്‌ലാം ഹയർസെക്കന്റി സ്കൂളും അലംനി അസോസിയേഷനും നടത്തുന്ന മെഗാ ക്വിസ് .9.00 അളകാപുരി: ജില്ലാ ബസ് ഓപ്പറേറ്റേഴ്സ് ഓർഗനൈസേഷൻ ജില്ലാസമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ .10.00 ഇംഹാൻസ്: ഇന്റർനാഷണൽ ട്രെയിനിങ് കോൺഫറൻസ് ഓൺ ബ്രീഫ് സൈക്കോതെറാപ്പിസ്. ആരോഗ്യസർവകലാശാല വൈസ് ചാൻസ്‌ലർ ഡോ .മോഹനൻ കുന്നുമ്മൽ 4.45 ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: മുയ്‌തായ് സ്പോർട്സ് അസോസിയേഷൻ ഓഫ് കേരള സംഘടിപ്പിക്കുന്ന മുയ്തായ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് .9.00 ചാലപ്പുറം മാരാർജി ഭവൻ: ചാലപ്പുറം ഫ്രണ്ട്സ് വാർഷികോത്സവം .4.00 കോഴിക്കോട് ആസ്റ്റർ മിംസ്: പൾമണറി റീഹാബിലിറ്റേഷൻ സെന്റർ ക്ലിനിക് ഉദ്ഘാടനം .11.00 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം .11.00 സെയ്ന്റ് മൈക്കിൾസ് ഗേൾസ് എച്ച്.എസ്.എസ്.: ഇൻറർ സ്കൂൾ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെൻറും നവതി മെമ്മോറിയൽ മിനി ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റും .7.00 ചാലപ്പുറം അച്യുതൻ ഗേൾസ് എൽ.പി. സ്കൂൾ: തോടയം കഥകളിയോഗത്തിന്റെ കഥകളി .6.00 സിറ്റി സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ദേവാലയം: അണക്കര മരിയൻ ധ്യാനകേന്ദ്രം നയിക്കുന്ന കൃപാഭിഷേകം രൂപതാ ബൈബിൾ കൺവെൻഷൻ .4.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞം .6.00 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. തായന്പക .7.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കൊടിയേറ്റ മഹോത്സവം .5.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ ചുങ്കം തായാട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം .6.30 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ് .1.00, 4.00, 7.00 വേങ്ങേരി കൊല്ലനാറമ്പത്ത് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: തിറയുത്സവം .12.00 നെല്ലിക്കോട് ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: സൗജന്യ ഡ്രസ് കട്ടിങ് പരിശീലനം .3.00 പാലക്കുറ്റി തൻവീറുൽ ഹുദാ മദ്രസ: കേരള സർക്കാർ ന്യൂനപക്ഷക്ഷേമവകുപ്പും എം.എസ്.എസ്. ജില്ലാകമ്മിറ്റിയും സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സോഷ്യൽലൈഫ് വെൽനെസ് പ്രോഗ്രാം.9.00 ഈസ്റ്റ്ഹിൽ കൃഷ്ണമേനോൻ ഗ്രൗണ്ട്: സ്പർശം പാലിയേറ്റീവ് കെയർ സൊസൈറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന സ്പർശം സ്നേഹസംഗമം2023 .9.30 . യു.എൽ. സൈബർ പാർക്ക് കോൺഫറൻസ് ഹാൾ: ഊരാളുങ്കൽ ലേബർ കോൺട്രാക്ട്‌ കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റിയുടെയും മാറ്റർ ലാബിന്റെയും സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തിൽ ആധുനിക നിർമാണസാങ്കേതികവിദ്യകളെപ്പറ്റി പ്രഭാഷണപരമ്പര ‘ടെക്ടോക്’. ഉദ്ഘാടനം ദേശീയപാതാ അതോറിറ്റി അംഗം ആർ.കെ. പാണ്ഡെ. 9.00. വെസ്റ്റ്ഹിൽ ഗസ്റ്റ്ഹൗസ്: ‘സ്മൃതി-2023’ സി.എം.സി. ഹൈസ്കൂൾ 75-ാമത് വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ച് ലോഗോ പ്രകാശനം. മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 7.30.

Jan 21, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ചോറോട് എൽ.പി. സ്കൂൾ: സംസ്കൃതി ചോറോട് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സനാതനം ധർമപ്രഭാഷണ പരമ്പര-ഭജന- 6.00, ആധ്യാത്മികസദസ്സ്‌- പ്രഭാഷണം ജയശ്രീ- 7.00, ക്ലാസിക്കൽ ഡാൻസ്-9.00 വില്യാപ്പള്ളി തിരുമന ക്ഷീരോത്പ്പാദക സഹകരണസംഘം ഹാൾ: കേരളബാങ്കിന്റെ ക്ഷീരമിത്ര വായ്പാവിതരണം-3.00 മയ്യന്നൂർ ചാത്തൻകാവ് ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം- ഭഗവതിത്തിറ. രാവിലെ- 8.00, വില്യാപ്പള്ളി ഒതയോത്തുമുക്ക്: അരിയൂറക്ഷേത്രം റോഡ് ഉദ്ഘാടനം-കെ. മുരളീധരൻ എം.പി.-11.00 വടകര തേജസ് ഓഡിറ്റോറിയം: ലോയേഴ്‌സ് കോൺഗ്രസ് വടകര കോർട്ട് സെന്റർ യൂണിറ്റ് സമ്മേളനം-ഉദ്ഘാടനം- കെ. പ്രവീൺകുമാർ-2.30 അഴിയൂർ ചുങ്കം: അഴിയൂർ ബ്ലോക്ക് കോൺഗ്രസ് പ്രസിഡന്റ് സി.കെ. വിശ്വനാഥൻ നയിക്കുന്ന വാഹനപ്രചാരണജാഥ സമാപനം: ഉദ്ഘാടനം മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ-5.00

Jan 21, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഹോട്ടൽ താജ് ഗേറ്റ്‌വേ: രത്തൻ ടാറ്റയുടെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് ശന്തനു നായിഡു രചിച്ച ‘ഐ കെയിം അപ്പോൺ എ ലൈറ്റ്ഹൗസ്’ എന്ന ഗ്രന്ഥത്തിന്റെ മലയാളപരിഭാഷ ‘പ്രകാശഗോപുരത്തിനരികെ’ പുസ്തകത്തിന്റെ പ്രകാശനം. എഴുത്തുകാരൻ കെ.വി. മോഹൻ കുമാർ, മാതൃഭൂമി മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ എം.വി. ശ്രേയാംസ് കുമാർ .5.00 കോഴിക്കോട് ബീച്ച്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി ഹോർട്ടികൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന കാലിക്കറ്റ് ഫ്ലവർഷോ. 10.00, കലാപരിപാടി: ആർ.ജി. ടാലന്റ് ഹണ്ട് ഫിനാലെ. 7.00 രാമനാട്ടുകര കെ. ഹിൽസ് കൺവെൻഷൻ സെന്റർ: കേരള ഗവ. മെഡിക്കൽ ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാനസമ്മേളനം.ആരോഗ്യ കുടുംബക്ഷേമ വകുപ്പ് പ്രിൻസിപ്പൽ സെക്രട്ടറി ടിങ്കു ബിസ്വാൾ .10.00 മലബാർ പാലസ്: സൈക്കോ ഡെർമറ്റോളജി അസോസിയേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ പ്രഥമ നാഷണൽ കോൺഫറൻസ്. ആരോഗ്യ സർവകലാശാല വൈസ് ചാൻസലർ ഡോ. മോഹനൻ കുന്നുമ്മൽ .10.00 സ്വപ്നനഗരി: അലൂമിനിയം ലേബർ കോൺട്രാക്ട് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന പൊതുസമ്മേളനം. മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ് .10.00, എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 3.30 ടൗൺഹാൾ: സൺട്രസ്റ്റ് ഫിലിമിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രേംനസീർ സിനിമയിലെ പാട്ടുമത്സരത്തിൽ പങ്കെടുത്ത വിജയികൾക്കുള്ള ആദരം. 5.30 വെള്ളിമാടുകുന്ന് ജെ.ഡി.ടി. ഇസ്‌ലാം കൺവെൻഷൻ സെന്റർ: ജെ.ഡി.ടി. ഇസ്‌ലാം ഹയർസെക്കന്റി സ്കൂളും അലംനി അസോസിയേഷനും നടത്തുന്ന മെഗാ ക്വിസ് .9.00 അളകാപുരി: ജില്ലാ ബസ് ഓപ്പറേറ്റേഴ്സ് ഓർഗനൈസേഷൻ ജില്ലാസമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ .10.00 ഇംഹാൻസ്: ഇന്റർനാഷണൽ ട്രെയിനിങ് കോൺഫറൻസ് ഓൺ ബ്രീഫ് സൈക്കോതെറാപ്പിസ്. ആരോഗ്യസർവകലാശാല വൈസ് ചാൻസ്‌ലർ ഡോ .മോഹനൻ കുന്നുമ്മൽ 4.45 ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: മുയ്‌തായ് സ്പോർട്സ് അസോസിയേഷൻ ഓഫ് കേരള സംഘടിപ്പിക്കുന്ന മുയ്തായ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് .9.00 ചാലപ്പുറം മാരാർജി ഭവൻ: ചാലപ്പുറം ഫ്രണ്ട്സ് വാർഷികോത്സവം .4.00 കോഴിക്കോട് ആസ്റ്റർ മിംസ്: പൾമണറി റീഹാബിലിറ്റേഷൻ സെന്റർ ക്ലിനിക് ഉദ്ഘാടനം .11.00 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം .11.00 സെയ്ന്റ് മൈക്കിൾസ് ഗേൾസ് എച്ച്.എസ്.എസ്.: ഇൻറർ സ്കൂൾ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെൻറും നവതി മെമ്മോറിയൽ മിനി ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റും .7.00 ചാലപ്പുറം അച്യുതൻ ഗേൾസ് എൽ.പി. സ്കൂൾ: തോടയം കഥകളിയോഗത്തിന്റെ കഥകളി .6.00 സിറ്റി സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ദേവാലയം: അണക്കര മരിയൻ ധ്യാനകേന്ദ്രം നയിക്കുന്ന കൃപാഭിഷേകം രൂപതാ ബൈബിൾ കൺവെൻഷൻ .4.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞം .6.00 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. തായന്പക .7.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: കൊടിയേറ്റ മഹോത്സവം .5.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ ചുങ്കം തായാട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം .6.30 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ് .1.00, 4.00, 7.00 വേങ്ങേരി കൊല്ലനാറമ്പത്ത് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: തിറയുത്സവം .12.00 നെല്ലിക്കോട് ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: സൗജന്യ ഡ്രസ് കട്ടിങ് പരിശീലനം .3.00 പാലക്കുറ്റി തൻവീറുൽ ഹുദാ മദ്രസ: കേരള സർക്കാർ ന്യൂനപക്ഷക്ഷേമവകുപ്പും എം.എസ്.എസ്. ജില്ലാകമ്മിറ്റിയും സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സോഷ്യൽലൈഫ് വെൽനെസ് പ്രോഗ്രാം.9.00 ഈസ്റ്റ്ഹിൽ കൃഷ്ണമേനോൻ ഗ്രൗണ്ട്: സ്പർശം പാലിയേറ്റീവ് കെയർ സൊസൈറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന സ്പർശം സ്നേഹസംഗമം2023 .9.30 . യു.എൽ. സൈബർ പാർക്ക് കോൺഫറൻസ് ഹാൾ: ഊരാളുങ്കൽ ലേബർ കോൺട്രാക്ട്‌ കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റിയുടെയും മാറ്റർ ലാബിന്റെയും സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തിൽ ആധുനിക നിർമാണസാങ്കേതികവിദ്യകളെപ്പറ്റി പ്രഭാഷണപരമ്പര ‘ടെക്ടോക്’. ഉദ്ഘാടനം ദേശീയപാതാ അതോറിറ്റി അംഗം ആർ.കെ. പാണ്ഡെ. 9.00. വെസ്റ്റ്ഹിൽ ഗസ്റ്റ്ഹൗസ്: ‘സ്മൃതി-2023’ സി.എം.സി. ഹൈസ്കൂൾ 75-ാമത് വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ച് ലോഗോ പ്രകാശനം. മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 7.30.

Jan 21, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പന്തലായനി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഹാൾ: ഊർജസംരക്ഷണ സെമിനാർ ഉദ്ഘാടനം, പന്തലായനി ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് പി. ബാബുരാജ് 2.00

Jan 21, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കല്ലാരംകെട്ട് മദ്രസത്തുൽ മുജാഹിദീൻ ഹാൾ: പാറോൽ ബാബു കുടുംബസഹായകമ്മിറ്റി രൂപവത്കരണ യോഗം. 5.00

Jan 20, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കൂത്താളി: കമ്മോത്ത് മഹാവിഷ്ണു ക്ഷേത്രത്തിൽ ആറാട്ട് ഉത്സവം നൃത്തസന്ധ്യ, ഭക്തിഗാനസുധ 7.00, എഴുന്നള്ളത്ത് മുയിപ്പോത്ത്: ശ്രീശാല ശങ്കരനാരായണ ക്ഷേത്രത്തിൽ ആറാട്ട് ഉത്സവം കൊടിയേറ്റം 7.00. കൽപ്പത്തൂർ: മാടത്തുംകോട്ടയിൽ ദുർഗാ ഭഗവതി ക്ഷേത്രത്തിൽ ഉത്സവം താലപ്പൊലി വരവ് 7.00, വെടിക്കെട്ട്, നാടകം 10.00

Jan 20, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ചോറോട് എൽ.പി. സ്കൂൾ: സംസ്കൃതി ചോറോട് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സനാതനം ധർമപ്രഭാഷണപരമ്പര- ഉദ്ഘാടനം ഡോ. സി.പി. സതീഷ്-6.00, പ്രഭാഷണം- കാ.ഭ.സുരേന്ദ്രൻ- 6.30 പുതിയാപ്പ് ഫാൽക്കെ ഫിലിം ഹൗസ്: സിനിമാപ്രദർശനം-ദ റിട്ടേൺ- 5.45 മയ്യന്നൂർ ചാത്തൻകാവ് ക്ഷേത്രം: തിറഉത്സവം- കൊടിയേറ്റം-കാലത്ത് 8.00 ഏറാമല: അഴിയൂർ ബ്ലോക്ക് കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റി പ്രസിഡന്റ് സി.കെ. വിശ്വനാഥൻ നയിക്കുന്ന പൗരവിചാരണ വാഹനപ്രചാരണജാഥ ഉദ്ഘാടനം- ഡി.സി.സി. പ്രസിഡന്റ് കെ. പ്രവീൺകുമാർ-5.00

Jan 20, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

സെയ്ന്റ് മൈക്കിൾസ് ഗേൾസ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: ഇന്റർ സ്കൂൾ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റും നവതി മെമ്മോറിയൽ മിനി ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റും. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 10.30 ബീച്ച് ഗ്രൗണ്ട്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രിഹോർട്ടി കൾച്ചർ സൊസൈറ്റിയുടെ ഫ്ളവർ ഷോ. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 6.00, ഗാനമേള. 7.00 സെയ്‌ന്റ് സേവിയേഴ്‌സ് ആർട്‌സ് ആൻഡ്‌ സയൻസ് കോളേജ് എരഞ്ഞിപ്പാലം: എം.ബി.ഐ. എഫ്.എൽ. 23 പ്രഭാഷണ പരമ്പര. വിഷയം ശാസ്ത്രത്തിന്റെ വിചിത്ര സഞ്ചാരപഥങ്ങൾ. പ്രഭാഷണം. ഡോ. എ. സുജിത്ത്. 10.00 ടാഗോർ ഹാൾ: കോർപ്പറേഷന്റെ ഒപ്പം കൂടെയുണ്ട് കരുതലോടെ കാമ്പയിൻ നഗരസഭാതല ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 11.30 കേരള ലളിതകലാഅക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: സുവർണജൂബിലി ആഘോഷം. നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ സൗജന്യ തയ്യൽ പരിശീലനം. 3.00 മെഡിക്കൽ കോളേജ് കാമ്പസ് ഇൻസ്റ്റിററ്യൂട്ട് ഓഫ് മെന്റൽ ഹെൽത്ത് ന്യൂറോ സയൻസ്: ഇന്റർനാഷണൽ ട്രെയിനിങ്‌ കോൺഫറൻസ് ഓൺ ബ്രീഫ് സൈക്കോതെറാപ്പിസ്. 10.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ബോയ്‌സ് ഗ്രൗണ്ട്: മൈത്ര ഫുട്‌ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 3.45 സിറ്റി സെയ്ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ദേവാലയം: ബൈബിൾ കൺവെൻഷൻ. ഫാ. ഡൊമിനിക് വാളന്മനാലും സംഘവും. 4.30 സാമൂതിരി ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ഓഡിറ്റോറിയം: മികവ് പ്രതിഭാ സായാഹ്നം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 3.30 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം. കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 5.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: വാദ്യമേളം. 6.30 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. 5.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ ചുങ്കം തായാട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം ഹാൾ: ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം. 6.00 ഗാന്ധിറോഡ് ദുർഗാദേവി ക്ഷേത്രം: ചാത്തനാട്ട് ഇല്ലത്ത് രാമചന്ദ്രൻ നമ്പൂതിരിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സർപ്പബലി. 6.30 കിഴക്കേ നടക്കാവ് ഗെയിം ഓൺ ടർഫ്: സ്പേസ്‌മാൾ സ്പോർട്സ് മീറ്റ്-2023. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. രാത്രി 8.00

Jan 20, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

സെയ്ന്റ് മൈക്കിൾസ് ഗേൾസ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: ഇന്റർ സ്കൂൾ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റും നവതി മെമ്മോറിയൽ മിനി ബാസ്കറ്റ് ബോൾ ടൂർണമെന്റും. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 10.30 ബീച്ച് ഗ്രൗണ്ട്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രിഹോർട്ടി കൾച്ചർ സൊസൈറ്റിയുടെ ഫ്ളവർ ഷോ. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 6.00, ഗാനമേള. 7.00 സെയ്‌ന്റ് സേവിയേഴ്‌സ് ആർട്‌സ് ആൻഡ്‌ സയൻസ് കോളേജ് എരഞ്ഞിപ്പാലം: എം.ബി.ഐ. എഫ്.എൽ. 23 പ്രഭാഷണ പരമ്പര. വിഷയം ശാസ്ത്രത്തിന്റെ വിചിത്ര സഞ്ചാരപഥങ്ങൾ. പ്രഭാഷണം. ഡോ. എ. സുജിത്ത്. 10.00 ടാഗോർ ഹാൾ: കോർപ്പറേഷന്റെ ഒപ്പം കൂടെയുണ്ട് കരുതലോടെ കാമ്പയിൻ നഗരസഭാതല ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 11.30 കേരള ലളിതകലാഅക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: സുവർണജൂബിലി ആഘോഷം. നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ സൗജന്യ തയ്യൽ പരിശീലനം. 3.00 മെഡിക്കൽ കോളേജ് കാമ്പസ് ഇൻസ്റ്റിററ്യൂട്ട് ഓഫ് മെന്റൽ ഹെൽത്ത് ന്യൂറോ സയൻസ്: ഇന്റർനാഷണൽ ട്രെയിനിങ്‌ കോൺഫറൻസ് ഓൺ ബ്രീഫ് സൈക്കോതെറാപ്പിസ്. 10.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ബോയ്‌സ് ഗ്രൗണ്ട്: മൈത്ര ഫുട്‌ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 3.45 സിറ്റി സെയ്ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ദേവാലയം: ബൈബിൾ കൺവെൻഷൻ. ഫാ. ഡൊമിനിക് വാളന്മനാലും സംഘവും. 4.30 സാമൂതിരി ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ഓഡിറ്റോറിയം: മികവ് പ്രതിഭാ സായാഹ്നം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 3.30 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം. കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 5.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: വാദ്യമേളം. 6.30 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. 5.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ ചുങ്കം തായാട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം ഹാൾ: ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം. 6.00 ഗാന്ധിറോഡ് ദുർഗാദേവി ക്ഷേത്രം: ചാത്തനാട്ട് ഇല്ലത്ത് രാമചന്ദ്രൻ നമ്പൂതിരിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സർപ്പബലി. 6.30 കിഴക്കേ നടക്കാവ് ഗെയിം ഓൺ ടർഫ്: സ്പേസ്‌മാൾ സ്പോർട്സ് മീറ്റ്-2023. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. രാത്രി 8.00

Jan 20, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പൂക്കാട് കുഞ്ഞിക്കുളങ്ങര മഹാഗണപതിക്ഷേത്രം വില്ലെഴുന്നള്ളിപ്പ് മഹോത്സവം ചെറിയവിളക്ക് മട്ടന്നൂർ ശ്രീരാജിന്റെ തായമ്പക രാത്രി 8.00, വിളക്കിനെഴുന്നള്ളിപ്പ് 10.30 ഒള്ളൂർ പുത്തൂർവട്ടം തെക്കിനി പെരവത്ത്കണ്ടി കരിയാത്തൻ ഭഗവതിക്ഷേത്രം പ്രതിഷ്ഠാദിനാഘോഷം, താലപ്പൊലി മഹോത്സവം മൃത്യുഞ്ജയഹോമം, തിരുവാതിരക്കളി രാത്രി 7.30, ഓട്ടൻതുള്ളൽ പുന്നശ്ശേരി പ്രഭാകരൻ 8.00 കൊല്ലം നഗരേശ്വരം മഹാശിവക്ഷേത്രം ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം പഴേടം വാസുദേവൻ നമ്പൂതിരി 6.30 കൊല്ലം അനന്തപുരം മഹാവിഷ്ണുക്ഷേത്രം ആറാട്ട് മഹോത്സവം തായമ്പക-ഋതുപർണ ഘോഷ് 6.00 കൂത്താളി: കമ്മോത്ത് മഹാവിഷ്ണുക്ഷേത്രത്തിൽ ആറാട്ടുത്സവം ആത്മീയപ്രഭാഷണം 7.00. നാടകം 9.00. പേരാമ്പ്ര മാർക്കറ്റിങ് സൊസൈറ്റി മൈതാനം: യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ‘പ്രതിഷേധപ്പൊര’ സമർപ്പണം രമേശ് ചെന്നിത്തല 2.00.

Jan 19, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ശ്രീനാരായണ സെന്റിനറിഹാൾ: കേരള സ്റ്റേറ്റ് സർവീസ് പെൻഷനേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ (കെ.എസ്.എസ്.പി.എ.) സംസ്ഥാനസമ്മേളനം. സമരപ്രഖ്യാപനസമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം കെ.പി.സി.സി. പ്രസിഡന്റ് കെ. സുധാകരൻ, മുഖ്യപ്രഭാഷണം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 10.00, പ്രതിനിധി സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം കെ. മുരളീധരൻ എം.പി. 11.30, സമാപനസമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം രമേശ് ചെന്നിത്തല. 2.30 സ്പോർട്സ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: കെ.ജെ. തോമസ് രചിച്ച ‘‘ഒരു നീണ്ടയാത്രയുടെ ഓർമയ്ക്കായ്’’ പുസ്തക പ്രകാശനം. 5.30 നടക്കാവ് കൊട്ടാരം റോഡ് ‘സിതാര’: മലയാള പുരസ്കാരസമിതിയുടെ സമഗ്രസംഭാവനയ്ക്കുള്ള മലയാള പുരസ്കാരം എം.ടി. വാസുദേവൻനായർക്ക് നൽകുന്നു. സിനിമാനിർമാതാവ് പി.വി. ഗംഗാധരൻ. 9.00 മുതലക്കുളം ടി.ബി.എസ്. ഹാൾ: സായിപ്രഭ രചിച്ച “വസുന്ധരേ മാപ്പ്” പുസ്തകപ്രകാശനം. 4.00 ടൗൺഹാൾ: എം.സി.സി. മ്യൂസിക് ക്ളബ്ബ് നടത്തുന്ന ഗാനമേള “ഗോൾഡൻ മെലഡിസ്” 6.00 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: യുണൈറ്റഡ് വിധവ ആൻഡ് വയോജന ക്ഷേമസമിതി ജില്ലാസമ്മേളനം. 10.00 ശ്രീരാമകൃഷ്ണ ആശ്രമം പ്രാർഥനാ ഹാൾ: സ്വാധ്യായ സത്സംഗത്തിന്റെ ഭഗവദ്ഗീതാ ക്ലാസ്. 5.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാഭഗവതി ക്ഷേത്രം: നവീകരണ കലശം, ധ്വജപ്രതിഷ്ഠാ കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 6.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: “ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം’’ ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 വെസ്റ്റ്ഹിൽ തായാട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം: ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം. 6.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ: ക്ഷേത്ര ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായ കടുങ്ങോഞ്ചിറ ഭജനസമിതിയുടെ ഭജന. 7.00 മാത്തറ സി.ഐ.സി.എസ്. കോളേജ് ഓഫ് ടീച്ചേഴ്സ് എജ്യുക്കേഷൻ: ടെക്നോളജി ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ലേണിങ് ഡിസൈൻ എന്ന വിഷയത്തിൽ ദേശീയ ശില്പശാല. 9.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞവും പ്രതിഷ്ഠാദിന താലപ്പൊലി ഉത്സവവും. കൂട്ടുമൃത്യുഞ്ജയഹോമം. 10.30 കോഴിക്കോട് ഇംഹാൻസ്: ആറാം ഇന്റർനാഷണൽ ട്രെയിനിങ് കോൺഫറൻസ് ഓൺ ബ്രീഫ് സൈക്കോതെറാപ്പീസിന്റ ഭാഗമായുള്ള പ്രീ കോൺഫറൻസ്. 2.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് സ്കൂൾ: സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ അലംനി അസോസിയേഷന്റെ ബൈ സെന്റിനറി ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 2.30 ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00

Jan 19, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

എടച്ചേരി കമ്യൂണിറ്റി ഹാൾ: കുയിമ്പിൽ സോമന്റെ കവിതാസമാഹാരം പ്രകാശനം- രമേശ് ചെന്നിത്തല- 4.00 മയ്യന്നൂർ ചാത്തൻകാവ് ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം- അന്നദാനം- 12.00, വെള്ളാട്ട്- 7.30, നേർച്ചവെള്ളാട്ട്- 10.00 ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00

Jan 19, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

എരഞ്ഞിപ്പാലം സെയ്‌ന്റ് സേവ്യേഴ്സ് കോളേജ്: ഫെഡറൽ ബാങ്ക് സ്പീക്ക് ഫോർ ഇന്ത്യ. 9.30 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള സ്റ്റേറ്റ് സർവീസ് പെൻഷനേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. പ്രതിപക്ഷനേതാവ് വി.ഡി. സതീശൻ, ടി. സിദ്ദിഖ് എം.എൽ.എ. 10.00 പ്രസ് ക്ലബ്ബ് ഹാൾ: കേരള ന്യൂസ് പേപ്പർ എംപ്ലോയീസ് ഫെഡറേഷന്റെ മുൻ സംസ്ഥാനസെക്രട്ടറിയും എ.എൻ.ഇ.എഫ്. പ്രവർത്തകസമിതി അംഗവുമായിരുന്ന കെ. ചന്ദ്രന്റെ അനുസ്മരണവും ഫോട്ടോ അനാച്ഛാദനവും. 10.00 ഗാന്ധിപാർക്ക്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി-ഹോർട്ടികൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന കാലിക്കറ്റ് ഫ്ലവർ ഷോയുടെ ഭാഗമായുള്ള വാഹന വിളംബര ജാഥ. 5.00 ഹോട്ടൽ അളകാപുരി: 1972-ൽ കേരള ഫയർഫോഴ്സിൽ പ്രവേശിച്ച അഗ്നിരക്ഷാ സേനാംഗങ്ങളുടെ വാർഷികാഘോഷവും കുടുംബസംഗമവും. 11.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് സ്കൂൾ: സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ അലംനി അസോസിയേഷന്റെ ബൈസെന്റിനറി ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 2.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ ചുങ്കം തായാട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹ യജ്ഞം. 6.30 ടൗൺ ഹാൾ: ‘യമുനേ നീ ഒഴുകൂ’ ഗാനമേള 6.00 മുതലക്കുളം മൈതാനം: കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന ചിദാനന്ദപുരി സ്വാമികളുടെ ധർമപ്രഭാഷണം. 6.00 വെസ്റ്റ്‌ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. ഭക്തിഗാനമേള. 7.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞം. അന്നപൂർണേശ്വരീ പൂജ. 5.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: നവീകരണ കലശം, ധ്വജപ്രതിഷ്ഠ കൊടിയേറ്റ മഹോത്സവം. 6.00 അത്താണിക്കൽ നാരങ്ങാളി കുറുംബക്ഷേത്രം: അത്താണിക്കൽ നാരങ്ങാളി കുറുംബ ഭഗവതി ക്ഷേത്ര പുനരുദ്ധാരണ ആരംഭത്തിന്റെ ഭാഗമായുള്ള കുറ്റിയടിക്കൽ. 10.20 കാലിക്കറ്റ് ബുക്ക് ക്ലബ്ബ്: പുസ്തക ചർച്ച. അശോകൻ മറയൂർ രചിച്ച പച്ചവ്ട്. 5.00 കോഴിക്കോട് ഇംഹാൻസ്: ആറാം ഇൻറർനാഷണൽ ട്രെയിനിങ് കോൺഫറൻസ് ഓൺ ബ്രീഫ് സൈക്കോതെറാപ്പീസിന്റെ ഭാഗമായുള്ള പ്രീ കോൺഫറൻസ്.2.00.

Jan 18, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

എരഞ്ഞിപ്പാലം സെയ്‌ന്റ് സേവ്യേഴ്സ് കോളേജ്: ഫെഡറൽ ബാങ്ക് സ്പീക്ക് ഫോർ ഇന്ത്യ. 9.30 നളന്ദ ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള സ്റ്റേറ്റ് സർവീസ് പെൻഷനേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. പ്രതിപക്ഷനേതാവ് വി.ഡി. സതീശൻ, ടി. സിദ്ദിഖ് എം.എൽ.എ. 10.00 പ്രസ് ക്ലബ്ബ് ഹാൾ: കേരള ന്യൂസ് പേപ്പർ എംപ്ലോയീസ് ഫെഡറേഷന്റെ മുൻ സംസ്ഥാനസെക്രട്ടറിയും എ.എൻ.ഇ.എഫ്. പ്രവർത്തകസമിതി അംഗവുമായിരുന്ന കെ. ചന്ദ്രന്റെ അനുസ്മരണവും ഫോട്ടോ അനാച്ഛാദനവും. 10.00 ഗാന്ധിപാർക്ക്: കാലിക്കറ്റ് അഗ്രി-ഹോർട്ടികൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന കാലിക്കറ്റ് ഫ്ലവർ ഷോയുടെ ഭാഗമായുള്ള വാഹന വിളംബര ജാഥ. 5.00 ഹോട്ടൽ അളകാപുരി: 1972-ൽ കേരള ഫയർഫോഴ്സിൽ പ്രവേശിച്ച അഗ്നിരക്ഷാ സേനാംഗങ്ങളുടെ വാർഷികാഘോഷവും കുടുംബസംഗമവും. 11.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് സ്കൂൾ: സെയ്ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ അലംനി അസോസിയേഷന്റെ ബൈസെന്റിനറി ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 2.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ ചുങ്കം തായാട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹ യജ്ഞം. 6.30 ടൗൺ ഹാൾ: ‘യമുനേ നീ ഒഴുകൂ’ ഗാനമേള 6.00 മുതലക്കുളം മൈതാനം: കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന ചിദാനന്ദപുരി സ്വാമികളുടെ ധർമപ്രഭാഷണം. 6.00 വെസ്റ്റ്‌ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം. ഭക്തിഗാനമേള. 7.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞം. അന്നപൂർണേശ്വരീ പൂജ. 5.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: നവീകരണ കലശം, ധ്വജപ്രതിഷ്ഠ കൊടിയേറ്റ മഹോത്സവം. 6.00 അത്താണിക്കൽ നാരങ്ങാളി കുറുംബക്ഷേത്രം: അത്താണിക്കൽ നാരങ്ങാളി കുറുംബ ഭഗവതി ക്ഷേത്ര പുനരുദ്ധാരണ ആരംഭത്തിന്റെ ഭാഗമായുള്ള കുറ്റിയടിക്കൽ. 10.20 കാലിക്കറ്റ് ബുക്ക് ക്ലബ്ബ്: പുസ്തക ചർച്ച. അശോകൻ മറയൂർ രചിച്ച പച്ചവ്ട്. 5.00 കോഴിക്കോട് ഇംഹാൻസ്: ആറാം ഇൻറർനാഷണൽ ട്രെയിനിങ് കോൺഫറൻസ് ഓൺ ബ്രീഫ് സൈക്കോതെറാപ്പീസിന്റെ ഭാഗമായുള്ള പ്രീ കോൺഫറൻസ്.2.00.

Jan 18, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മയ്യന്നൂർ ചാത്തൻകാവ് ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം- ശ്രുതിതാളം- 6.30, കോമഡി സ്കിറ്റ്- 7.30, നാടകം- ബാലരമ 8.00, മടപ്പള്ളി എടക്കണ്ടിക്കുന്ന് കുന്നോത്ത് മടപ്പുര മുത്തപ്പൻ ക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിനം- നടപ്പന്തൽ സമർപ്പണം- 10.30, വിശേഷാൽ പയംകുറ്റി, പഞ്ചാരിമേളം- 6.00 പുതുപ്പണം നല്ലാടത്ത് പരദേവതാ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിനമഹോത്സവം, വിശേഷാൽ പൂജകൾ, സാംസ്കാരികസദസ്സ്- വൈകീട്ട് 5.30, നാടകം- 8.30.

Jan 18, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കൂടത്തായ് സെയ്ന്റ് മേരീസ് എച്ച്.എസ്.എസ്: പ്ലാറ്റിനം ജൂബിലിയുടെഭാഗമായി നിർമ്മിച്ച പ്രൈമറിവിഭാഗം കെട്ടിടസമുച്ചയത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം: സ്പീക്കർ എ.എൻ. ഷംസീർ. 12.30.

Jan 17, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കൊല്ലം അനന്തപുരം മഹാവിഷ്ണു ക്ഷേത്രം: ആറാട്ട് ഉത്സവം ഇരട്ടത്തായമ്പക കലാമണ്ഡലം ശിവദാസ്, കലാമണ്ഡലം ഹരിഘോഷ് 6.00

Jan 17, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കണ്ണമ്പത്തുകര എടക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഇളനീർവരവ് വൈകീട്ട് .4.30, താലപ്പൊലി .6.00, കലാപരിപാടികൾ .9.00 മയ്യന്നൂർ ചാത്തൻകാവ് ക്ഷേത്രം: സോപാനദീപം വൈകീട്ട് .6.30, കലാപരിപാടികൾ .7.00 മുത്തപ്പൻ പയംകുറ്റിമല: തിരുവപ്പന രാവിലെ അഞ്ചുമുതൽ ഒമ്പതുവരെ പേരോട് പട്ടാര പരദേവതാക്ഷേത്രം: പ്രതിഷ്ഠാദിനം-വിശേഷാൽ പൂജകൾ- തന്ത്രി ഏറാഞ്ചേരി ഇല്ലം നാരായണൻ നമ്പൂതിരി- രാവിലെ ഒമ്പതുമുതൽ

Jan 17, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

അളകാപുരി ഓഡിറ്റോറിയം: ലീഡർ കെ. കരുണാകരൻ സ്റ്റഡി സെന്ററിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന കെ .കരുണാകരൻ അനുസ്മരണ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. കെ. മുരളീധരൻ എം.പി. 10.00. സി.ഡി. ടവർ: മുജാഹിദ് സെന്ററിൽ ഇസ്‌ലാഹീ പ്രഭാഷണം. ഉദ്ഘാടനം അൻസാർ നന്മണ്ട. 7.00 വെള്ളിമാട്കുന്ന് ഗവ. പ്രസ് പരിസരം: കേരള ഗവ. പ്രസസ് വർക്കേഴ്‌സ് കോൺഗ്രസ് (ഐ.എൻ.ടി.യു.സി.) മേഖലാ കൺവെൻഷനും. ഉദ്ഘാടനം ടി.സിദ്ദിഖ്. എം.എൽ.എ. 10.30 ജി.ടി.ടി.ഐ. നടക്കാവ്: കലോത്സവത്തിന് മികച്ച പ്രവർത്തനം കാഴ്ചവച്ചവർക്ക് അനുമോദനവും സ്കൂളുകൾക്കുള്ള തണ്ണീർകൂജ കൈമാറ്റൽ ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 5.00 രാമനാട്ടുകര കെ. ഹിൽസ്: നൈറ്റ് മാർക്കറ്റ്. പൂർവ വിദ്യാർഥികളുടെ കൂട്ടായ്മയായ ഫാറൂഖബാദ് 90. സംഗീത പരിപാടി. ജനനായകരുടെ കാമ്പസ് ഓർമകൾ. 4.00 അഴിഞ്ഞിലം തളി മഹാവിഷ്ണുക്ഷേത്രം: ഉത്സവാഘോഷം 2023.ആധ്യാത്മിക പ്രഭാഷണം ഡോ. പീയൂഷ്‌ നമ്പൂതിരി 11.00. തിരുവാതിരക്കളി 6.30.

Jan 17, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

അളകാപുരി ഓഡിറ്റോറിയം: ലീഡർ കെ. കരുണാകരൻ സ്റ്റഡി സെന്ററിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന കെ .കരുണാകരൻ അനുസ്മരണ സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം. കെ. മുരളീധരൻ എം.പി. 10.00. സി.ഡി. ടവർ: മുജാഹിദ് സെന്ററിൽ ഇസ്‌ലാഹീ പ്രഭാഷണം. ഉദ്ഘാടനം അൻസാർ നന്മണ്ട. 7.00 വെള്ളിമാട്കുന്ന് ഗവ. പ്രസ് പരിസരം: കേരള ഗവ. പ്രസസ് വർക്കേഴ്‌സ് കോൺഗ്രസ് (ഐ.എൻ.ടി.യു.സി.) മേഖലാ കൺവെൻഷനും. ഉദ്ഘാടനം ടി.സിദ്ദിഖ്. എം.എൽ.എ. 10.30 ജി.ടി.ടി.ഐ. നടക്കാവ്: കലോത്സവത്തിന് മികച്ച പ്രവർത്തനം കാഴ്ചവച്ചവർക്ക് അനുമോദനവും സ്കൂളുകൾക്കുള്ള തണ്ണീർകൂജ കൈമാറ്റൽ ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 5.00 രാമനാട്ടുകര കെ. ഹിൽസ്: നൈറ്റ് മാർക്കറ്റ്. പൂർവ വിദ്യാർഥികളുടെ കൂട്ടായ്മയായ ഫാറൂഖബാദ് 90. സംഗീത പരിപാടി. ജനനായകരുടെ കാമ്പസ് ഓർമകൾ. 4.00 അഴിഞ്ഞിലം തളി മഹാവിഷ്ണുക്ഷേത്രം: ഉത്സവാഘോഷം 2023. ആധ്യാത്മിക പ്രഭാഷണം ഡോ. പീയൂഷ്‌ നമ്പൂതിരി 11.00. തിരുവാതിരക്കളി 6.30.

Jan 17, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പ്രോവിഡൻസ് കോളേജ്: മാതൃഭൂമിയുടെ ‘ക ലിറ്ററേച്ചർ’ ഫെസ്റ്റിവലിന്റെ മുന്നോടിയായി നടത്തുന്ന പ്രഭാഷണ പരമ്പര. പ്രഭാഷണം ജ്യോതി വിജയകുമാർ, വിഷയം ‘പെൺജീവിതങ്ങൾ തെളിേയണ്ട വഴികൾ’. 2.15 പെരുമണ്ണ: രാജീവ് ഗാന്ധി കൾച്ചറൽ സെൻറർ നിർമിച്ചുനൽകിയ വീടിന്റെ താക്കോൽദാനം. പ്രതിപക്ഷനേതാവ്. വി.ഡി. സതീശൻ. 12.00 മലബാർ ചേംബർ ഹാൾ: ജാഫർ സാദിക്ക് എഴുതിയ പുസ്തകത്തിന്റെ പ്രകാശനം- പ്രതിപക്ഷ നേതാവ്. വി.‍ഡി. സതീശൻ 3.00 പന്നിയങ്കര ദുർഗാ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: നവീകരണ കലശം, ധ്വജ പ്രതിഷ്ഠ കൊടിയേറ്റ ഉത്സവം. 6.30 ടൗൺ ഹാൾ: പ്രേംനസീർ സാംസ്കാരിക സമിതി നടത്തുന്ന ‘ഓർമദിനം’. ഉദ്ഘാടനം ചലച്ചിത്രനടൻ പ്രേംകുമാർ. 5.00 സെയ്‌ന്റ് ജോസഫ്സ് ബോയ്സ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: അലംനി അസോസിയേഷൻ നടത്തുന്ന ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. ഉദ്ഘാടനം കമാൽ വരദൂർ. 2.30 സ്പോർട്സ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: ജനതാദൾ (എസ്) ജില്ലാ കൺവെൻഷൻ. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി കെ. കൃഷ്ണൻകുട്ടി. 10.30 കെ.പി. കേശവമേനോൻ ഹാൾ: സി.െഎ.െഎ.ടി. നടത്തുന്ന എക്‌സ്പോ. 2.00 അളകാപുരി: ട്രോമാ കെയർ രജതജൂബിലിയുടെ ഭാഗമായി സംഘാടകസമിതി രൂപവത്‌കരണം. 5.30 മാളിക്കടവ് ഗവ. വനിതാ െഎ.ടി.െഎ. : ‘സ്മാർട്ട് എനർജി പ്രോഗ്രാം’ (എസ്.ഇ.പി.). ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി കെ. കൃഷ്ണൻകുട്ടി. 9.30 ബീച്ച്: മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ നടത്തുന്ന ദേശീയ സാന്ത്വന പരിചരണ ദിനാചരണം . ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 4.00 മുതലക്കുളം മൈതാനം: കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമം സ്വാമി ചിദാനന്ദപുരി നടത്തുന്ന ധർമപ്രഭാഷണം. 6.00 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി മോഹൻ പിഷാരടി നടത്തുന്ന പ്രഭാഷണം ‘ക്ഷേത്ര ആചാരങ്ങൾ’. 7.00 ചേളന്നൂർ ഇരട്ടപ്പനച്ചി പരദേവതാ ക്ഷേത്രം: കളംപാട്ടുത്സവവും തേങ്ങയേറും. പുലർച്ചെ 5.00 മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞവും പ്രതിഷ്ഠാദിന താലപ്പൊലി ഉത്സവവും. 6.00 കുന്ദമംഗലം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പരിസരം: ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഷോപ്പിങ് കോംപ്ലക്സ് ഉദ്ഘാടനം. പ്രതിപക്ഷനേതാവ് വി.ഡി. സതീശൻ. 11.00

Jan 16, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

താമരശ്ശേരി മേരിമാതാ കത്തീഡ്രൽ: പരിശുദ്ധ കന്യകാമറിയത്തിന്റെയും വിശുദ്ധ അൽഫോൻസാമ്മയുടെയും വിശുദ്ധ സെബസ്ത്യാനോസിന്റെയും തിരുനാളിന്റെ ഭാഗമായി വചനസന്ദേശം: ബിഷപ്പ് മാർ റെമീജിയോസ് ഇഞ്ചനാനിയിൽ 10.30. ഈങ്ങാപ്പുഴ സെയ്ന്റ് വിൻസെന്റ് പള്ളി: വിശുദ്ധ വിൻസെന്റ് ഡി പോളിന്റെയും വിശുദ്ധ സെബസ്ത്യാനോസിന്റെയും തിരുനാൾ മഹോത്സവം. തിരുനാൾ കുർബാന-ഫാ. ബോബിൻ മാതാംകുന്നേൽ. 10.30

Jan 15, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ബീച്ച്: കേരള ലിറ്ററേച്ചർ ഫെസ്റ്റ്. വി.ടി. ബൽറാം, കമൽഹാസൻ, കെ.ആർ. മീര, കെ. സച്ചിദാനന്ദൻ, ജോൺ ബ്രിട്ടാസ്, പി. രാജീവ്, കെ.എസ്. രാധാകൃഷ്ണൻ, ടി. പത്മനാഭൻ. 9.30 ടൗൺഹാൾ: പ്രേംനസീർ സാംസ്കാരികസമിതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വേർപാടിന്റെ 34 വർഷങ്ങൾ ‘ഓർമദിനം’. കരോക്കെ ഗാനാലാപന മത്സരം. 9.30 ഈസ്റ്റ്ഹിൽ വി.കെ. കൃഷ്ണമേനോൻ ആർട്ട്ഗാലറി: പത്രപ്രവർത്തക യൂണിയൻ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിരമിച്ച പത്രപ്രവർത്തകർക്ക് യാത്രയയപ്പ്. മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 11.30 കെ.പി. കേശവമേനോൻ ഹാൾ: പഴശ്ശിരാജാ ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റ് ആൻഡ് സൗഹൃദവേദിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അക്ഷരശ്ലോക സദസ്സും നവതി പിന്നിട്ട കെ. ശങ്കരനാരായണനെ ആദരിക്കലും പ്രൊഫ. വർഗീസ് മാത്യു എഴുതിയ ഭഗവദ്‌ ഗീതയുടെ കൈയെഴുത്ത് പകർപ്പ് പ്രകാശനവും. ഉദ്ഘാടനം ചീഫ് സെക്രട്ടറി വി.പി. ജോയി. 10.30 വെസ്റ്റ്ഹിൽ കടുങ്ങോഞ്ചിറ മഹാഗണപതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി പഞ്ചാരിമേളം. രാത്രി 7.00, വാദ്യമേളം. രാത്രി 8.30 കരുവിശ്ശേരി എടവങ്ങാട്ട് കളത്തിൽ വേട്ടേക്കരൻ, കാലഭൈരവൻ പരദേവതാ ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം. 4.00 എവർഗ്രീൻ ഇംഗ്ളീഷ് മീഡിയം സ്കൂൾ: വാർഷികാഘോഷവും പുതിയ കെട്ടിടത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനവും. മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 2.30 മുതലക്കുളം മൈതാനം: കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമം നടത്തുന്ന സ്വാമി ചിദാനന്ദപുരിയുടെ പ്രഭാഷണ പരമ്പര. 6.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: ദേശസേവാസംഘം സുവർണജൂബിലി ആഘോഷവും കരസേനാ ദിനാചരണവും. 10.00 ഹോട്ടൽ വുഡീസ് ബ്ളൈഷർ: കേരള ഗവ. ഒപ്റ്റോമെട്രിസ്റ്റ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം ടി.പി. രാമകൃഷ്ണൻ എം.എൽ.എ. മുഖ്യാതിഥി മന്ത്രി ജി.ആർ. അനിൽ. 9.30 ഐ.എം.എ. ഹാൾ: കേരള പ്രൈവറ്റ് ഹോസ്പിറ്റൽസ് അസോസിയേഷൻ നടത്തുന്ന എകദിന സെമിനാർ. വിഷയം ‘സുരക്ഷിത ആശുപത്രികൾ സമൂഹത്തിന്റെ ആവശ്യം’. ഉദ്ഘാടനം തോട്ടത്തിൽ രവീന്ദ്രൻ എം.എൽ.എ. 10.00 ഇരുവള്ളൂർ കണ്ടംവെള്ളി ശ്രീകൃഷ്ണക്ഷേത്രം: നവീകരണ കലശം, ബ്രോഷർ പ്രകാശനം, കലശം ധനശേഖരണം. 5.00 ഹൽവ ബസാർ: കുറ്റിച്ചിറ മിശ്‌കാൽ റെസിഡന്റ്‌സ്‌ ആൻഡ് വെൽഫെയർ അസോസിയേഷൻ (മിർവ) വാർഷികത്തിന്റെ ഭാഗമായി ജനകീയ ശുചീകരണം. 7.00 മീഞ്ചന്ത ഒ.ബി. റോഡ്: കെയർ മാത്തോട്ടം ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റിന്റെ ഡയാലിസിസ് സെന്റർ ശിലാസ്ഥാപനം. 4.30 തളിക്ഷേത്രം: ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം. 6.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ‘ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം’ -ധാര ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 ചേളന്നൂർ ഇരട്ടപ്പനച്ചി പരദേവതാക്ഷേത്രം: കളംപാട്ടുത്സവത്തിന്റെയും തേങ്ങയേറിന്റെയും ഭാഗമായി സമൂഹ സർവൈശ്വര്യ പൂജ. 9.00, ഭജന 12.00, ഗുരുതി. 5.00, ഭഗവതി സേവ. 6.00. ശ്രീകലാലയം അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഭജൻസ്-രുദ്രവീണ 7.00, കാദംബരി കലാക്ഷേത്രയുടെ നാടകം ‘യക്ഷനാരി’. 9.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞവും പ്രതിഷ്ഠാദിന താലപ്പൊലി ഉത്സവവും ഗണപതിഹവനവും. 6.00 ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ഈസ്റ്റ്ഹിൽ ആർട്ട് ഗാലറി: പ്രസ് ക്ളബ്ബ് സർഗോത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി വിവിധ കലാമത്സരങ്ങൾ. 9.00 വൈ.എം.സി.എ. ഹാൾ: നിസാൻസ് ടാൻസ് കമ്പനി വാർഷികാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി ‘ഓൺ സ്റ്റപ്പ്‌’ ഓൾ കേരള ഏകാംഗ നൃത്തമത്സരം. 9.00 കാശ്യപാശ്രമം: കാശ്യപ സെന്റർ ഫോർ വേദിക് സ്റ്റഡീസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ‘ഇമ്പം’ വേദപഠനം. 7.30 തിരുവണ്ണൂർ എം.സി.ആർ. ഹാൾ: കേരള സ്റ്റേറ്റ് പെൻഷനേഴ്സ് യൂണിയൻ പന്നിയങ്കര ഏരിയ വാർഷിക സമ്മേളനം. 10.00 എരഞ്ഞിക്കൽ പി.വി.എസ്. എച്ച്.എസ്.എസ്.: വോയ്സ് ടാലന്റ് സെർച്ച് എക്സാമിനേഷൻ. 2.00 പട്ടുതെരുവ്: പൊന്മാണിച്ചിന്റകം കുടുംബ സംഗമം നടത്തുന്ന എക്സ്പോ. 10.00 മൊയ്തീൻപള്ളി റോഡ് ശാന്തഭവൻ ടൂറിസ്റ്റ് ഹോം: അഖില കേരള പട്ടികജാതി-പട്ടികവർഗ സമാജം. 9.30 കോട്ടപ്പറമ്പ്: സേവാഭാരതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ആശുപത്രി ശുചീകരിക്കുന്നു. 7.30 അഴിഞ്ഞിലം തളി മഹാവിഷ്ണു ക്ഷേത്രം: ഉത്സവാഘോഷം 2023. ആധ്യാത്മിക പ്രഭാഷണം എ.കെ.ബി. നായർ 11.00, കൊടിയേറ്റം: 7.15

Jan 15, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

പയംകുറ്റിമല വിനോദസഞ്ചാരകേന്ദ്രം: ടൂറിസം വികസനസമിതി നടത്തുന്ന സാംസ്കാരികപരിപാടി-ഉദ്ഘാടനം വനംമന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ-മുഖ്യാതിഥി കളക്ടർ എൻ. തേജ് ലോഹിത്‌ റെഡ്ഡി-വൈകീട്ട് 5.00 കണ്ണമ്പത്തുകര എടക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം:- പൊങ്കാല രാവിലെ 9.00-അന്നദാനം 12.00, ദീപാരാധന 6.00 വടകര മുനിസിപ്പൽ ടൗൺഹാൾ: സൈമാക്ക് ഫെസ്റ്റ്-ഉദ്ഘാടനം മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ-രാവിലെ 9.30 വടകര കൊപ്രഭവൻ: കേരള കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് എംപ്ലോയിസ് സെന്റർ ജില്ലാ നേതൃസംഗമം- ഉദ്ഘാടനം മനയത്ത് ചന്ദ്രൻ-രാവിലെ 10.00 മംഗലാട് നരസിംഹമൂർത്തിക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം-സപ്താഹപാരായണം രാവിലെ 6.00, അന്നദാനം ഉച്ചയ്ക്ക് 1.00 മുത്തപ്പൻ പയംകുറ്റിമല: തിരുവപ്പന മഹോത്സവം ദീപാരാധന (വൈകീട്ട് 6.15), ഗുരുസി (രാത്രി 10.00) മയ്യന്നൂർ ചാത്തൻകാവ് ക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം-കലവറ സമർപ്പണം രാവിലെ 9.00, വിളംബരഘോഷയാത്ര വൈകീട്ട് 4.00 വില്യാപ്പള്ളി ടൗൺ: വില്യാപ്പള്ളി ബ്ലോക്ക് കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റിയുടെ പൗരവിചാരണ പ്രചാരണ വാഹനയാത്ര-ഉദ്ഘാടനം: കെ. മുരളീധരൻ എം.പി.-വൈകീട്ട്‌ 5.00 മണി ആക്ലോത്ത് നട പാലത്തിന് സമീപം: ഗ്രന്ഥശാലാ സംഘം മുൻ ജില്ലാ പ്രസിഡൻറ് എടയത്ത് കൃഷ്ണൻ അനുസ്മരണം-ഉദ്ഘാടനം: എൽ.ജെ.ഡി. സംസ്ഥാന ജനറൽ സെക്രട്ടറി വി. കുഞ്ഞാലി വൈകുന്നേരം 4.00 പഴങ്കാവ്: സി.പി.ഐ. വടകര ലോക്കൽകമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന അനുമോദനവും ഉപഹാരസമർപ്പണവും-ഉദ്ഘാടനം ടി.കെ. രാമകൃഷ്ണൻ-വൈകുന്നേരം 4.00 മുതുവന: ലോക് താന്ത്രിക് മഹിളാജനത മണിയൂർ പഞ്ചായത്ത് പ്രവർത്തകയോഗം ഉദ്ഘാടനം സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഒ.പി. ഷീജ വൈകുന്നേരം 3.00

Jan 15, 2023


ഭഗവദ്‌ഗീത പകർത്തിയെഴുതി കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ

കോഴിക്കോട്: ഭഗവദ്‌ഗീത പൂർണമായി പകർത്തിയെഴുതി കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ. എരഞ്ഞിപ്പാലം സെയ്‌ന്റ് സേവ്യേഴ്‌സ് കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ പ്രൊഫ. വർഗീസ് മാത്യുവാണ് അർജുനവിഷാദയോഗംമുതൽ മോക്ഷ സന്ന്യാസയോഗംവരെ 18 അധ്യായങ്ങൾ 350 പേജുകളിലായി സ്വന്തംകൈയക്ഷരത്തിൽ എഴുതിത്തയ്യാറാക്കിയത്. ദേശീയ കൈയെഴുത്ത് ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് ഇതു പ്രകാശനം ചെയ്യും.700 സംസ്കൃത ശ്ലോകങ്ങളും അതിന്റെ മലയാളപരിഭാഷയും 25 ദിവസങ്ങൾകൊണ്ടാണ് പകർത്തിയത്. ചെറുപ്പംമുതൽ ഭഗവദ്ഗീത പഠിക്കണമെന്ന ആഗ്രഹം പ്രൊഫ. വർഗീസിനുണ്ടായിരുന്നു. പ്രധാന ക്ഷേത്രങ്ങളുള്ള ആലപ്പുഴ ആറന്മുള കിടങ്ങന്നൂർ ഗ്രാമത്തിലാണ് ജനനം. കീർത്തനങ്ങൾ കേട്ടുവളർന്ന ബാല്യം. ചിദംബരത്ത് യോഗ പഠിക്കാൻപോയപ്പോഴാണ് ഗീതയിലേക്ക് മനസ്സുതുറന്നത്. അങ്ങനെ ഗീത പഠിച്ചു. പല വ്യാഖ്യാനങ്ങളും സ്വന്തമാക്കി.സകലമേഖലയിലും വർഗീയത വിളമ്പുന്ന സമകാലീന കേരളത്തിൽ ഗീതാതത്ത്വങ്ങൾക്ക് പ്രസക്തിയേറെയാണെന്ന് പ്രൊഫസർ കരുതുന്നു. എല്ലാ മതത്തിൽപ്പെട്ടവരും ഇതരമതങ്ങളെ തികഞ്ഞ ആദരവോടെ കാണണം. രാഷ്ട്രപിതാവ് തന്റെ അമ്മയെന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ച ഗീത അധർമത്തെ ധർമംകൊണ്ട് ജയിക്കാൻ പഠിപ്പിക്കുന്നു. പ്രപഞ്ചത്തിലെ എല്ലാ ജീവജാലങ്ങൾക്കും തുല്യപരിഗണന നൽകണമെന്നും വിദ്യകൊണ്ടും വിനയംകൊണ്ടും ആ സമത്വദർശനത്തിലെത്തണമെന്നും അഞ്ചാം അധ്യയത്തിലെ 18-ാം ശ്ലോകം ഉദ്ധരിച്ച് വർഗീസ് മാത്യു പറയുന്നു.പുലർച്ചെ മൂന്നുമണിക്ക് എഴുന്നേറ്റ് എഴുത്തുതുടങ്ങും. തന്റെ പരിശ്രമംമൂലം കോളേജിലെ കാര്യങ്ങൾക്ക് മുടക്കമൊന്നും വരരുതെന്ന് പ്രൊഫസർക്ക് നിർബന്ധമുണ്ട്. ഗീത പകർത്തുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ സസ്യഭക്ഷണമേ കഴിക്കൂ. രണ്ടുദിവസം തിരുവില്വാമല ക്ഷേത്രത്തിലെ പാറപ്പുറത്തിരുന്നായിരുന്നു എഴുത്ത്. ഒരുതെറ്റുപോലും വരരുതെന്ന് നിർബന്ധം. എഴുതിയത് പലവട്ടം വായിച്ച് തെറ്റില്ലെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തും.1987-ൽ കോഴിക്കോട്ടെത്തിയ പ്രൊഫസർ ചാത്തമംഗലം കട്ടാങ്ങലിലാണ് താമസം. മലബാർ ക്രിസ്ത്യൻകോളേജിൽനിന്ന് വിരമിച്ച ഫിസിക്സ് അധ്യാപകനാണ്. ഭാര്യ ഡോ. മേരി വർഗീസ്

Jan 15, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഹോട്ടൽ വുഡ്ഡീസ് ബ്ലൈഷർ: കേരള ഗവ.ഒപ്‌റ്റോമെട്രിസ്റ്റ്‌സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാനക്കമ്മിറ്റി യോഗം. 3.00 ബീച്ച് കേരള ലിറ്ററേച്ചർ ഫെസ്റ്റിവെൽ: അടൽബിഹാരി വാജ്‌പേയി രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ, പ്രധാനമന്ത്രി. സാഗരിക ഘോഷ് -ഡോ. മീന ടി. പിള്ള. 12.00, ഇന്ദ്രപ്രസ്ഥത്തിലെ രാഷ്ട്രീയ സഞ്ചാരി. കെ.പി.ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ-എ. പ്രദീപ് കുമാർ. 5.30, എങ്ങനെ ഇന്ത്യ സ്വാതന്ത്ര്യം നേടിയെന്നതിന്റെ മറ്റൊരുവശം. സഞ്ജീവ് സന്യാൽ-അനിത പ്രതാപ്. 5.00 മുതലക്കുളം മൈതാനം: ചിദാനന്ദപുരി സ്വാമിയുടെ പ്രഭാഷണം. 6.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട്‌ ഗാലറി: ചിത്രപ്രദർശനം. ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 അളകാപുരി: പി.ജി. രവീന്ദ്രന്റെ ജനാധിപത്യം റെഡ് അലർട്ടിൽ പുസ്തകപ്രകാശനം. പി.ആർ. നാഥൻ. 2.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ്‌ ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സൗജന്യ തയ്യൽ പരിശീലനം. 3.00 ചാലപ്പുറം പരിഷത്ത് ഭവൻ: ആദ്യകാല പരിഷത്ത് പ്രവർത്തകരും ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളും ഒത്തുചേരുന്നു. ഉദ്ഘാടനം. പരിഷത്ത് മുൻ സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ ആർ. രാധാകൃഷ്ണൻ. 10.00 കുന്ദമംഗലം ഇന്റർനാഷണൽ ഇസ്‌ലാമിക് യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി ഓഫ് പ്രൊഫറ്റിക് മെഡിസിന്റെ നവ എഴുത്തുകാർക്കായി ശില്പശാല. 2.00 അളകാപുരി: വൈക്കം മുഹമ്മദ് ബഷീർ അനുസ്മരണ വേദിയുടെ ബഷീർ പുരസ്കാരങ്ങളുടെ വിതരണം. ഉദ്ഘാടനം. എം.പി. അബ്ദുസ്സമ്മദ് സമദാനി. എം.പി. 5.00 ടൗൺഹാൾ: കാലിക്കറ്റ് മെലഡീസിന്റെ വാർഷികാഘോഷം. 6.00 തൊണ്ടയാട് ചിന്മയവിദ്യാലയം: ലഹരിക്കെതിരേ യുവത്വം. മാരത്തൺ. 6.45 കെ.പി. കേശവമേനോൻഹാൾ: മുസ്‌ലിം എംപ്ലോയീസ് കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷൻ (മെക്ക) സംസ്ഥാനതല കാമ്പയിൻ. ഉദ്ഘാടനം ഇ.ടി. മുഹമ്മദ് ബഷീർ.എം.പി. 10.30 ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: സോഷ്യലിസ്റ്റ് നേതാവായിരുന്ന ശിവരാമഭാരതിയുടെ ജന്മശതാബ്ദി ആഘോഷം. ഉദ്ഘാടനം. മുൻ എം.പി. കിരൺമയി നന്ദ. 10.00 പുതിയപാലം തളി റോഡ്: അഡ്രിനോ ഏവിയേറ്റേഴ്‌സ് വിൻഡോ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ ഉദ്ഘാടനം. 11.30 എൻ.ഐ.ടി. ഭാസ്കര ഓഡിറ്റോറിയം: എൻ.ഐ.ടി.സി. പെൻഷനേഴ്‌സ് ഫോറം വാർഷിക പൊതുയോഗം. ഉദ്ഘാടനം. എൻ.ഐ.ടി.സി. ഡയറക്ടർ ഡോ. പ്രസാദ് കൃഷ്ണ. 10.00 സൈനികക്ഷേമ ഓഫീസ് ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള ഗവ.ഡ്രൈവേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാസമ്മേളനം. 9.00 നൈനാംവളപ്പ് കോതി മിനി സ്റ്റേഡിയം: ടെഫ തെക്കേപ്പുറം സെവൻസ് ഫുട്‌ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 7.00 ചേളന്നൂർ ഇരട്ടപ്പനച്ചി പരദേവതാക്ഷേത്രം: സഹസ്രനാമ പാരായണം. 8.00 തളി മഹാക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം. 5.00 ചേവായൂർ കൊള്ളങ്ങോട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം:മകരവിളക്കുത്സവം 5.30 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ശിവപുരാണ ഏകാദശ യജ്ഞം. 5.30 തളി വേട്ടക്കൊരുമകൻ ക്ഷേത്രം. കളമെഴുത്ത് പാട്ടുത്സവം. 5.00 സ്കൂൾ ഹാൾ: അൽ-ഫാറൂഖ് റെസിഡൻഷ്യൽ സീനിയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ഫാറൂഖ് കോളേജ് 32-ാം വാർഷികദിനാഘോഷം ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 4.30. പയമ്പ്ര ഐ.ഐ.യു.പി.എം. കാമ്പസ്: കുന്ദമംഗലം ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഇന്റർനാഷണൽ ഇസ്‌ലാമിക് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഓഫ് പ്രൊഫറ്റിക് മെഡിസിൻ നവ എഴുത്തുകാർക്കായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ശില്പശാല. 2.00 കാലിക്കറ്റ് ചേംബർ ഓഫ് കൊമേഴ്‌സ് ഹാൾ: ബി.ഒ.സി. ഗ്ലോബൽ അസോസിയേഷൻ അംഗത്വവിതരണവും സെമിനാറും. 3.00 സിറ്റി സെയ്‌ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ദേവാലയം: ഉണ്ണീശോ തിരുനാളും ബൈബിൾ കൺവെൻഷനും.കൊടിയേറ്റം. ഫാ. റെനി ഫ്രാൻസിസ് റോഡ്രിഗ്‌സ്. 5.00 മെഡിക്കൽ കോളേജ് ഗ്രൗണ്ട്: കാലിക്കറ്റ് പ്രസ് ക്ലബ്ബ് സ്പോർട്‌സ്. ക്രിക്കറ്റ്മത്സരം. 7.30

Jan 14, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഈങ്ങാപ്പുഴ സെയ്ന്റ് ജോർജ് മലങ്കര സുറിയാനി കത്തോലിക്കാ പള്ളി: മലങ്കര സുറിയാനി കത്തോലിക്കാ സഭയുടെ ബത്തേരി രൂപതയ്ക്ക് കീഴിൽ ജില്ലയിലെ പത്ത് പള്ളികൾ ചേർന്ന് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന രണ്ടാമത് കോഴിക്കോട് മേഖല ബൈബിൾ കൺവെൻഷൻ. വചനപ്രഘോഷണം വൈകീട്ട് 6.15, സമാപന ആശീർവാദം 9.00. താമരശ്ശേരി മേരി മാതാ കത്തീഡ്രൽ: പരിശുദ്ധ കന്യാമറിയത്തിന്റെയും വിശുദ്ധ അൽഫോൻസാമ്മയുടെയും വിശുദ്ധ സെബസ്ത്യാനോസിന്റെയും സംയുക്ത തിരുനാൾ ആഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി വചന സന്ദേശം മോൺ. ജോർജ് ചേലയ്ക്കൽ 5.00, പ്രദക്ഷിണം 7.00. ഈങ്ങാപ്പുഴ സെയ്ന്റ് വിൻസെന്റ് പള്ളി: വിശുദ്ധ വിൻസെന്റ് ഡി പോളിന്റെയും വിശുദ്ധ സെബസ്ത്യാനോസിന്റെയും തിരുനാൾ മഹോത്സവം. തിരുനാൾ കുർബാന- ഫാ. തോമസ് തേവടിയിൽ 5.30, പ്രദക്ഷിണം 6.30.

Jan 14, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഹോട്ടൽ വുഡ്ഡീസ് ബ്ലൈഷർ: കേരള ഗവ.ഒപ്‌റ്റോമെട്രിസ്റ്റ്‌സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാനക്കമ്മിറ്റി യോഗം. 3.00 ബീച്ച് കേരള ലിറ്ററേച്ചർ ഫെസ്റ്റിവെൽ: അടൽബിഹാരി വാജ്‌പേയി രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ, പ്രധാനമന്ത്രി. സാഗരിക ഘോഷ് -ഡോ. മീന ടി. പിള്ള. 12.00, ഇന്ദ്രപ്രസ്ഥത്തിലെ രാഷ്ട്രീയ സഞ്ചാരി. കെ.പി.ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ-എ. പ്രദീപ് കുമാർ. 5.30, എങ്ങനെ ഇന്ത്യ സ്വാതന്ത്ര്യം നേടിയെന്നതിന്റെ മറ്റൊരുവശം. സഞ്ജീവ് സന്യാൽ-അനിത പ്രതാപ്. 5.00 മുതലക്കുളം മൈതാനം: ചിദാനന്ദപുരി സ്വാമിയുടെ പ്രഭാഷണം. 6.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട്‌ ഗാലറി: ചിത്രപ്രദർശനം. ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം. 11.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 അളകാപുരി: പി.ജി. രവീന്ദ്രന്റെ ജനാധിപത്യം റെഡ് അലർട്ടിൽ പുസ്തകപ്രകാശനം. പി.ആർ. നാഥൻ. 2.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ്‌ ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സൗജന്യ തയ്യൽ പരിശീലനം. 3.00 ചാലപ്പുറം പരിഷത്ത് ഭവൻ: ആദ്യകാല പരിഷത്ത് പ്രവർത്തകരും ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളും ഒത്തുചേരുന്നു. ഉദ്ഘാടനം. പരിഷത്ത് മുൻ സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ ആർ. രാധാകൃഷ്ണൻ. 10.00 കുന്ദമംഗലം ഇന്റർനാഷണൽ ഇസ്‌ലാമിക് യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി ഓഫ് പ്രൊഫറ്റിക് മെഡിസിന്റെ നവ എഴുത്തുകാർക്കായി ശില്പശാല. 2.00 അളകാപുരി: വൈക്കം മുഹമ്മദ് ബഷീർ അനുസ്മരണ വേദിയുടെ ബഷീർ പുരസ്കാരങ്ങളുടെ വിതരണം. ഉദ്ഘാടനം. എം.പി. അബ്ദുസ്സമ്മദ് സമദാനി. എം.പി. 5.00 ടൗൺഹാൾ: കാലിക്കറ്റ് മെലഡീസിന്റെ വാർഷികാഘോഷം. 6.00 തൊണ്ടയാട് ചിന്മയവിദ്യാലയം: ലഹരിക്കെതിരേ യുവത്വം. മാരത്തൺ. 6.45 കെ.പി. കേശവമേനോൻഹാൾ: മുസ്‌ലിം എംപ്ലോയീസ് കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷൻ (മെക്ക) സംസ്ഥാനതല കാമ്പയിൻ. ഉദ്ഘാടനം ഇ.ടി. മുഹമ്മദ് ബഷീർ.എം.പി. 10.30 ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം: സോഷ്യലിസ്റ്റ് നേതാവായിരുന്ന ശിവരാമഭാരതിയുടെ ജന്മശതാബ്ദി ആഘോഷം. ഉദ്ഘാടനം. മുൻ എം.പി. കിരൺമയി നന്ദ. 10.00 പുതിയപാലം തളി റോഡ്: അഡ്രിനോ ഏവിയേറ്റേഴ്‌സ് വിൻഡോ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ ഉദ്ഘാടനം. 11.30 എൻ.ഐ.ടി. ഭാസ്കര ഓഡിറ്റോറിയം: എൻ.ഐ.ടി.സി. പെൻഷനേഴ്‌സ് ഫോറം വാർഷിക പൊതുയോഗം. ഉദ്ഘാടനം. എൻ.ഐ.ടി.സി. ഡയറക്ടർ ഡോ. പ്രസാദ് കൃഷ്ണ. 10.00 സൈനികക്ഷേമ ഓഫീസ് ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള ഗവ.ഡ്രൈവേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാസമ്മേളനം. 9.00 നൈനാംവളപ്പ് കോതി മിനി സ്റ്റേഡിയം: ടെഫ തെക്കേപ്പുറം സെവൻസ് ഫുട്‌ബോൾ ടൂർണമെന്റ്. 7.00 ചേളന്നൂർ ഇരട്ടപ്പനച്ചി പരദേവതാക്ഷേത്രം: സഹസ്രനാമ പാരായണം. 8.00 തളി മഹാക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം. 5.00 ചേവായൂർ കൊള്ളങ്ങോട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം:മകരവിളക്കുത്സവം 5.30 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ശിവപുരാണ ഏകാദശ യജ്ഞം. 5.30 തളി വേട്ടക്കൊരുമകൻ ക്ഷേത്രം. കളമെഴുത്ത് പാട്ടുത്സവം. 5.00 സ്കൂൾ ഹാൾ: അൽ-ഫാറൂഖ് റെസിഡൻഷ്യൽ സീനിയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ഫാറൂഖ് കോളേജ് 32-ാം വാർഷികദിനാഘോഷം ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 4.30. പയമ്പ്ര ഐ.ഐ.യു.പി.എം. കാമ്പസ്: കുന്ദമംഗലം ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഇന്റർനാഷണൽ ഇസ്‌ലാമിക് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഓഫ് പ്രൊഫറ്റിക് മെഡിസിൻ നവ എഴുത്തുകാർക്കായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ശില്പശാല. 2.00 കാലിക്കറ്റ് ചേംബർ ഓഫ് കൊമേഴ്‌സ് ഹാൾ: ബി.ഒ.സി. ഗ്ലോബൽ അസോസിയേഷൻ അംഗത്വവിതരണവും സെമിനാറും. 3.00 സിറ്റി സെയ്‌ന്റ് ജോസഫ്‌സ് ദേവാലയം: ഉണ്ണീശോ തിരുനാളും ബൈബിൾ കൺവെൻഷനും.കൊടിയേറ്റം. ഫാ. റെനി ഫ്രാൻസിസ് റോഡ്രിഗ്‌സ്. 5.00 മെഡിക്കൽ കോളേജ് ഗ്രൗണ്ട്: കാലിക്കറ്റ് പ്രസ് ക്ലബ്ബ് സ്പോർട്‌സ്. ക്രിക്കറ്റ്മത്സരം. 7.30

Jan 14, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കുറുവങ്ങാട് കാക്രാട്ട്കുന്ന്: സേവാഭാരതി നിർമാണം പൂർത്തിയാക്കിയ വീടിന്റെ താക്കോൽദാനം. കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമം മഠാധിപതി സ്വാമി ചിദാനന്ദപുരി 10.00 കൊയിലാണ്ടി ടൗൺഹാൾ: കെ.എസ്.ടി.എ. ജില്ലാസമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം മുൻ ആരോഗ്യമന്ത്രി കെ.കെ. ശൈലജ 9.30 ഇരിങ്ങൽ ധർമശാസ്ത്ര ക്ഷേത്രം: നവീകരിച്ച മുഖമണ്ഡപവും സോപാനവും സമർപ്പണം. 10.45.

Jan 14, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ബീച്ച്: കേരള ലിറ്ററേച്ചർ ഫെസ്റ്റ്. ആനന്ദ് നീലകണ്ഠൻ, കെ. സച്ചിദാനന്ദൻ. 10.00, കല്പറ്റ നാരായണൻ, ടി.ഡി. രാമകൃഷ്ണൻ, സുധാമൂർത്തി. 12.00, മന്ത്രി എം.ബി. രാജേഷ്, ബെന്യാമിൻ, പ്രതിപക്ഷനേതാവ് വി.ഡി. സതീശൻ, സുഭാഷ് ചന്ദ്രൻ, ഇന്ദ്രൻസ്. 4.00, ശശിതരൂർ എം.പി. 5.00, തുഷാർ ഗാന്ധി, അഭിജിത്ത് ബാനർജി. 2.00, ഉഷാ ഉതുപ്പ്. 6.00 സിൽവർ ഹിൽസ് എച്ച്.എസ്.എസ്: വിദ്യാർഥികളുമായി ശശിതരൂർ എം.പി.യുടെ സംവാദം. 11.00 കുറ്റിച്ചിറ: മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റി നടത്തുന്ന ഇ.വി. ഉസ്മാൻ അനുസ്മരണസമ്മേളനം. ശശി തരൂർ എം.പി. രാത്രി 7.30 മുതലക്കുളം മൈതാനി: കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമം നടത്തുന്ന ചിദാനന്ദപുരി സ്വാമിയുടെ പ്രഭാഷണപരമ്പര. 6.00 ടാഗോർഹാൾ: കോർപ്പറേഷൻ വജ്രജൂബിലി ആഘോഷം. മന്ത്രി എം.ബി. രാജേഷ്, മുഖ്യാതിഥി കൈതപ്രം ദാമോദരൻ നമ്പൂതിരി. 6.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: “ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം” ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ചാലപ്പുറം തളിക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം. 6.00

Jan 13, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ബീച്ച്: കേരള ലിറ്ററേച്ചർ ഫെസ്റ്റ്. ആനന്ദ് നീലകണ്ഠൻ, കെ. സച്ചിദാനന്ദൻ. 10.00, കല്പറ്റ നാരായണൻ, ടി.ഡി. രാമകൃഷ്ണൻ, സുധാമൂർത്തി. 12.00, മന്ത്രി എം.ബി. രാജേഷ്, ബെന്യാമിൻ, പ്രതിപക്ഷനേതാവ് വി.ഡി. സതീശൻ, സുഭാഷ് ചന്ദ്രൻ, ഇന്ദ്രൻസ്. 4.00, ശശിതരൂർ എം.പി. 5.00, തുഷാർ ഗാന്ധി, അഭിജിത്ത് ബാനർജി. 2.00, ഉഷാ ഉതുപ്പ്. 6.00 സിൽവർ ഹിൽസ് എച്ച്.എസ്.എസ്: വിദ്യാർഥികളുമായി ശശിതരൂർ എം.പി.യുടെ സംവാദം. 11.00 കുറ്റിച്ചിറ: മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റി നടത്തുന്ന ഇ.വി. ഉസ്മാൻ അനുസ്മരണസമ്മേളനം. ശശി തരൂർ എം.പി. രാത്രി 7.30 മുതലക്കുളം മൈതാനി: കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമം നടത്തുന്ന ചിദാനന്ദപുരി സ്വാമിയുടെ പ്രഭാഷണപരമ്പര. 6.00 ടാഗോർഹാൾ: കോർപ്പറേഷൻ വജ്രജൂബിലി ആഘോഷം. ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി എം.ബി. രാജേഷ്, മുഖ്യാതിഥി കൈതപ്രം ദാമോദരൻ നമ്പൂതിരി. 6.00 കേരള ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: “ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം” ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞവും പ്രതിഷ്ഠാദിന താലപ്പൊലി ഉത്സവവും. ഗണപതിഹവനം. പുലർച്ചെ. 6.00 ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ചാലപ്പുറം തളിക്ഷേത്രം: ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞം. 6.00 വെസ്റ്റ് പാഴൂർ റൗളത്തുൽ ഉലും മദ്രസ: ചാത്തമംഗലം പഞ്ചായത്ത് പത്താംവാർഡ് ഗ്രാമസഭ. 3.00

Jan 13, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മേപ്പയ്യൂർ: വിളയാട്ടൂർ നടുക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം തിറമഹോത്സവം കൊടിയേറ്റം. 10.00 തിരുവമ്പാടി അൽഫോൻസ കോളേജ് ഓഡിറ്റോറിയം: അൽഫോൻസ കോളേജും ജനചേതന കലാസംസ്‌കാരിക പഠനകേന്ദ്രവും സംഘടിപ്പിക്കുന്ന മാധ്യമസെമിനാർ: ഉദ്ഘാടനം -മാതൃഭൂമി മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ എം.വി. ശ്രേയാംസ്‌കുമാർ. 10.00.

Jan 13, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

തിരുവമ്പാടി അൽഫോൻസ കോളേജ് ഓഡിറ്റോറിയം: അൽഫോൻസ കോളേജും ജനചേതന കലാസംസ്‌കാരിക പഠനകേന്ദ്രവും സംഘടിപ്പിക്കുന്ന മാധ്യമസെമിനാർ: ഉദ്ഘാടനം -മാതൃഭൂമി മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ എം.വി. ശ്രേയാംസ്‌കുമാർ. 10.00. താമരശ്ശേരി മേരി മാതാ കത്തീഡ്രൽ: പരിശുദ്ധ കന്യകാമറിയത്തിന്റെയും വിശുദ്ധ അൽഫോൻസാമ്മയുടെയും വിശുദ്ധ സെബസ്ത്യാനോസിന്റെയും സംയുക്ത തിരുനാൾ ആഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി തിരുസ്വരൂപപ്രതിഷ്ഠ വൈകീട്ട് 4.15, കൊടിയേറ്റ്-മോൺ. ജോൺ ഒറവുങ്കര 4.45. ഈങ്ങാപ്പുഴ സെയ്ന്റ് ജോർജ് മലങ്കര സുറിയാനി കത്തോലിക്കാ പള്ളി: മലങ്കര സുറിയാനി കത്തോലിക്കാസഭയുടെ ബത്തേരി രൂപതയ്ക്കുകീഴിൽ ജില്ലയിലെ പത്ത് പള്ളികൾ ചേർന്ന് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന രണ്ടാമത് കോഴിക്കോട് മേഖലാ ബൈബിൾ കൺവെൻഷൻ. വചനപ്രഘോഷണം- ഫാ. ജിസൺ പോൾ വെങ്ങശ്ശേരി-വൈകീട്ട് 6.15.

Jan 13, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വടകര എൽ.ജെ.ഡി. ഓഫീസ്: ജനതാ കൺസ്ട്രക്‌ഷൻ ആൻഡ് ജനറൽ വർക്കേഴ്‌സ് യൂണിയൻ എച്ച്.എം.എസ്. ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയോഗം-4.00 മംഗലാട് നരസിംഹമൂർത്തി ക്ഷേത്രം: ഭാഗവത സപ്താഹയഞ്ജം-രുക്‌മിണീസ്വയംവരഘോഷയാത്ര-6.00, തിരുവാതിരക്കളി-7.00 പൂളക്കൂൽ ചിറക്കൽ പരദേവതാക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം. ഇളനീർ മുറിക്കൽ 10.00

Jan 13, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ചോമ്പാല തുരുത്തിയിൽ മഹാമായ ദേവീക്ഷേത്രം: തിറ ഉത്സവം-അന്നദാനം- 12.00, പോതി, വിഷ്ണുമൂർത്തി, നാഗഭഗവതി തിറകൾ- 3.00 മംഗലാട് നരസിംഹമൂർത്തിക്ഷേത്രം: ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം- പഴേടം വാസുദേവൻ നമ്പൂതിരി- അന്നദാനം- 1.00, വിദ്യരാജഗോപാല മന്ത്രാർച്ചന- 6.30 പൂളക്കൂൽ: ചിറക്കൽ പരദേവതാക്ഷേത്രത്തിൽ ഉത്സവം കൊടിയേറ്റം 7.00, അരിചാർത്തൽ 7.30. തുടർന്ന് നട്ടത്തിറകൾ

Jan 12, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കോഴിക്കോട് കടപ്പുറം: കേരള ലിറ്ററേച്ചർ ഫെസ്റ്റിവെൽ. 9.30. ഉദ്ഘാടനം. മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ, എം.ടി. വാസുദേവൻ നായർ, അദ ഇ യോനാത്ത്. 5.30 മുതലക്കുളം മൈതാനം: കൊളത്തൂർ അദ്വൈതാശ്രമം നടത്തുന്ന സ്വാമി ചിദാനന്ദപുരിയുടെ ധർമപ്രഭാഷണ പരമ്പര. 6.00 ഹോട്ടൽ മറീന റെസിഡൻസി: ഇലക്‌ട്രിക് വാഹനങ്ങളുടെ ചാർജിങ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചറിൽ ഭാഗമാകുന്നവരുടെ യോഗം. 10.30 ബീച്ച് ജനറൽ ആശുപത്രി: സപ്ലൈകോ ബേപ്പൂർ ഡിപ്പോയിലെ ജീവനക്കാർ നടത്തുന്ന രക്തദാനക്യാമ്പ്. 9.30 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: സുവർണ ജൂബിലി ആഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി സൗജന്യ ഡ്രസ് കട്ടിങ് പരിശീലനം. 3.00 ഗുജറാത്തി സ്ട്രീറ്റ് ഗുദാം ആർട്ട് ഗാലറി: ഫുട്ബോൾ ചരിത്രപ്രദർശനം. 11.00 തളി മഹാക്ഷേത്രം: ഭാഗവത സപ്താഹ യജ്ഞം.6.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞം. 7.00 ശ്രീരാമകൃഷ്ണ ആശ്രമം പ്രാർഥനാ ഹാൾ: കോഴിക്കോട് സ്വാധ്യായ സത്സംഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ഭഗവദ്‌ ഗീതാ ക്ലാസ്. 5.00 മാത്തോട്ടം വനശ്രീ ഹാൾ: ‘വനകുടുംബകം’ ജനറൽ ബോഡി യോഗം. 1.15. ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം ചിത്രപ്രദർശനം. 11.00 കെ.പി. കേശവമേനോൻ ഹാൾ: പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദിയുടെ 20 വർഷത്തെ ജീവിതം ‘മോദി @ 20 ഡ്രീംസ് മീറ്റ് ഡെലിവറി’ പുസ്തകപ്രകാശനം. പ്രകാശ് ജാവഡേക്കർ എം.പി. 3.00. മെഡിക്കൽ കോളേജ് ഒളിമ്പ്യൻ റഹ്‌മാൻ സ്റ്റേഡിയം: ജില്ലാ മിനി പ്രൊമോഷൻ അത്‌ലറ്റിക്സ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഉദ്ഘാടനം മെഡിക്കൽ കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. ഇ.വി. ഗോപി. 10.00 കൊള്ളങ്ങോട്ട് അയ്യപ്പക്ഷേത്രം: മകരവിളക്ക് ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി കാഴ്ചശീവേലി. 8.30 പുതിയപാലം മൈജി റോഡ് പരിസരം: പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ജനക്ഷേമപദ്ധതി ഗുണഭോക്താക്കളുടെ ഗൃഹസമ്പർക്കം സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം. പ്രകാശ് ജാവഡേക്കർ എം.പി. 9.30 മാരാർജി ഭവൻ: പ്രകാശ് ജാവഡേക്കർ എം.പി.ക്ക്‌ സ്വീകരണം 10.30 ബി.ജെ.പി. കോഴിക്കോട് ലോക്‌സഭാ മണ്ഡലം നേതൃയോഗം.. 11.30

Jan 12, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മുതലക്കുളം സരോജ് ഭവൻ: കേരള പ്രൈവറ്റ് ഫാർമസിസ്റ്റ്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാസമ്മേളനം. ഉദ്ഘാടനം മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 10.00 പുതിയാപ്പ ഭഗവതി ധർമപരിപാലന അരയസമാജം മൈതാനം: അമൃതശ്രീ അംഗങ്ങൾക്കുള്ള സഹായങ്ങളുടെ ജില്ലാതല ഉദ്ഘാടനവും അമൃതശ്രീ സംഗമവും. ഉദ്ഘാടനം എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. 4.45 ടൗൺഹാൾ: കാലിക്കറ്റ് ആർട്ട് ആൻഡ് കൾച്ചറൽ ഓർഗനൈസേഷൻ നടത്തുന്ന ഐ.വി. ശശി അനുസ്മരണം. ഉദ്ഘാടനം ഡോ. എം.പി. അബ്ദുൾ സ്സമദ് സമദാനി എം.പി. 5.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞവും പ്രതിഷ്ഠാദിന താലപ്പൊലി ഉത്സവവും. ഗണപതി ഹവനം. പുലർച്ചെ 6.00 മുതലക്കുളം ടി.ബി.എസ്. ഹാൾ: ഭാഷാസമന്വയവേദി നടത്തുന്ന “ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സാഹിത്യത്തിന്റെ ഉത്തേരന്ത്യൻ സഞ്ചാരം” എന്ന വിഷയത്തിൽ സെമിനാറും ജോസ് പാഴൂക്കാരന്റെ നോവൽ “ബുദ്ധൻ ചിരിക്കുന്നില്ല” ഹിന്ദിപരിഭാഷ പുസ്തക പ്രകാശനവും. 4.00 കല്ലായി റോഡ് ഷിർദിസായിബാബ മന്ദിരം: “ത്യാഗരാജവൈഭവം”. പഞ്ചരത്ന കീർത്തനാലാപനം. 8.00, സംഗീതക്കച്ചേരി-ടി.പി. ശ്രീനിവാസൻ 10.30, ബാബ ആരതി. 12.30, സംഗീതക്കച്ചേരി-ഐശ്വര്യ മനോജ്. 2.00 ചാലപ്പുറം സിറ്റി സർവീസ് കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് ബാങ്ക് ഓഡിറ്റോറിയം: ‘സഹകരണമേഖലയും സൈബർ കുറ്റകൃതൃങ്ങളും’ വിഷയത്തിൽ സൗജന്യ പഠനക്ളാസ്. ഉദ്ഘാടനം ബി. സുധ. 10.00 പള്ളിക്കണ്ടി: കോതി മലിനജലസംസ്കരണപ്ലാൻറുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പരപ്പിൽ മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റി നടത്തുന്ന വിശദീകരണ പൊതുയോഗം. ഉദ്ഘാടനം കെ.പി.സി.സി. ജനറൽ സെക്രട്ടറി ആര്യാടൻ ഷൗക്കത്ത്. രാത്രി 7.00

Jan 11, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ചിങ്ങപുരം കൊങ്ങന്നൂർ ക്ഷേത്രോത്സവം പള്ളിവേട്ട ഇളനീർക്കുലവരവ്, കാഴ്ചശീവേലി. 4.00. പുറക്കാട്ടേക്ക് എഴുന്നള്ളിപ്പ്, പാണ്ടിമേളം. 7.00.

Jan 11, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മാങ്കാവ്: കോർപ്പറേഷന്റെ ഡി അഡിക്‌ഷൻ ആൻഡ് കൗൺസലിങ് സെന്റർ ഉദ്ഘാടനം. മേയർ ബീനാ ഫിലിപ്പ്. 10.00 ടൂറിങ് ബുക്സ് സ്റ്റാൾ: പി.എൻ. പണിക്കർ ഫൗണ്ടേഷൻ നേതൃത്വത്തിൽ ഡിജിറ്റൽ സാക്ഷരത 75 ദിന ഊർജ്ജകർമ പരിപാടി. 10.30 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: മഹാശിവപുരാണ ഏകാദശ ജ്ഞാനയജ്ഞവും താലപ്പൊലി ഉത്സവവും. 6.00 മുതൽ ഗാന്ധിഗൃഹം: എജ്യുക്കേഷൻ ലോണീസ് വെൽഫെയർ ഓർഗനേഷന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ വായ്പാ യോഗം. 10.00 ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയം ഹാൾ: പുരോഗമനകലാസാഹിത്യ സംഘം നടത്തുന്ന സാംസ്കാരിക സംഗമത്തിന്റെ സംഘാടക സമിതി രൂപവത്‌കരണ യോഗം. 5.00 സ്‌പോർട്സ് കൗൺസിൽ ഹാൾ: ഭിന്നശേഷി കൂട്ടായ്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ബാലൻ കാട്ടുങ്ങലിനെ ആദരിക്കുന്നു. ഉദ്ഘാടനം ഡെപ്യൂട്ടി മേയർ മുസാഫർ അഹമ്മദ്. 4.00 ചാവറ കൾച്ചർ സെന്റർ: കേരള ഹാസ്യവേദിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഒത്തുകൂടൽ “സദസ്യരാണ് താരം”. 4.44 അളകാപുരി: അശ്വിനി ഫിലിം സൊസൈറ്റിയുടെ പ്രതിമാസ ചലച്ചിത്ര പ്രദർശനം. 6.00

Jan 10, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഹോട്ടൽ വുഡീസ്: ഇന്തോ-അറബ് കോൺഫെഡറേഷൻ കൗൺസിലിന്റെ പ്രവാസി ഭാരതീയ ദിവസ് സംസ്ഥാനതല ആഘോഷവും പ്രവാസി പുരസ്‌കാരദാനവും. ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 5.00 വലിയങ്ങാടി: നാഷണൽ ഹെഡ്‌ലോഡ് വർക്കേഴ്‌സ് യൂണിയന്റെ സി.എച്ച്. ഹരിദാസ് ചരമദിനത്തിൽ അനുസ്മരണം. 10.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: സുവർണജൂബിലി ആഘോഷം. നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ സൗജന്യ തയ്യൽപരിശീലനം. 3.00 മറൈൻഗ്രൗണ്ട്: ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 തങ്ങൾസ് റോഡ് പടിഞ്ഞാറെപള്ളി വീട് തറവാട്: തെക്കേപ്പുറം ഹെറിറ്റേജ് സൊസൈറ്റിയുടെ ചരിത്രസെമിനാർ, ഫോട്ടോ, ഡോക്യുമെന്ററി പ്രദർശനം. മേയർ ഡോ. ബീനാഫിലിപ്പ് .3.00 ഗവ. യു.പി.സ്കൂൾ കല്ലായി: സൗജന്യ യോഗാ ധ്യാന ക്ലാസ്. 5.30 മാവിളിക്കടവ് എം.എസ്.എസ്. പബ്ലിക് സ്‌കൂൾ: ഹോണസ്റ്റി കൗണ്ടർ ഉദ്ഘാടനം. 10.00 കല്ലായി: കളരിക്കൽ കൊടുങ്ങല്ലൂരമ്മ ഭദ്രകാളി ഭഗവതിക്ഷേത്രം. 5.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഏകാദശയജ്ഞം. 5.30 ജില്ലാ ആസൂത്രണസമിതി സെക്രട്ടേറിയറ്റ് കോൺഫറൻസ് ഹാൾ: ഗ്രാമസഭ 10.30 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ‘ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം’ നടത്തുന്ന ചിത്രപ്രദർശനം ‘ധാര’. ഉദ്ഘാടനം എ. പ്രദീപ്കുമാർ. 4.00 ടൗൺഹാൾ: സി.എച്ച്. ഹരിദാസ് അനുസ്മരണ സമ്മേളനം ഉദ്‌ഘാടനം. എൻ.സി.പി. സംസ്ഥാനപ്രസിഡന്റ്‌ പി.സി. ചാക്കോ, പങ്കെടുക്കുന്നവർ മന്ത്രിമാരായ എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ, കെ. കൃഷ്ണൻകുട്ടി. 3.00

Jan 09, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഹോട്ടൽ വുഡീസ്: ഇന്തോ-അറബ് കോൺഫെഡറേഷൻ കൗൺസിലിന്റെ പ്രവാസി ഭാരതീയ ദിവസ് സംസ്ഥാനതല ആഘോഷവും പ്രവാസി പുരസ്‌കാരദാനവും. ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ. 5.00 വലിയങ്ങാടി: നാഷണൽ ഹെഡ്‌ലോഡ് വർക്കേഴ്‌സ് യൂണിയന്റെ സി.എച്ച്. ഹരിദാസ് ചരമദിനത്തിൽ അനുസ്മരണം. 10.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം ഹാൾ: സുവർണജൂബിലി ആഘോഷം. നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ സൗജന്യ തയ്യൽപരിശീലനം. 3.00 മറൈൻഗ്രൗണ്ട്: ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 തങ്ങൾസ് റോഡ് പടിഞ്ഞാറെപള്ളി വീട് തറവാട്: തെക്കേപ്പുറം ഹെറിറ്റേജ് സൊസൈറ്റിയുടെ ചരിത്രസെമിനാർ, ഫോട്ടോ, ഡോക്യുമെന്ററി പ്രദർശനം. മേയർ ഡോ. ബീനാഫിലിപ്പ് .3.00 ഗവ. യു.പി.സ്കൂൾ കല്ലായി: സൗജന്യ യോഗാ ധ്യാന ക്ലാസ്. 5.30 മാവിളിക്കടവ് എം.എസ്.എസ്. പബ്ലിക് സ്‌കൂൾ: ഹോണസ്റ്റി കൗണ്ടർ ഉദ്ഘാടനം. 10.00 കല്ലായി: കളരിക്കൽ കൊടുങ്ങല്ലൂരമ്മ ഭദ്രകാളി ഭഗവതിക്ഷേത്രം. 5.00 കാക്കൂർ മാളിക്കണ്ടി ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഏകാദശയജ്ഞം. 5.30 ജില്ലാ ആസൂത്രണസമിതി സെക്രട്ടേറിയറ്റ് കോൺഫറൻസ് ഹാൾ: ഗ്രാമസഭ 10.30 ലളിതകലാ അക്കാദമി ആർട്ട് ഗാലറി: ‘ആർട്ട് ഫ്രം ഹോം’ നടത്തുന്ന ചിത്രപ്രദർശനം ‘ധാര’. ഉദ്ഘാടനം എ. പ്രദീപ്കുമാർ. 4.00 ടൗൺഹാൾ: സി.എച്ച്. ഹരിദാസ് അനുസ്മരണ സമ്മേളനം ഉദ്‌ഘാടനം. എൻ.സി.പി. സംസ്ഥാനപ്രസിഡന്റ്‌ പി.സി. ചാക്കോ, പങ്കെടുക്കുന്നവർ മന്ത്രിമാരായ എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ, കെ. കൃഷ്ണൻകുട്ടി. 3.00

Jan 09, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

നടുവല്ലൂർ എ.യു.പി. സ്കൂൾ: കാക്കൂർ ഗ്രാമീണ റീഡിങ്‌ റൂം ആൻഡ് ലൈബ്രറി ബാലകലോത്സവം. ഉദ്ഘാടനം ജില്ലാ ലൈബ്രറി കൗൺസിൽ പ്രസിഡന്റ് ഡോ. കെ. ദിനേശൻ. 9.30

Jan 08, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വടകര ജില്ലാ ആശുപത്രി: വടകര സീനിയർ സിറ്റിസൺ ഫോറവും വടകര ജില്ലാ ആശുപത്രിയും സംയുക്തമായി നടത്തുന്ന മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്-10.00

Jan 07, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഗാന്ധിറോഡ് സന്മാർഗ ദർശിനി ലൈബ്രറി ആൻഡ് റീഡിങ് റൂം: വാർഷികാഘോഷം. 6.00 രാജാജി റോഡ് മാതൃഭൂമി ബുക്‌സ് : ക്രിസ്‌മസ് പുതുവർഷ പുസ്തക മേള. 9.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00,4.00, 7.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം: നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ സൗജന്യ തയ്യൽ പരിശീലനം. 3.00 മലാപ്പറമ്പ് ശ്രീരാമാനന്ദാശ്രമം: സനാതന ധർമ പരിപാലനസംഘത്തിന്റെ തിരുവാതിര ഉത്സവം. 6.00 ബേപ്പൂർ മഹാദേവ ക്ഷേത്രം: ഉത്സവാഘോഷം. സനാതന ധർമം പ്രഭാഷണം. 11.00 കാരപ്പറമ്പ് നെല്ലികാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: വിവിധ കലാപരിപാടികൾ. 6.15 ചാലപ്പുറം തളി ക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. 5.30 ഗോവിന്ദപുരം ഋഷിപുരം ക്ഷേത്രം: തിരുവാതിര ഉത്സവം. പ്രഭാഷണം .10.00 കണ്ണങ്കര വിരളൂർ ക്ഷേത്രം: സ്വർണപ്രശ്നം പരിഹാര കർമങ്ങളുടെ ഭാഗമായി പ്രത്യേക പൂജകൾ. 5.00 ന്യൂ ജി.എൽ.പി. സ്കൂൾ, പുള്ളന്നൂർ: പുതുതായി നിർമിച്ച കെട്ടിടത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. 3.00 നായർകുഴി ഗവ. ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: പുതുതായി നിർമിച്ച കെട്ടിടത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. 4.00

Jan 06, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

താമരശ്ശേരി: നൂറാംവാർഷിക നിറവിൽ നിൽക്കുന്ന താമരശ്ശേരി ഗവ. യു.പി. സ്കൂളിന്റെ കെട്ടിടോദ്ഘാടനം. മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. 2.00 കാരാടി സി.എച്ച്. മാൾ: താമരശ്ശേരി പഞ്ചായത്ത് മുസ്‌ലിംലീഗ് കമ്മിറ്റി ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം. പാണക്കാട് സയ്യിദ് മുനവ്വറലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ. 3.00.

Jan 06, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

ഗാന്ധിറോഡ് സന്മാർഗ ദർശിനി ലൈബ്രറി ആൻഡ് റീഡിങ് റൂം: വാർഷികാഘോഷം. 6.00 രാജാജി റോഡ് മാതൃഭൂമി ബുക്‌സ് : ക്രിസ്‌മസ് പുതുവർഷ പുസ്തക മേള. 9.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00,4.00, 7.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം: നിവേദിത ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആർട്ട് കേന്ദ്രത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ സൗജന്യ തയ്യൽ പരിശീലനം. 3.00 മലാപ്പറമ്പ് ശ്രീരാമാനന്ദാശ്രമം: സനാതന ധർമ പരിപാലനസംഘത്തിന്റെ തിരുവാതിര ഉത്സവം. 6.00 ബേപ്പൂർ മഹാദേവ ക്ഷേത്രം: ഉത്സവാഘോഷം. സനാതന ധർമം പ്രഭാഷണം. 11.00 കാരപ്പറമ്പ് നെല്ലികാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: വിവിധ കലാപരിപാടികൾ. 6.15 ചാലപ്പുറം തളി ക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. 5.30 ഗോവിന്ദപുരം ഋഷിപുരം ക്ഷേത്രം: തിരുവാതിര ഉത്സവം. പ്രഭാഷണം .10.00 കണ്ണങ്കര വിരളൂർ ക്ഷേത്രം: സ്വർണപ്രശ്നം പരിഹാര കർമങ്ങളുടെ ഭാഗമായി പ്രത്യേക പൂജകൾ. 5.00 ന്യൂ ജി.എൽ.പി. സ്കൂൾ, പുള്ളന്നൂർ: പുതുതായി നിർമിച്ച കെട്ടിടത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. 3.00 നായർകുഴി ഗവ. ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: പുതുതായി നിർമിച്ച കെട്ടിടത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. 4.00

Jan 06, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കോരങ്ങാട്: നന്മ കോരങ്ങാടിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നിർമിക്കുന്ന ഡയാലിസിസ് സെന്ററിന്റെ ശിലാസ്ഥാപനം- പാണക്കാട് സയ്യിദ് അബ്ബാസലി ശിഹാബ് തങ്ങൾ, പി.കെ. കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി, എം.കെ. രാഘവൻ എം.പി. - 3.00.

Jan 05, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

കൊയിലാണ്ടി സ്പോർട്‌സ് കൗൺസിൽ സ്റ്റേഡിയം: കൊയിലാണ്ടി മൾട്ടിപർപ്പസ് കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി (കോംകോസ്) ഓഫീസ് ഉത്ഘാടനം കാനത്തിൽ ജമീല എം.എൽ.എ. 10.30 മുചുകുന്ന് കൊടക്കാട്ടുംമുറി പരദേവതാക്ഷേത്രം: നവീകരണ കലശവും പുനഃപ്രതിഷ്ഠയും 11.35, അന്നദാനം 12.30 ചിങ്ങപുരം കൊങ്ങന്നൂർ ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ഉത്സവം പ്രഭാഷണം, ഭജന സ്വാമി ജയശങ്കർ, അമൃതാനന്ദമയീ മഠം കൊയിലാണ്ടി 4.00, ഇരട്ടത്തായമ്പക 6.15, രാഹുൽ സത്യനാഥ് നയിക്കുന്ന ഗാനമേള രാത്രി 9.00 വടകര റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ: ആർ.പി.എഫ്. ഹെഡ് കോൺസ്റ്റബിൾമാരെ ആദരിക്കൽ -വൈസ് മെൻസ് ക്ലബ്ബ് -രാവിലെ 11.00 പെരുവന്തല കുട്ടിച്ചാത്തൻക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം -കൊടിയേറ്റം വൈകീട്ട് 6.30, കുട്ടിച്ചാത്തൻ വെള്ളാട്ടം 8.00

Jan 05, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വടകര റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ: ആർ.പി.എഫ്. ഹെഡ് കോൺസ്റ്റബിൾമാരെ ആദരിക്കൽ -വൈസ് മെൻസ് ക്ലബ്ബ് -രാവിലെ 11.00 പെരുവന്തല കുട്ടിച്ചാത്തൻക്ഷേത്രം: തിറ മഹോത്സവം -കൊടിയേറ്റം വൈകീട്ട് 6.30, കുട്ടിച്ചാത്തൻ വെള്ളാട്ടം 8.00 ലോകനാർകാവ് വിഷ്ണുക്ഷേത്രം: ധ്വജസ്തംഭം തൈലാധിവാസത്തിനുള്ള തൈലംനിർമാണം -രാവിലെ 9.00

Jan 05, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

രാജാജിറോഡ് മാതൃഭൂമി ബുക്സ്: ക്രിസ്മസ്-ന്യൂഇയർ ബുക് ഫെയർ. 9.00 ലീഗ് സെൻറർ: കോഴിക്കോട് കോർപ്പറേഷൻ അഴിമതിക്കും അക്രമത്തിനുമെതിരേ യു.ഡി.എഫ്. സമരപ്രഖ്യാപന കൺവെൻഷൻ. 4.30 ഗോവിന്ദപുരം ഋഷിപുരം ശിവക്ഷേത്രം: തിരുവാതിര മഹോത്സവം. ഭജന. 8.00 ബേപ്പൂർ മഹാദേവക്ഷേത്രം: ഉത്സവാഘോഷം. നൃത്താർച്ചന. 7.00 ചാലപ്പുറം തളി മഹാക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. ശിവക്ഷേത്രത്തിൽ ലളിതാസഹസ്രനാമജപത്തോടുകൂടിയ ഭഗവതിസേവ. 6.30 കാരപറമ്പ് നെല്ലിക്കാവ് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. ഓട്ടൻതുള്ളൽ. 7.00 നെല്ലിക്കോട് കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം: സൗജന്യ ഡ്രസ് കട്ടിങ് പരിശീലനം. 3.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00

Jan 04, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

മുചുകുന്ന് കൊടക്കാട്ടുംമുറി ദൈവത്തുംകാവ്: പരദേവതാക്ഷേത്രം നവീകരണ കലശവും പുനഃപ്രതിഷ്ഠയും അന്നദാനം. 12.00 ചിങ്ങപുരം കൊങ്ങന്നൂർ ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവം നൃത്തപരിപാടി. 6.00

Jan 04, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

രാജാജിറോഡ് മാതൃഭൂമി ബുക്സ്: ക്രിസ്മസ്-ന്യൂഇയർ ബുക് ഫെയർ. 9.00 ലീഗ് സെൻറർ: കോഴിക്കോട് കോർപ്പറേഷൻ അഴിമതിക്കും അക്രമത്തിനുമെതിരേ യു.ഡി.എഫ്. സമരപ്രഖ്യാപന കൺവെൻഷൻ. 4.30 ഗോവിന്ദപുരം ഋഷിപുരം ശിവക്ഷേത്രം: തിരുവാതിര മഹോത്സവം. ഭജന. 8.00 ബേപ്പൂർ മഹാദേവക്ഷേത്രം: ഉത്സവാഘോഷം. നൃത്താർച്ചന. 7.00 ചാലപ്പുറം തളി മഹാക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. ശിവക്ഷേത്രത്തിൽ ലളിതാസഹസ്രനാമജപത്തോടുകൂടിയ ഭഗവതിസേവ. 6.30 കാരപറമ്പ് നെല്ലിക്കാവ് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. ഓട്ടൻതുള്ളൽ. 7.00 നെല്ലിക്കോട് കൈതപ്പാടം ദേശസേവാസംഘം: സൗജന്യ ഡ്രസ് കട്ടിങ് പരിശീലനം. 3.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00

Jan 04, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

രാജാജി റോഡ് മാതൃഭൂമി ബുക്സ്: ക്രിസ്മസ്-പുതുവത്സര പുസ്തകമേള. 9.00 ബേപ്പൂർ മഹാദേവക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ശിവശക്തി ഡാൻസ് ഗ്രൂപ്പ് ബേപ്പൂർ നൃത്ത അരങ്ങേറ്റം. 7.00 തളി മഹാക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. പുലർച്ച 4.30 നെല്ലികാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി പ്രബന്ധചൂഢാമണി പൊതിയിൽ നാരായണചാക്യാർ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചാക്യാർകൂത്ത്. 7.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട് ബീച്ച്: ഗ്രേറ്റ് ബോംെബ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ചാലപ്പുറം സിറ്റി കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് ബാങ്ക് ഹെഡ് ഓഫീസ്: കലോത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ബാങ്ക് ഏർപ്പെടുത്തിയ സൗജന്യയാത്രയുടെ ഉദ്ഘാടനം. ഫ്ളാഗ് ഓഫ് പ്രീമ മനോജ്. 9.00 കാരപ്പറമ്പ് വാഗ്‌ഭാടനന്ദ മന്ദിരം: എൻ.പി. മുഹമ്മദ് അനുസ്മരണം. 11.00

Jan 03, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

രാജാജി റോഡ് മാതൃഭൂമി ബുക്സ്: ക്രിസ്മസ്-പുതുവത്സര പുസ്തകമേള. 9.00 ബേപ്പൂർ മഹാദേവക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ശിവശക്തി ഡാൻസ് ഗ്രൂപ്പ് ബേപ്പൂർ നൃത്ത അരങ്ങേറ്റം. 7.00 തളി മഹാക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. പുലർച്ച 4.30 നെല്ലികാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി പ്രബന്ധചൂഢാമണി പൊതിയിൽ നാരായണചാക്യാർ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചാക്യാർകൂത്ത്. 7.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട് ബീച്ച്: ഗ്രേറ്റ് ബോംെബ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 ചാലപ്പുറം സിറ്റി കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് ബാങ്ക് ഹെഡ് ഓഫീസ്: കലോത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ബാങ്ക് ഏർപ്പെടുത്തിയ സൗജന്യയാത്രയുടെ ഉദ്ഘാടനം. ഫ്ളാഗ് ഓഫ് പ്രീമ മനോജ്. 9.00 കാരപ്പറമ്പ് വാഗ്‌ഭാടനന്ദ മന്ദിരം: എൻ.പി. മുഹമ്മദ് അനുസ്മരണം. 11.00

Jan 03, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

രാജാജി റോഡ്: മാതൃഭൂമി ബുക്സ് ക്രിസ്മസ് ന്യൂ ഇയർ പുസ്തകോത്സവം. 9.00 എം.എസ്.എസ്. ഓഡിറ്റോറിയം: കേരള അഡ്വക്കറ്റ് ക്ലാർക്സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ കൺവെൻഷൻ. ഉദ്ഘാടനം. മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രൻ. 10.00 മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00,7.00 വളയനാട് ദേവീക്ഷേത്രം: ഊട്ടുപുര ഹാൾ. 11.00 മുതലക്കുളം സരോജ് ഭവൻ ഓഡിറ്റോറിയം: ഹെൽത്ത് പെൻഷനേഴ്‌സ് ഫോറത്തിന്റെ പുതുവത്സരസംഗമം. 10.00 കാരപ്പറമ്പ് നെല്ലികാവ് ഭഗവതിക്ഷേത്രം: ക്ഷേത്രോത്സവം. കളമെഴുത്തുപാട്ടുത്സവം. 6.30 തളി ക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. 5.30

Jan 02, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

സ്വപ്ന നഗരി: മുജാഹിദ് സംസ്ഥാനസമ്മേളനം. വനിതാ സമ്മേളനം. മന്ത്രി ആർ. ബിന്ദു. 11.00, മനുഷ്യാവകാശ സമ്മേളനം. മന്ത്രി പി.എ. മുഹമ്മദ് റിയാസ്. 2.00, സമാപന പൊതുസമ്മേളനം. മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ, പ്രതിപക്ഷനേതാവ് വി.ഡി. സതീശൻ, എം.എ. യൂസഫലി, പി.കെ. കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി എം.എൽ.എ. 4.00 രാജാജി റോഡ് മാതൃഭൂമി ബുക്സ്: ക്രിസ്മസ് ന്യൂ ഇയർ ബുക്ക് ഫെയർ. 9.00 കെ.പി. കേശവമേനോൻ ഹാൾ: സീനിയർ ജേണലിസ്റ്റ് ഫോറം കേരളയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പുതുവത്സര സൗഹൃദ സംഗമം. മന്ത്രി പി.എ. മുഹമ്മദ് റിയാസ്. 5.00 ഹോട്ടൽ അളകാപുരി: മലയാള ചലച്ചിത്ര സൗഹൃദവേദിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ 110-ാം വാർഷികാഘോഷം. തോട്ടത്തിൽ രവീന്ദ്രൻ എം.എൽ.എ. 10.00 ബീച്ച് മറൈൻ ഗ്രൗണ്ട്: ഗ്രേറ്റ് ബോംബെ സർക്കസ്. 1.00, 4.00, 7.00 തളി മഹാക്ഷേത്രം: മഹാരുദ്രയജ്ഞം. ശ്രീകൃഷ്ണ ക്ഷേത്രത്തിൽ സഹസ്രനാമജപം. 6.00 മാനാഞ്ചിറ ഓപ്പൺ സ്റ്റേജ്: തപസ്യ കലാസാഹിത്യവേദിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രൊഫ. ജി. ശങ്കരപ്പിള്ള അനുസ്മരണം. 4.00 തങ്ങൾസ് റോഡ് പടിഞ്ഞാറെ പള്ളി വീട്: ദാറുൽ ഹിക്ക്മാ മദ്രസ സർഗ സംഗമം. 8.30 നടക്കാവ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂൾ: അക്ഷരശ്ലോക-കാവ്യകേളി പ്രവർത്തകരുടെ സംഘടനയായ അക്ഷരകേളിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന കോഴിക്കോട് മേഖലാ അക്ഷരശ്ലോക-കാവ്യകേളി മത്സരങ്ങൾ. 9.30 എരഞ്ഞിപ്പാലം വാഗ്ഭടാനന്ദഗുരുദേവർ സ്മാരക വായനശാല: പുതുവത്സരാഘോഷം.4.00 വട്ടക്കിണർ എൻ.എച്ച്. : ലഹരിക്കെതിരേ വൈ.എം.ആർ.സി. വട്ടക്കിണർ സരോവരം റെസിഡന്റ്സ് അസോസിയേഷൻ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന പ്രതിരോധ ജ്വാല. 5.00 ബേപ്പൂർ കരുമകൻ കാവ് പരിസരം: ബേപ്പൂർ കദംബ റെസിഡന്റ്സ് അസോസിയേഷൻ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന വാർഷിക ഒത്തുചേരലും പുതുവത്സരാഘോഷവും. 4.00 ടൗൺ ഹാൾ: മാങ്കാവ് സൺറൈസ് മ്യൂസിക് ക്ലബ്ബ് മധുര ഗീതങ്ങൾ സംഗീത പരിപാടി. 5.30 കാരപ്പറമ്പ് നെല്ലികാവ് ഭഗവതി ക്ഷേത്രം: കളമെഴുത്ത് പാട്ടുത്സവം. കൊടിയേറ്റം. 7.30, ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം ആധ്യാത്മിക പ്രഭാഷണം. 6.15 വേങ്ങേരി പറമ്പത്ത് മുത്തപ്പൻ മടപ്പുര ക്ഷേത്രം: മുത്തപ്പൻ വെള്ളാട്ട് ഉത്സവം. 5.00 മലാപ്പറമ്പ് രാമാനന്ദാശ്രമം: ഭാഗവത സപ്താഹയജ്ഞം. 6.00 കൈതപ്പാടം ദേശസേവാ സംഘം ഹാൾ: കൈതപ്പാടം ദേശസേവാ സംഘം സുവർണ ജൂബിലി ആഘോഷം. സൗജന്യ ഡ്രസ് കട്ടിങ് പരിശീലനം. 3.00 ബേബി മെമ്മോറിയൽ ആശുപത്രി: ആൽക്കഹോളിക്സ് അനോനിമസ് അനുഗ്രഹ ഗ്രൂപ്പ് ഒത്തുചേരൽ. 3.00 കോഴിക്കോട് കാശ്യപാശ്രമം: കാശ്യപ സെന്റർ ഫോർ വേദിക് സ്റ്റഡീസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ 'ഇമ്പം' വേദപഠനം.7.30 തളി ബ്രാഹ്മണ സമൂഹമഠം: കാലിക്കറ്റ് യങ്‌ ബ്രാഹ്മിൻസ് അസോസിയേഷൻ ശ്ലോക ക്ലാസ്‌ വിദ്യാർഥികളുടെ 'സന്ധ്യാദീപം'. 6.30 കെ.ടി. താഴം: ഏകത റെസിഡന്റ്‌സ്‌ അസോസിയേഷൻ പതിനൊന്നാം വാർഷികാഘോഷം ഗായത്രി കോമ്പൗണ്ട്. 3.00 കേസരിഭവൻ: സാധകം സംഗീത സദസ്സ്. 6.00 പറമ്പിൽബസാർ ആർ.ജി. ഗ്രൗണ്ട്: ആലിൻചുവട്ടിലെ പാട്ട്. 6.00

Jan 01, 2023


ഇന്നത്തെ പരിപാടി

വൈക്കിലശ്ശേരിത്തെരു: ചോറോട് ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് 11-ാം വാർഡ് വയോജന സംഗമം - ഉദ്ഘാടനം കെ. ശ്രീധരൻ നമ്പ്യാർ - രാവിലെ 10.30 മേപ്പയിൽ: പ്രതീക്ഷ റെസിഡൻറ്‌സ് അസോസിയേഷൻ 7-ാം വാർഷികാഘോഷം - ഉദ്ഘാടനം നഗരസഭാ ചെയർപേഴ്സൺ കെ.പി. ബിന്ദു. - വൈകുന്നേരം 5.00 വടകര ഫാൽക്കെ ഫിലിം ഹൗസ്: പെലെ സ്മരണ - വൈകുന്നേരം 5.45 എടോടി ലക്ഷ്മി ഓഡിറ്റോറിയം: എടയത്ത് ശ്രീധരന്റെ 'കടത്തനാടിന്റെ കാണാപ്പുറങ്ങൾ' പുസ്തക പ്രകാശനത്തിന്റെ സ്വാഗതസംഘം രൂപവത്‌കരണം - സ്മൃതി നിലാവ് സൗഹൃദവേദി - 2.00.

Jan 01, 2023